UWC Scholarships 2008

>:) music và physics scholar >:)

tình hình là UWC hầu hết đều thiếu nam, nên các em nam cũng cố lên nhé >:)

Chúc mừng các ấy nhé. Tiếc là k đc đến ĐSQ để "ngắm nghía" các successful candidates :). Tớ vui rồi nè ^^!. Cảm ơn các bạn!

mày vào vòng 2 rồi nhớ :) cố lên :)
tao tin là ta của cái Huyền Anh ko thể = mày được ;) go ahead ;)
VN đc 2 ng học bổng âm nhạc :)) ôi hạnh phúc :p

M là male đấy cậu. Chỉ có mấy male thôi! :D

Năm nay interview cá nhân 15ph. Có vẻ ngắn hơn năm ngoái, chắc vì thời gian ít hơn.

Bạn Tường Ngọc ở Đà Nẵng cũng vào kìa, mà hình như cậu trong group của tớ ở act 1 với act 2 đấy!!!

Bây h tớ phải đi học rồi, năm nay phải hoạt động nhóm nên mọi người làm quen với nhau trước thì tốt hơn nhỉ!!! :D

ui ui, phỏng vẫn group act 1 act 2 là thế nào thế? Giải thik hộ tớ vs :-<. Tớ chả hiểu j

Hê hê lại UWC, nhanh ghê. Năm nay được mấy choices sướng thế. Chúc các em may mắn phát. Nếu có được vào vòng phỏng vấn thì chuẩn bị kĩ tí, đừng như chị đến ba hoa chích chòe về Jimmi Hendrix bị nó đá cho tung mông :D

Ams năm nay cũng được 1 bạn phỏng vấn (không kể music) thôi à =.=

Gud luck các em nhé! Có kết quả sau phỏng vấn post lên đây mọi người chúc mừng nhé:D

anh ơi, music cũng khó lắm chứ anh tưởng ah. Anh viết thế phủ nhận công lao của em mag về cho Ams của em quá :-<

Hì, anh Sơn có ý nói thế đâu em :D Bao nhiêu người đc mà chỉ có 1 cái music còn gì ;))

2 chị ạh. 1 đứa bạn em ở Nhạc Viện nữa:p

@ chị My : chị ơi , chị đã dc phổ biến mấy cái group interview chưa ạh :D

CHị share tụi em KN panel interview với ạh :)

Chỉnh sửa lần cuối:
anh Phúc bên này đang bảo gay go to rồi :)) tại chị muốn em Ams vào còn anh Phúc muốn em Nhạc viện vào đây này ;;) (anh Phúc đang là music scholar ở đây :)))

Em Hương Thảo cố lên nhé :x Mà em dùng nhạc cụ j thế :D

@ em Tú: VN ko được 2 người học bổng nhạc đâu em ạ :)) đây chỉ là lấy phỏng vấn để chọn 1 người thôi :)) Còn vòng phỏng vấn với chuyển hồ sơ sang đây nữa nopis chung là gay go lắm :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
em dùng Viola ạ:p
đc interview về music như em dễ hơn các bạn apply học bổng thường mà :-j. Tại có mấy ai apply music:D. Anyway, viola cũng là 1 lợi thế của em(hiếm mà :">). Keep hoping, but ...:))

ừm năm ngoái có 1 music scholar về viola, 2 violin, 1 piano và 1 cello là anh Phúc :D nhưng mà 5 người này đều kiểu professional rồi :D
Ah mà hb nhạc chị nhớ năm ngoái là nếu em được chọn thì em sẽ phải thu 1 cái video và gửi sang trường chị ke ke :x

Ah, phỏng vấn các em nhớ vào tận trong blog UWC có thông tin chi tiết về phỏng vấn nhóm và cá nhân nhé :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Thảo ơi cô đc phỏng vấn rồi kìa :x

Cứ im ỉm làm mà chẳng nói năng j chết thật [-x

Mà music đc thì sẽ học ở College nào nhỉ? Mọi ng` thông cảm tại k tìm hiểu về UWC bao h :p

Bạn Thảo ơi, sao add nick Thảo hông đc vậy ???

máy ở trường chị muốn vào YM thì phải vào Y web, chat lag hết cả, mà được khoảng nửa tiếng thì nó tự động out ra cho nên chị chẳng chat bao h cả. :D Có j hỏi thì gửi mail thôi, :D

Chúc các bạn thành công nhé. ^^!. Chẳng biết nói gì hơn chỉ biết mong những điều tốt nhất cho các ấy yêu quý !

Back
Bên trên