UWC Scholarships 2008

em cũng vừa nghe Hiếu bảo chị Cát Thư bị từ chối mấy lần , hjx
CHị Cát Thư làm ở Taiwan thì phải , em định làm ở Thái , trong thư của trường cũng reccomdend là làm ở Thái cho gần !
Em chưa rõ vụ này lắm , đang đợi chị Cát Thư onl đây :|

đi sang Thái cũng thik lắm dù tớ chưa sang bao h. Sang Thái đi máy bay giá rẻ cũng k tốn lắm đâu 0:)

Mọi người nói thế làm tớ thấy lạc lõng :|, prom với partner, thèm quá 8-> =))
Ơ mà tưởng sang Sing ko cần visa hả Hùng?

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế anh Hiển quyết đi đâu chưa ạ ? Nếu đi CA thì bao h anh đi ạ ?

Chỉnh sửa lần cuối:
sang Sing ko cần VISA nhưng mà chỉ được ở có 16 ngày thôi là phải xuất cảnh. Muốn ở lâu hơn phải có VISA. Với student là student's pass :)

hôm đấy :( đùa, thôi :( tiếc vì hôm đó không được đi cạnh bạn Phương :( uwc năm ngoái tự nhận thấy mình ngu nên rút lui từ vòng gửi xe để đỡ mất công hi vọng :(

=)) sao lại tiếc vì ko được đi cạnh bạn Phương :)) tôi với ông có mời nhau hử :-/ chả nhớ j cả :))

thực ra có visa vào nước nào rồi mà muốn ở lại thì cũng phải xin giấy tờ khác mà :-/ (như ở bên này, visa vào Ý rồi thì trong vòng 8 ngày phải đi làm permessor di sorgionor mới được lưu lại Ý hợp pháp )

Hôm qua thấy Ngọc reo ầm đc Costa Rica rồi hử?:)):)). Lên đây chúc mừng cậu fát:D
Chúc mừng cậu nhá, sang đấy cố gắng học tốt :D:D. Chúc cậu thành công:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
@ ss Phươg : hjx , em béo sẵn rồi ạh
@ Mai : uh` , đi cái AIr asia khá là rẻ :D
@ Giang : cảm ơn G nhé , chúc cậu ở nhà cũng thế nha , cố gắng sing nha :X

hum` , đang phải viết thư cho consulate bên Thái :|

thư thư cho chị đến lúc chị về VN chị viết cho :D h đang cái summer school bên này loạn cả lên chả làm được j khác cả :(

^_^ Trường chị tổ chức trường hè vật lý à ;;) Thú vị ghê :D Diễn ra trong bao lâu vậy ạ?

hihi
Chúc mừng ùi, nhưng vẫn phải chúc mừng bạn Ngọc thêm lần nữa :D ;))
Nà, khi nào ấy mua được laptop rùi thì nhớ thông páo ha!!!
Hix, còn tớ giờ này vẫn chả thấy thư từ j cả. Ko bik khi nào mới làm nổi visa đey
Thấy mí bạn bàn chiện làm visa. hix đau khổ quá

ah :)) cai nay là summer school về climate change, trong 1 tuần. nói chung là nhiều thứ, ng tham dự là hs UWC các nước. Mỗi trường cử 2, 3 người, riêng trường chị là host thì cử 12 người. Nhiều hoạt động lắm, cuối cùng thì phải viết 1 cái project (chính xác hơn là resẻarch , và làm 1 cái essay)

@ Trân : uhm` , cảm ơn Trân nhé :)

@ chị P : hôm nay chỗ em mấy cái loa cũng reo ầm ầm là hưởng ứng ngày môi trường thế giới , rồi thì để 1 nền kinh tế ít cacbon, blah blah blah ...
Cái của trươg` chị hay thế ạ
2 hs từ mỗi UWC đều phải qua tuyển chọn mới dc đi hả chị :D

Chỉnh sửa lần cuối:
ặc =)) sao dạo này climate change là đề tài lớn thế nhỉ 8-} đến cả Qualifying English Test của tôi cũng là viết về climate change :((

@ em Ngọc :d anh vừa ra ngân hàng hỏi về chuyện dùng thẻ VISA ;)) theo các chị xinh tươi ở Vietcombank thì đừng bao giờ quẹt thẻ bên Thái nhé , chôm mất mã thẻ đấy ;) nhắc trước thế ;))

chị ko rõ :-??

Climate change với Global warming là đề tài hot mà :D

hic, vẫn chưa có kết quả hb Lý đâu :(

:( đợt tôi sang Sing cũng đề thi về Global warming, đến đề tài giải nhất cũng là modeling về global warming :( sợ thật :-ss

@ Phương : UWC 2009 sẽ thế nào nhỉ :-?? đang định dụ dỗ mấy bé lớp 10 =))

anh hùng định dụ dỗ các bé tổng hợp hả anh năm nay chán quá ams đã ko có ai rồi năm sau tổng hợp nhường đi vậy :d

:)) nhường nhịn j :))

năm sau ams ko có ai đi UWC thế lúc quảng cáo UWC lại mình đi quảng cáo ah 8-} đúng lúc thi final nữa thì đẹp 8-}

;)) thôi cứ vứt thông tin đây ;)) giờ Tổng hợp sau mặt trận đi Sing toàn thắng sẽ dần chuyển sang các mặt trận khác ;)) cụ thể là năm nay có 1 chú UWC ;)) sang năm phấn đấu 2 ;))

ko can than nam nay Tong hop cung 2 luon y chu.Con ban Hoang chuyen Ly chua co KQ co ma ;))

Back
Bên trên