UWC Scholarships 2008

h này tuần trc là lúc có tí thăng hoa 8->
ko hiểu hôm nay có kq ko nhỉ :(. Tớ thấy phần group í, cũng đâu thể hiện đc nhiều đâu nhỉ :-??

phỏng vấn group là thế nào thế? tớ không hình dung được. Giống như nói chuyện à?

Tớ ko đc chọn đi phỏng vấn nhưng nghe mọi người nói thì group interview gồm thảo luận và hoạt động nhóm nhằm bộc lộ kĩ năng làm việc theo nhóm của thí sinh.
(Ko biết tớ nói thế có đúng ko nhỉ? )

Chị Phương ơi, hb Vật lý đc chọn ở VN rồi thì khi nộp hồ sơ sang đó còn phải làm những gì ạ?

uhm , có KQ rồi , chúc mưng HIẾU, tường NGỌC , TRÂN, BẢo HẢI VÀ TÚ nhé , chúc các bạn đi bình an vô sự !

Chỉnh sửa lần cuối:
Các em post tên tuổi các bạn lên đây được ko :D

music và phys chưa có :-/ :-s

@ em Thảo: physics xong thì chờ :-s, còn music hình như anh Phúc bảo cũng ko :))

a` đây chị ạh
bạn Hiếu đi CA ( ;) )
bạn BẢo đi HK
bạn HẢi đi NOR
bạn Trân đi UK
bạn Tường NGọc đi India
bạn Tú đi US ạh

từ chị HẢi anh ạh , hjx , chị chịu khó giở page trước ra xem hộ em nhé :D

1 lần nữa chúc mừng các bạn nhé , các bạn giỏi quá :)

sao chị HA vẫn chưa up lên blog nhỉ 8-| chả hiểu cái j cả :-s

nếu đó là tin chính xác thì congrats các em :D

Có kq trên blog rùi cả nhà ơi hehe. Em bất ngờ quá, tưởng fail....
(Ảnh mình trên blog kinh dị quá, bao nhiêu hoa trên mặt lộ ra hết hehe)

:)) lần đầu tiên nhìn thấy mặt các em :)) (ảnh các anh chị năm ngoái ko hơn j đâu :)))

congrats :*:*:*

chỉ còn chờ tin của music và physics từ trường chị nữa thôi... chắc cũng ngấp nghé 1 tháng :-s

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaahhhhhhhhhhhhhhhh!
Là em gái!!!!!!! Yeh, em ơi add nick đi chị em mình chat (to em Tường Ngọc)
To các em khác: CONGRATULATIONS!!!!
vui qua vui quá, biết được kết quả cứ thấy phởn hết cả người. Có j cần hỏi cứ add nick hoặc gửi mail cho chị nhé, vô tư hết! [email protected]

bạn Link cứ thoắt ẩn thoắt hiện :(

:D:D:D năm nay ngược nhỉ, lý là nam, nhạc là nữ, mong là được chọn tất nhờ :x quân số VN sẽ đông ko tả được >:) (năm ngoái lý là nữ, nhạc là nam :)))

Chỉnh sửa lần cuối:
@Hieu': ko chỉ mỗi Hiếu là hoa đầy mặt đâu, Ngọc cũng vậy nè, đã thế chụp lúc người ta đang nói, mặt bũm ko chịu đc :((
@chị Linh: chán wa' chị em sao chat chẳng dc, em thì nhận đc mes của chị, nhưng chị lại chả nhận đc mess của em:((
Thanks các bạn +các anh chị:))

Back
Bên trên