UWC Scholarships 2008

Hôm nay em học thêm Lý ở lớp cô Nam, đang chữa bài mẹ chị gọi điện cho cô. Cô ra tận ban công nói ch cơ ;;) Xong vào cô bắt đầu kể về chị, đầu tiên nhắc đến mẹ chị, cô Tố Lan với Trường Tràng An :)Rồi cô kể chị từ khi học cô bắt đầu học chuyên Lý :), rồi lớp trường lớp Lý này, giải nhất Văn + nhì Lý thành phố lớp 10...rồi hình như mẹ kể chị đang làm Trưởng trại hè Vật Lý . Hic, cô cứ khen 2 chị em chị học giỏi, rồi có con như thế bố mẹ cũng mát mặt. Cô đang dự định đào tạo Vật lý cho con gái cô nữa. Mà chị vừa thi SAT2 phải k?

trời đất ơi!!!!!!!!!!! :| cái j mà trưởng trại hè vật lý =)) đừng có nghe mẹ chị, mẹ chị lại nghe lộn xộn rồi :-j chị tham gia với tư cách là hs trường chủ nhà thôi vì UWCAd tổ chức mà :(( trưởng cái j đâu :(( mẹ ơi là mẹ...

em Mai cũng học lý cô Nam cơ ah :-j thi khối A hả em :-j

uh chị thi SAT 2 tận hồi tháng 5 rồi

trời đất ơi!!!!!!!!!!! :| cái j mà trưởng trại hè vật lý =)) đừng có nghe mẹ chị, mẹ chị lại nghe lộn xộn rồi :-j chị tham gia với tư cách là hs trường chủ nhà thôi vì UWCAd tổ chức mà :(( trưởng cái j đâu :(( mẹ ơi là mẹ...

em Mai cũng học lý cô Nam cơ ah :-j thi khối A hả em :-j

uh chị thi SAT 2 tận hồi tháng 5 rồi

em thi 2 khối. Đầu óc đang tư tưởng gap year :((

Học cô Nam thik thật, tiếc là em học cô hơi muộn, mất gần hết phần Quang Hình :(

=)) chị thì tính rồi, trường chị cho apply tối đa 5,6 trường thì khả năng đỗ quá thấp :)) chắc cũng lăm le gap year, mà nếu may mắn lắm mà đỗ , thì chắc cũng xin bảo lưu 1 năm :-? tại chị .. vẫn đang kẹp răng dở =)) hài hước lắm cơ :)) và chị cũng muốn làm 1 số thứ trước khi đi. :-?

em gap year làm chi :-?

đùa thôi, hạn của cái essay kia là giữa tháng 6 hử, dạo này bận quá mà lên net thì limit lắm vì đang ở nhà host. Chị chắc về nhà viết :( chỉ sợ nộp muộn ko được process thôi :( mà lại thêm tính lười...

tình hình là tuần sau về lại trường chị sẽ hỏi tin tức Physics scholarship... hồi hộp quá :D Italians chúa làm ăn lề mề :-B

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) chị thì tính rồi, trường chị cho apply tối đa 5,6 trường thì khả năng đỗ quá thấp :)) chắc cũng lăm le gap year, mà nếu may mắn lắm mà đỗ , thì chắc cũng xin bảo lưu 1 năm :-? tại chị .. vẫn đang kẹp răng dở =)) hài hước lắm cơ :)) và chị cũng muốn làm 1 số thứ trước khi đi. :-?

em gap year làm chi :-?

đùa thôi, hạn của cái essay kia là giữa tháng 6 hử, dạo này bận quá mà lên net thì limit lắm vì đang ở nhà host. Chị chắc về nhà viết :( chỉ sợ nộp muộn ko được process thôi :( mà lại thêm tính lười...

tình hình là tuần sau về lại trường chị sẽ hỏi tin tức Physics scholarship... hồi hộp quá :D Italians chúa làm ăn lề mề :-B

Em gap year vì trình độ essay non tay quá:( SAT cũng dở dang nên confused nặng

Em cũng đang kẹp răng. Chị kẹp ở Ý hay ở VN. Nếu ở VN lại nhờ bác sỹ tại trường chỉnh hộ ạ???

Cái ess kia, em tin chị gõ 15 phút là xong :) Bao h chị về VN ạ?

Chị gap làm j =)). Chị Cát Thư đỗ MIT rồi mà cũng định gap :-< . Kể ra gap thfi sẽ làm đc nhiều thứ hơn, em chỉ sợ gap mà nhỡ đỗ ĐH rồi bố mẹ k cho nghỉ ở nhà để ôn SAT +đi làm extra act thì chán lắm

chị kẹp ở nhà, kẹp được khaongr 10 tháng rồi thì đi sang Ý. h cần khoảng 1 năm kẹp nữa mà cứ mỗi 3 tháng hè mới kẹp thì lâu lắc :)) chị kẹp ở VN , cái lần cuối trước khi sang đây ý, bác sĩ chỉnh ở mức mà răng ko đẩy nữa (tức là làm nó ổn định, giữ nguyên trạng thái đó) rồi về kéo nó tiếp. Thỉnh thoảng gặp vài vấn đề thì đi dentist bên này thôi (đùa chị làm long bracket mấy chục lần rồi đấy :)) mà bên này gắn lại nhanh ghê, 2 phút, chứ như VN là tháo toàn bộ dây ra rồi gắn lại rồi lại cho dây vào ..:-s)

essay kia á :)) chị ko nghĩ ra đề tài thì cũng chả gõ được đâu (mình thấy mình chả có tí thay đổi nào cả :|)

chị Cát Thư ko chấp rồi :| ôi MIT 8-|

tình hình là mail về cho các giáo viên, ai cũng kín như bưng về vụ physics scholars. Ko biết thế nào, em Hoàng có cái lợi mà cũng có cái bất lợi. Vì em Huyền Anh đỗ rồi nên bi h quân số VN là 4 :( chả hiểu họ có cho thêm VN ko... còn Physics scholars thì ko nhiều candidates, nên cũng hi vọng :( mọi ng chịu khó chờ tin nhá :(

chị kẹp ở nhà, kẹp được khaongr 10 tháng rồi thì đi sang Ý. h cần khoảng 1 năm kẹp nữa mà cứ mỗi 3 tháng hè mới kẹp thì lâu lắc :)) chị kẹp ở VN , cái lần cuối trước khi sang đây ý, bác sĩ chỉnh ở mức mà răng ko đẩy nữa (tức là làm nó ổn định, giữ nguyên trạng thái đó) rồi về kéo nó tiếp. Thỉnh thoảng gặp vài vấn đề thì đi dentist bên này thôi (đùa chị làm long bracket mấy chục lần rồi đấy :)) mà bên này gắn lại nhanh ghê, 2 phút, chứ như VN là tháo toàn bộ dây ra rồi gắn lại rồi lại cho dây vào ..:-s)

essay kia á :)) chị ko nghĩ ra đề tài thì cũng chả gõ được đâu (mình thấy mình chả có tí thay đổi nào cả :|)

chị Cát Thư ko chấp rồi :| ôi MIT 8-|

tình hình là mail về cho các giáo viên, ai cũng kín như bưng về vụ physics scholars. Ko biết thế nào, em Hoàng có cái lợi mà cũng có cái bất lợi. Vì em Huyền Anh đỗ rồi nên bi h quân số VN là 4 :( chả hiểu họ có cho thêm VN ko... còn Physics scholars thì ko nhiều candidates, nên cũng hi vọng :( mọi ng chịu khó chờ tin nhá :(

Á, bác sĩ làm nhanh thế cơ ạ. Em làm long cái đó đúng 2 lần đã ghê hết người vì cô ấy bảo, mỗi lần long ra là kẹp lâu thêm 1 tháng :((. Tình hình cuối năm nay ra mới thoát nợ

Vụ apply Chị cứ khiêm tốn ;;) chị có bao nhiêu lợi thế so với các bạn ở VN . Còn giải nhất văn chứ =)) (em đùa thôi)

Chắc mấy hôm nữa sẽ có KQ HB VL :p. Chúc bạn Hoàng may mắn :)

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) thôi em ơi, UWC có lợi so với hs quốc tế bình thường nhưng đấu với chính dân UWC đủ chết rồi :p mà trường khác thì tốt, như trường chị chỉ được apply tối đa 6 trường thôi nhé :D nên cơ hội thấp đi nhiều :p

thôi lại out đây :(

uhm` , chúc Hoàng may mắn , đúng là số lượg 4 bạn VN ở Ý cũng là điểm bất lợi của Hoàng .

Mọi người cũng kẹp răng ạh :D
Em kẹp từ năm ớp 8 , hết lớp 9 thì bỏ ra rồi : )

Ôi cái thời kẹp răng :|

Lâu lâu ko vào topic này rồi 0:) 0:)
Chúc mừng bạn Huyền Anh:D :D :D :D
À mà Ngọc có kết quả j chưa?\:d/ \:d/

=)) tớ không kẹp răng cũng vào bon chen, đều học lớp cô Nam cả :D
Bt xét hb VL thì tầm nào có kq?

năm ngoái thì tớ nhớ cuối tháng 5 là có kết quả rồi. Và trường để dành thông báo cùng lúc với hb âm nhạc luôn

Chỉnh sửa lần cuối:
ui, bon chen tí ;))
cũng ước mình trẻ lại để apply uwc physics scholarship 8->
cũng ước mình trẻ lại để đi kẹp răng 8->

mà mình cũng muốn bon chen 8-> giờ bị cái bond với bọn NUS nó giữ cho 7 năm =)) sẽ phấn đấu sang MIT học chemical engineering :))

mấy ng này hùa vào trêu tớ ah :( bạn Hùng nhá, nhoi vớ vẩn :-? cho chết, học nhiều thế già sớm đấy cu

chủ nhật tới về lại trường sẽ hỏi han kết quả.

mà em Ngọc thế nào rồi :-?

:)) thi tn xong chưa biết đi loăng quăng đâu, vào HAO nghịch ngợm cho đỡ buồn:D
Er, mai là cuối tháng 5 rồi nh :|

Back
Bên trên