UWC Scholarships 2008

Congrats :* chị ko biết bao h trường chị có kết quả về music và physics, nhưng chị nghĩ trong vòng 1 tháng là tối đa :D.

Tiếc là năm nay ko có Amsers :( năm sau ai về tuyên truyền ở HAO đây 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Phải để dân Tổng hợp sơ múi một chút chứ, 2 năm trước năm nào cũng có Amsers rồi, năm nay có 2 chú Tổng Hợp cho nó thay đổi không khí.
Ai đi Canada thế ? Thích qua Vancouver chơi thì bảo anh một câu.

Chào tất cả mọi người, em là Hải.
Chúc mừng tất cả các bạn đã dành được học bổng.

@Ngọc: Hôm trước cậu thấy tớ trên tivi hả. Thấy thế nào. Hôm đó đi chơi với các bạn, tớ không được xem.:((

@Hiếu: Bao h cậu lên phải khao cả hội bánh đậu xanh nghen.:x:x

@Chị Phương: Chị ơi, năm nay có hai cựu học sinh Ngô Sĩ Liên được học bổng đấy chị ah.\:d/ \:d/

Bạn Nguyễn Cẩm Tú không lên mạng được nên nhờ em gửi lời chào đến tất cả mọi người.:x:x

:-j:-j em nào được làm đại diện cho VN tranh cái physics scholarship có lên HAO ko :-j

@ em Hải: em Hải trc học NSL ah :D em nào NSL nữa nhỉ :-/

Phải để dân Tổng hợp sơ múi một chút chứ, 2 năm trước năm nào cũng có Amsers rồi, năm nay có 2 chú Tổng Hợp cho nó thay đổi không khí.
Ai đi Canada thế ? Thích qua Vancouver chơi thì bảo anh một câu.

Em đi Canada đây. Như mơ anh ạ :D :X :X Không biết bên đó thế nào nhỉ... em sang đó anh đưa em đi chơi nhé ;;) Hình như trường ở thành phố Victoria thì phải :D

@Hải: Yên tâm đê :p Hè này chắc chắn tớ sẽ lên HN, sẽ vác 1 đống lên cho mọi người hê hê, chỉ sợ mọi người ko ăn hết được thui . Bánh đậu mà ăn với nước trà (trà đá cũng đc :D ) là ngon lắm đấy hehe

Chỉnh sửa lần cuối:
:-j:-j em nào được làm đại diện cho VN tranh cái physics scholarship có lên HAO ko :-j

@ em Hải: em Hải trc học NSL ah :D em nào NSL nữa nhỉ :-/

Chị ơi, nick hắn đây: tran_thien_hoang_118. Hình như hắn không lên đây, nhưng quảng cáo trước với chị là hắn trông rất bác học với mái tóc bồng bềnh ;)) trông mặt như Einstein ấy :D lại rất tốt tính, ga lăng nữa hehe. Nếu hắn sang với chị thì chị sướng nhất rùi ;;)

em nào NSL nữa nhỉ
Chắc là bạn Cẩm Tú đi US chị ạ, bạn Tú là bố bạn Hải, hôm interview 2 bố con nói chuyện rôm rả lắm :D Ấn tượng nhất là thành tích giảm cân của bạn Tú từ 60-->48 trong 6, 7 tháng gì đó. Nghe nói là đi bộ mười mấy km / ngày, chỉ ăn rau luộc+đậu luộc. Bái phục :X

Chỉnh sửa lần cuối:
Chắc là bạn Cẩm Tú đi US chị ạ, bạn Tú là bố bạn Hải, hôm interview 2 bố con nói chuyện rôm rả lắm Ấn tượng nhất là thành tích giảm cân của bạn Tú từ 60-->48 trong 6, 7 tháng gì đó. Nghe nói là đi bộ mười mấy km / ngày, chỉ ăn rau luộc+đậu luộc. Bái phục :X

Ùhm đi thi UWC tớ được mỗi cái này của bạn Tú thêm 1 chút KN interview
ĐAng cố gắng áp dụng :)) Cảm ơn Tú vì cho tớ hi vọng giảm cân :)

Chúc mừng Hải với Hiếu nhá, năm nay male hơi bị nổi ;;) ;;) ;;)
Còn cái bạn Hoàng, theo mong đợi của chị P :D :D , thì trông nghệ sĩ cực, lúc đầu em tưởng thi âm nhạc cơ đớ ;;) :D
@ Ngọc: ăn nói linh tinh ;;) ;;) , sao lại học đc mỗi cách giảm cân :D , nhiều thứ lắm chớ, mà N làm j có béo, khổ thế cơ chứ, lúc nào cũng la béo.
Này, bữa trc nhận message của cậu ;;) G tưởng N buông xuôi rồi :D , bây h ổn chứ hả?:D :D

Chỉnh sửa lần cuối:
@ em Hiếu: ;;) là sao :)) em nào sang đây phải như cái anh trong ava chị thì chị mới vừa ý được :))
mà ảnh em ý thì chị thấy trong blog rồi sao phải quảng cáo :))
đùa thôi :)) zai sang cho nó cải thiện, bên này thì thiếu zai, đặc điểm thường có của tất cả các khóa UWC

um , chị P yên tâm bạn Hoàng fong cak nghệ sĩ lắm , mà hình như jống jống ava chị P thật :))
năm nay hay cái bạn TÂn trong HUế ko thi , có mỗi Hoàng thi , số chị P có primi HN rồi :))

@ G : um` , thì tớ vẫn buông mà , nhưng vẫn muốn túm 1 tị :))
Cụ tỉ là gap 1 năm đấy , đợi chiến tiếp với các UWCers :)) ( trượt đâm ra hoang tưởng :)) )
hjx mà béo thế bảo ko béo :"> , nhưng đúng là khâm phục bạn Tú , tớ đứng lên ngồi xuống đến 40 cái suýt ko đứng lên dc nữa :)) , còn đi bộ 14 km thì chắc tớ ngất giữa đường mất :((

Chỉnh sửa lần cuối:
em Ngọc thức khuya nhỉ :D

Bây h chỉ còn chờ tin của em Huyền và em Hoàng thôi ke ke ke ke ke

có primi là quân số của VN là 5 >:)

Chúc mừng tất cả các em được nhé!
Và chia buồn với các em không được. Các em đừng buồn quá mà coi như đây là một cơ hội tốt để được mở mang tầm mắt và tập việc apply.

Anyways: em Hiếu đi Canada :x. Chị là Hạnh Dung năm nay sẽ tốt nghiệp ở Canada, còn sang năm em sẽ học cùng chị Minh Ngọc (Chít). Chúc mừng em nhé! Nếu có câu hỏi j em email cho 2 chị tại [email protected][email protected] Em hè ra Hà Nội cho các chị xem!
Trường ở cách Victoria 1 tiếng, tựa núi rừng nhìn ra biển, hơi hẻo lánh nhưng rất thơ mộng. Em yên tâm sang đây có nhiều người dẫn đi chơi lắm, không cần đến anh Phương dẫn đi chơi đâu, lol.

Không có Amser, hơi buồn tí :(.

P.S: chị cũng Ngô Sĩ Liên alumni đấy.

Chỉnh sửa lần cuối:
Và chia buồn với các em không được. Các em đừng buồn quá mà coi như đây là một cơ hội tốt để được mở mang tầm mắt và tập việc apply.

Anyways: em Hiếu đi Canada :x. Chị là Hạnh Dung năm nay sẽ tốt nghiệp ở Canada, còn sang năm em sẽ học cùng chị Minh Ngọc (chít). Chúc mừng em nhé! Nếu có câu hỏi j em email cho 2 chị tại [email protected][email protected] Em hè ra Hà Nội cho các chị xem!
Trường ở cách Victoria 1 tiếng, tựa núi rừng nhìn ra biển, hơi hẻo lánh nhưng rất thơ mộng. Em yên tâm sang đây có nhiều người dẫn đi chơi lắm, không cần đến anh Phương dẫn đi chơi đâu, lol.

Không có Amser, hơi buồn tí :(.

câu này nghĩa là sao ;;);;)

Em đi Canada đây. Như mơ anh ạ :D :X :X Không biết bên đó thế nào nhỉ... em sang đó anh đưa em đi chơi nhé ;;) Hình như trường ở thành phố Victoria thì phải :D

@Hải: Yên tâm đê :p Hè này chắc chắn tớ sẽ lên HN, sẽ vác 1 đống lên cho mọi người hê hê, chỉ sợ mọi người ko ăn hết được thui . Bánh đậu mà ăn với nước trà (trà đá cũng đc :D ) là ngon lắm đấy hehe

Hiếu ơi, có phần tớ không? Tớ thik nhất bánh đậu xanh trong mọi thể loại đấy

Chúc mừng các bạn đỗ nhé, Hôm nọ dự đoán bạn Hiếu lọt mà chưa thấy chị HA thưởng thiếc gì cả :((

Ava của chị Phương là Xiah trong DBSK fai ko? em cũng rất thik anh ấy, hát hay kinh khủng. nhưng chị P có biết Super Junior ko, bít DBSK mà ko bít Super Junior là ko đc đâu đấy, em là fan hâm mộ của cả 2^^ (cái này off cực kì òi, sorry^^)...
Ối chị P khỏi lo, bạn Hoàng xinh zai cực:D, mỗi tội hơi thấp tí ( nói thế thôi chứ em lùn tĩn:(). Bạn Hải cũng cute lắm, cao nữa (Hải bể mũi òi:)))
@Hải: haha, trông Hải xí hơn ở ngoài, tóc dài che hết trán, mặt mụn nữa :D :D
@Hiếu: chị Hạnh Dung sao lại nói học với chị Minh Ngọc thì chít nhể???
à có ai nhận đc email thông báo đậu của chị HA chưa? chị í nói là "ngày mai sẽ gửi mail" tức là từ hôm wa, t3 cơ. bi chừ thứ tư rùi mà chưa thấy tăm hơi gì cả :~

Chị Phương đã viết:
@ em Hiếu: là sao em nào sang đây phải như cái anh trong ava chị thì chị mới vừa ý được
mà ảnh em ý thì chị thấy trong blog rồi sao phải quảng cáo

Chị ơi, cái ảnh ý chụp nghiêng góc và bé quá, ko lột tả được mặt bạn í :p Mà em tiết lộ 1 điều cực quan trọng là bạn ấy tốt tốt tốt lắm lắm lắm lắm :D Hôm em lên PV bạn ấy mời em vào nhà chơi, em ở đó sáng hôm sau còn đi chơi mà :D

Hiếu ơi, có phần tớ không? Tớ thik nhất bánh đậu xanh trong mọi thể loại đấ
Yên tâm đê, ai cũng có phần, chỉ sợ ăn ko hết hí hí :p :p
Hôm nào đi tớ sẽ nhắn tin cho mọi người, nhớ đón tớ ;))

Anyways: em Hiếu đi Canada . Chị là Hạnh Dung năm nay sẽ tốt nghiệp ở Canada, còn sang năm em sẽ học cùng chị Minh Ngọc (chít). Chúc mừng em nhé! Nếu có câu hỏi j em email cho 2 chị tại [email protected][email protected] Em hè ra Hà Nội cho các chị xem!

Không có Amser, hơi buồn tí .

Hi chị Dung !!!! Em đang định đi kiếm email của chị và chị Ngọc! Em sẽ liên lạc với 2 chị ngay :X (Bây h em phải đi ngủ trưa cái đã, chiều đi học :D )

----------

à có ai nhận đc email thông báo đậu của chị HA chưa? chị í nói là "ngày mai sẽ gửi mail" tức là từ hôm wa, t3 cơ. bi chừ thứ tư rùi mà chưa thấy tăm hơi gì cả :~
Tớ chưa nhận được! :D

chị Hạnh Dung sao lại nói học với chị Minh Ngọc thì chít nhể???
Ngọc tên thường gọi là Chít em ạ. Ở đây với cả ở nhà ai cũng gọi là Chít :p k có gì liên quan đến chết chóc đâu.

Em hè ra Hà Nội cho các chị xem!
Nhìn mặt, gặp gỡ, chuyện trò, lol ;))
Phương thế nào mà chả đòi đi cùng.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên