UWC Scholarships 2008

Sao mà càng gần đến ngày interview là mọi người ít lên box hẳn thế nhỉ?
Chúc các bạn ngày mai nói năng suôn sẻ, vui vẻ, may mắn nhé!

Tớ ra HN từ tối qua òi, thế mà ko bik trong khách sạn có net, ko thì cũng lên đây sớm.
( hơi lạc để tẹo): HN choáng! đông! ;)) ;)) , chả quen tẹo nào ;))
ko bik ngày mai họ tra khảo mình cái j, mà hình như có 4 ng phỏng vấn mình thì phải 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

Các bạn sẽ phỏng vấn rất tốt nhé. Mà hôm nay phỏng vấn rồi nhỉ, ai có gì thì lên báo cáo đi không mọi người mong!

Các anh chị, tự tin, chiến thắng:x.

Chưa bạn nào lên tường thuật "trận chiến "à? Tớ chờ dài cả cổ nè ^^!

mấy người phỏng vấn về đâu rồi? Lên tường thuật kinh nghiệm cho mọi người đi

Đã interview xong , em về HY luôn , mọi người chắc mai hẹn đàn đúm , rất buồn vì em ko đi đc . Được tham ja PV cho UWC đúng là KN unforgetable and precious trong đời em. Giờ là đợi kết quả thôi , mấy bạn ở trong Nam rất giỏi và tự tin ;)

Kinh nghiệm lớn nhất: Phải tự tin. Tớ đã học được rất nhiều từ lần này. Chưa có kết quả nhưng tớ cũng đoán mình sẽ fail. Các bạn ở HCM và HN tiếng Anh rất tốt, và cũng rất tự tin. Chắc ban tuyển chọn phải rất khó khăn để chọn ra đây.

ớ, bạn Hiếu về Hải Dương rồi àh :p? Bảo ở lại thêm 1 ngày k ở lại /:). Hôm nay có mỗi các bạn HN vs tp ở lại hẹn nhau thôi. Lần PV này mình cũng có nh` kỉ niệm :D, rút ra nh` kinh nghiệm nữa:p.
Dù j thì cũng rất vui khi đc làm quen vs nh bạn >:D<

Kinh nghiệm cho bạn Thảo là: Do not take photos in the Canadian Embassy when the flash light is on ;))

uhm` , nói chuyện ảnh ọt , đề nghị bạn Thảo xóa hộ tớ cái ảnh của tớ nhé :)

a` , mọi người cho tớ hỏi chút , theo mọi người thì người ta đánh giá nhiều phần group hay phần panel hơn nhỉ ?

Ảnh của Ngọc trông hơi "kinh dị" hê hê ;))
Hôm nay ở KFC có 1 cái ảnh cực kì ấn tượng! Đề nghị bạn Thảo share ở đây, cái ảnh mà "2 đứa mình" làm nhân vật trung tâm với 2 cái đĩa í í :D

á, các bạn đi ăn KFC k rủ tớ. Hư quá

Anyway: Chúc các bạn sớm nhận tin vui!

mình ko đi cùng mọi người đcT___T...fai về quê nội.......
group interview rất thú vị. thật sự là 1 invaluable experience. có bạn Hải chuyên hóa-DHKHTN haha, sáng t7 vừa nói chuyện ở interview, sáng hôm sau xem Olympia thấy bạn i' thi tuần. nhưng mà bạn í ko dc thi tiếp rồi

chị HA vừa có bài nói về phỏng vấn nhóm kìa, theo chị í thì phỏng vấn nhóm xong là đã nhận ra được ứng viên tiềm năng rồi. Theo mọi người thì sẽ là ai nhỉ? Trả lời đúng chị HA có thưởng, yeah yeah
Khoảng 1,2 ngày nữa là có kết quả đấy mọi người ơi!

Back
Bên trên