UWC Scholarships 2008

happy B-Day chị Phương:x :x :x

ơ thế k bạn nào chọn US là 1st choice à:D :D :D

ôi, em k thấy màu nâu nâu kem kem đâu chị ạ!
Chắc chỉ mỗi người sinh nhật hôm nay mới được chuyển thành font khác thôi :D

ơ thế k bạn nào chọn US là 1st choice à
Tớ để US 5th nè :">

Em tặng chị Phương 2 bài hát này. Hi vọng chị thích. Đều tên là Is it you?

Một bài của Dana Glover: OST Shrek 1 và 1 bài do Cassie hát, OST Step up 2: the street

http://www7.nhac.vui.vn:8008/uploadm..._Is_It_You.mp3

Ôi :X bài này tớ tìm lâu rồi :X

Chỉnh sửa lần cuối:
chị ơi hôm qua em đi giao lưu với các bạn Trần Phú HP nên ko chúc mừng chị được.
Chúc mừng sinh nhật chị Phương!!!!!!!!!
images

----------

happy B-Day chị Phương:x :x :x

ơ thế k bạn nào chọn US là 1st choice à:D :D :D
tớ cho US 1st nè

tớ chọn US thứ 2, Ấn độ 1 vì thấy có duyên với ấn độ đẹp tươi!

bạn Mai chọn giống tớ thế:x :x :x. Đầu tiên thích US nhất:x, xong phút cuối đã nghĩ lại:)).

trong rec tớ đc recommend đi India:)) lol:D, 1/3 bài Why UWC, why me của tớ cũng là Why Mahindra:|, chả hiểu có off essay topic k vì chả thấy ai viết kiểu như mình:-? :|, cũng chính vì thế mah bài của tớ nó lên đến 7xx words ^:)^ :|

Chỉnh sửa lần cuối:
UI SINH NHẬT CHỊ PHƯƠNG :x :x :x :x

chúc chị từ h cho đến khi tốt nghiệp cứ gọi là 45/45 chị nhé :D :D

sinh nhật chị Phương àh, chích!, em ko bik:D :D . MANY HAPPY RETURNS!0:) 0:) :D
Bạn Hiếu chọn US 5th á:D => đặc biệt thật! có ai chọn CA 1st ko :D :D ?

bạn Mai chọn giống tớ thế:x :x :x. Đầu tiên thích US nhất:x, xong phút cuối đã nghĩ lại:)).

trong rec tớ đc recommend đi India:)) lol:D, 1/3 bài Why UWC, why me của tớ cũng là Why Mahindra:|, chả hiểu có off essay topic k vì chả thấy ai viết kiểu như mình:-? :|, cũng chính vì thế mah bài của tớ nó lên đến 7xx words ^:)^ :|

wow. Thế thì sau UWC, tớ và ấy làm bạn tâm giao được đấy. Nếu đc shorlisted dễ bọn mình phải đối đầu với nhau đấy. Nhưng viết ess dài thế k sợ bị trừ điểm à :D. Nhưng chắc nội dung phải interesting lắm nhỉ! Dạo này mắc tật muốn đọc ess của các bạn quá. :D;;) ;;) ;;)

sinh nhật chị Phương àh, chích!, em ko bik . MANY HAPPY RETURNS!
Bạn Hiếu chọn US 5th á => đặc biệt thật! có ai chọn CA 1st ko ?

Nhớ tớ là ai ko G , lovely rival cảu ấy ý , tớ chọn 1st là CA , 2nd là NOr
Hồi trước chọn NOR là 1st nhưng nghĩ lại chọn CA :))

hịc, 4 giờ chiều rồi, không biết Commitee làm việc xong chưa, tự dưng sốt ruột quá!

uhm , giống tớ thế Minh a` , tự dưng thấy sốt ruột :|

<:p <:p <:p <:p Chị Phương sinh nhật vui vẻ nhá<:p <:p <:p <:p <:p

chắc mai hay ngày kia sẽ có kết quả nhỉ, hồi hộp quá
có ai chọn UK số một ko, toàn thấy mọi người chọn US với CA số một nhỉ

He he cảm ơn tất cả các em >:D<

chắc là giữa tuần sau mới biết kết quả cơ các em :-j Đại sứ quán cũng phải nghỉ Easter chứ :-j

Chị đoán thế :p thường ngày lễ như Easter thì họ làm việc làm j :-/ mà với cả nhiều hồ sơ thế, nếu có làm việc thật thì cũng ko kịp. Công việc ở đại sứ quán ngập đầu, các em thông cảm cho đại sứ quán :p

Tớ chọn UK là 1st choice nè, thứ 2 là Norway
Hôm nay là lễ Phục Sinh, mọi người cứ thoải mái đi đã, việc gì đến rồi sẽ đến, nóng lòng, hồi hộp cũng chả đc ích gì.

Tuần mới vui vẻ và may mắn nhé mọi người :X

Chị đc n` ng` chúc mừng thế này là quá happy rồi, lại còn sinh nhật vào Easter nữa! Thôi tặng cho chị mấy quả KISS khủng bố :*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*::*:**:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*. Ngồi gõ cái này như nghịch máy tính ý =)). Mà HAO có trò CMSN độc đáo thật:). Thôi, vui vẻ nhá chị :X.

Nhớ tớ là ai ko G , lovely rival cảu ấy ý , tớ chọn 1st là CA , 2nd là NOr
Hồi trước chọn NOR là 1st nhưng nghĩ lại chọn CA :))
Nhớ òi:D :D , bữa trc trên YM có 1 đống cái hoa hòe hoa xói(8-} ) làm bạn mà ko bik là ai :D :D , tớ cũng chọn CA làm 1st này, nhưng Nor thì xuống tận 4th:D :D .
À, còn cái chữ lovely rival nghe mới ớn chứ =)) =)) , nghe như kiểu vừa đấm vừa xoa í, ấy nhờ=)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ không có ý gì đâu nhưng đề nghị các ấy bình tĩnh nhé. Sau deadline, bao bạn hỏi tớ nhận được thư chưa làm tớ đau tim chết khiếp :(( (thề luôn, giật mình sợ hãi, nhìn quanh lấm lét->check mail như điên =)) ). Quan trọng là tin mình làm được. Qua tất cả những gì dù nhỏ nhưng bọn mình học được qua các anh chị trong topic này (nhất là chị Phương-em k hề nịnh đâu nhé), tớ tin là tất cả chúng ta đều đã chiến thắng. Một trong những thói quen của các bạn trẻ thành đạt chính là Think Win-Win đấy.

Một tuần mới vui vẻ với tất cả các bạn nhé. Chúc thành công và chào quyết thắng:X:X:X:X:X:X:X

Back
Bên trên