UWC Scholarships 2008

Post rồi :)) khổ, lại post lại vậy :)) ai ko liên quan đừng đọc :))
@ em Mai Hương:
lớp 8 3 toán Quận
lớp 9 1 lý TP
lớp 10 2 lý Olympic liên kết các trường THPT
lớp 11 3 lý TP, đến vòng chọn đi thi QG thì trượt :))
---> tụt dần theo từng năm :))

Hb vật lý thì :-? ko nhiều người biết lắm :)) nhưng mà rất cạnh tranh.
Chọn 1 candidate từ VN, sau đó gửi hồ sơ về UWCAd (trường chị). Có khoảng 70 candidates từ 70 nước, và sẽ chọn ra 5 người. HB nhạc cũng như thế :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Em cũng thích Europe hoặc nếu có thì Châu Phi xa xôi cũng hay =)).

Chỉnh sửa lần cuối:
Chọn 1 candidate từ VN, sau đó gửi hồ sơ về UWCAd (trường chị). Có khoảng 70 candidates từ 70 nước, và sẽ chọn ra 5 người. HB nhạc cũng như thế :D
ở vòng sơ tuyển của VN thì có khoảng bao nhiêu người nộp hả chị ?:D Chủ yếu đến từ đâu ạ ?:D
Với cả yếu tố học bạ, thành tích vật lý hay hoạt động vật lý thì cái nào sẽ được đề cao hơn ạ ?:-?? (theo chị nghĩ:D)

Bao nhiêu người nộp quan trọng mà làm j hả em :). Cái này chưa bao h công bố nên chị ko thể biết được. Nói chung là nó rất competitive, nhưng nếu thực sự nổi bật và match với UWCAd thì sẽ giành được thôi :D.
Học bạ, thành tik vật lý, hoạt động vật lý nó kết hợp tất cả với nhau, và cái bài luận nữa, thể hiện con người, cá tính và đầu óc của applicant nữa. Chị ko đánh giá cái nào cao hơn cái nào cả :D.

Về mấy cái giải thì em còn 2 năm để phán đấu, tha hồ :)). Mà học Lý Ams có chen chúc thi Toán đc ko nhỉ =))? Mà trường chị ko có hb thường nhỉ:(, em thích trường đấy lắm:x. Học lý của hb VL có nặng lắm ko ạ?

trường chị có học bổng thường, nhưng năm nay ko cho VN, vì hiện tại ở UWCAd đang có 3 học sinh VN , 1 thường 1 nhạc 1 lý rồi :D (chị nghĩ lý do là thế :D)

hic, năm nay có học bổng sang Ý đâu ấy?

Mà 70 bạn, chọn 5 bạn tức là đủ 1 lớp học với nhau hả chị???

em Mai cứ chờ lúc nào sang UWC học rồi biết hỏi cái đó làm j, cả em Hương nữa :))

Năm ngoái có 4 hb, năm nay 6, ko biết năm sau bao nhiêu nhỉ? Càng về các năm sau càng nhiều, càng sướng

em Mai cứ chờ lúc nào sang UWC học rồi biết hỏi cái đó làm j, cả em Hương nữa :))

chắc chắn rồi, cảm ơn chị. ở vn sắp sang ngày 23 rồi đấy :D;;) ;;)

từ nãy giờ roll lên roll xuống, thấy tên mọi người toàn "Ương" hay thế(spam :D)

Chỉnh sửa lần cuối:
Uh nhỉ :D page này : Phương Hương Dương Phương Mai :D :D
Tớ phá hỏng page này rồi :p :p

Post rồi :)) khổ, lại post lại vậy :)) ai ko liên quan đừng đọc :))
@ em Mai Hương:
lớp 8 3 toán Quận
lớp 9 1 lý TP
lớp 10 2 lý Olympic liên kết các trường THPT
lớp 11 3 lý TP, đến vòng chọn đi thi QG thì trượt :))
---> tụt dần theo từng năm :))

Ko liên quan nhưng vẫn tò mò muốn đọc :D
Tớ/anh cũng tham gia phá vỡ page này rồi :))

Bạn Hiển :p đọc đừng quote lại thế xấu hổ tớ lắm. Lớp tớ nhiều ng thành tik cao hơn thế này :D.

Thông báo là bây h đã là ngày 23/3 theo giờ Việt Nam. Tớ phải chờ đến lúc này để Happy Birthday chị Phương đấy <:p :D :D

Happy Birthday Chị Phương

ôi , bạn Hiếu canh đến h này để chúc mừng chị P đấy, chị P cảm động chưa , em cũg Happy birthday chị :X

touched ...:D

Cảm ơn các em :))
cái font của HAO chuyển thành màu nâu nâu kem kem rồi :x -->đói...:))

Back
Bên trên