UWC Scholarships 2008

hỏi hơi ngu tý
đã ai nhận được mail báo hồ sơ đẫ đến nơi chưa:)

Mail được gửi vào thứ sáu hàng tuần cậu à, nếu cậu gửi trong tuần thì dù có nộp thứ hai đi nữa, thứ sáu mới có mail confirm. Cứ yên tâm nha!

Các bạn ơi, có ai nhận được thư confirm nhận hồ sơ của National Committee chưa ?

hỏi hơi ngu tý
đã ai nhận được mail báo hồ sơ đẫ đến nơi chưa:)

=). Quan trọng là thư báo shortlisted chứ thư confirm này thì mọi người khỏi phải lo vì
Các em yên tâm. Các anh bảo vệ có trách nhiệm chuyển cho Ban tuyển chọn các bồ hồ sơ nhận được. Các anh ấy sẽ mất việc nếu giấy tờ, hồ sơ bị thất lạc. Camera theo dõi 24/24. Vì vậy gửi hồ sơ cho các anh ấy chắc chắn sẽ đến tay Ban tuyển chọn.

Ngày 21.3, Đại sứ quán không làm việc, khi nộp hồ sơ cho các anh bảo vệ vào ngày 21.3, các em nên điền vào một biên bản nhận hồ sơ nhé. Còn từ giờ đến đó thì không cần.

Nếu hồ sơ đến chậm hơn ngày 21.3 vì bất cứ lí do gì cũng sẽ không được Ban tuyển chọn xem xét vì Ban tuyển chọn chỉ có đúng cuối tuần này để nghiên cứu hồ sơ và chọn một số bạn ra phỏng vấn. Chọn xong rồi thì xong - không chọn lại nữa!

châm ngôn của tớ: Cứ bình tĩnh mà sống. Tự tin với sức chính mình. Thua thì do mình thiếu năng lực, được tức mình có khả năng :D. Nhưng dù được hay thua thì chúng ta vẫn là người chiến thắng vì apply UWC đánh dấu sự trưởng thành của mỗi chúng mình nhỉ?

Chỉnh sửa lần cuối:
=). Quan trọng là thư báo shortlisted chứ thư confirm này thì mọi người khỏi phải lo vì

châm ngôn của tớ: Cứ bình tĩnh mà sống. Tự tin với sức chính mình. Thua thì do mình kém, được tức mình có khả năng :D. Nhưng dù được hay thua thì mình vẫn là người chiến thắng vì sau đợt này, mình lớn lên và thực sự có bước trưởng thành trong cuộc sống ạ

Tớ thì tớ nghĩ là k được hb này là do mình k phải perfect match của trường chứ k phải do mình kém:D Just my opinion:D

Hoặc là kém nên không hợp :))

Tự tin cũng phải có cơ sở mới tự tin đc chứ, thua kém nhiều thì tin thế nào đc. Thế nên tự ti tí cũng chẳng sao:D Chỉ đừng than vãn nhiều gây khó chịu ng khác là :)>-

Tớ chết ở cái đoạn in đậm ấy ah`

tiếc cho ấy thật đấy , mà ko sao US thẳng tiến thôi , có khi ấy vào toàn ivies í chứ :D

Í chết 8-|

Nói thế này mọi người cười tớ chết 8-| Tớ chỉ mong đỗ đại học VN còn chưa xong :"> Dù sao cũng thanks ấy, chúc ấy may mắn :*

Hôm nay là 20-3 rồi, tớ gửi hồ sơ hôm thứ 3 nên hôm nay đã nhận đc thư confirm. Nhưng mà đúng là nhận đc thư shortlisted mới quan trọng chứ thư confirm để làm gì.
Đúng là nộp xong hồ sơ thấy nhẹ hẳn cả người. Không việc gì phải lo lắng, tự ti cả, mọi người nhỉ? Phải thêm chữ "n" vào mới bản lĩnh chứ.
Bây giờ chắc ai cũng đang lo hội trại cả, phải ko? Chúc mọi người vui vẻ nhé! Em đi cắm trại đây!!! :))

Email cuối cùng thông báo nhận được hồ sơ sẽ được gửi vào chiều ngày thứ 5, 20.3.2008.

:|
rất là băn khoăn cái câu này.
có ai nộp ngày hqua hay hnay mà nhận đc thư confirm chưa? :-/
tối 20 rồi còn gì

ps: sao nh` bạn coi cái này cứ như kiểu vấn đề sống chết thế nhỉ :)) chill :)

ơ tớ gửi từ thứ 3 mà cũng chưa nhận được thư confirm :((

Nội dung thư confirm là j` hả bạn Hương :)

Tớ nộp từ thứ 2 cũng chưa có thư confirm :|

Mới chỉ hỏi chị HA :|

Please note that we received your application for UWC scholarships. After the deadline, we will screen the applications and call short-listed candidates for interviews. Stay tuned!

Hai Anh

Vu Thi Hai Anh (Ms)

Vietnam's UWC Selection Committee

UWC Scholarships Program

C/O: Embassy of Canada

31 Hung Vuong, Hanoi, Vietnam

Tel: 84-4-734 5022

Fax: 84-4-734 5049

Email: [email protected]

Blog: http://360.yahoo.com/uwc.vietnam

Đấy là thư đó :D

Tớ thì tớ nghĩ là k được hb này là do mình k phải perfect match của trường chứ k phải do mình kém:D Just my opinion:D

Ok, i agree, just write it in hurry, may be a mistake. Have I known u?, Friend of Nglehung ???

À, làm quen đi, tớ rất vui lòng keep contact với các bạn, nik tớ: lethi_phuongmai ;;)

ai có nick share luôn ;)

2cPhương: eccolo là gì ạ?Ngắm mãi mà k hiểu là j ?

Chỉnh sửa lần cuối:
nick tớ đây, ai thích thì add nha: phanhieuhd. Nhưng mà nhớ giới thiệu nhá chứ tớ toàn invisible thôi :D :D

Ok, i agree, just write it in hurry, may be a mistake. Have I known u?, Friend of Nglehung ???

À, làm quen đi, tớ rất vui lòng keep contact với các bạn, nik tớ: lethi_phuongmai ;;)

ai có nick share luôn ;)

2cPhương: eccolo là gì ạ?Ngắm mãi mà k hiểu là j ?

ơ sao ấy biết :|

sorry mọi người, hơi off topic tí :">

Hay đấy, mọi người trong forum này, dù đc selected hay ko thì cũng nên keep contact. Của mình là thuhuong_pi, cũng như Hiếu, mình toàn invisible thôi, hôm nào điên một tẹo mới avai, rất vui quen với mọi người.
Tớ lại off topic rồi :D

Hôm nay 21-3, đã hết hạn nộp hồ sơ. Như chị HA nói trong entry mới nhất, tuy đã cố hết sức nhưng ko hết việc, nên sẽ ko thể gửi email thông báo đã nhận được hồ sơ tới tất cả các thí sinh. Mọi người thông cảm cho chị í vậy.
À, mà 23-3 sinh nhật chị Phương phải ko? Happy birthday to sis Phương nhé! Cảm ơn chị đã giải đáp, theo sát forum này cùng tụi em trong thời gian qua :X

Sau khi close topic này thì cũng buồn đấy nhỉ, mỗi lần vào Internet lại thấy nhớ. Nick tớ là cunbeomimi, nếu bạn nào add vào thì tớ sẽ rất vui.
Thanks.

uh, tớ quen Heo và Trang :D ;)) ;)) ;))

ôi vừa quen nó vừa quen Trang à :-s :-s :-s ^:)^ ^:)^ ^:)^ :D :D :D :p :p :p. Thế chắc ấy học Nguyễn Trường Tộ cấp 2 à?:D :D :D. Biết Linh Chi k?:D :D :D

^.* Btw, tớ vừa nhận được confirmation email của chị Hải Anh :x :x :x:

chị Hải Anh đã viết:
Subject: RE: Chi oi
Date: Fri, 21 Mar 2008 02:38:45 -0400
From: [email protected] Add Mobile Alert
To: [email protected]
Cai ho so gon gang xinh xan mau tim tim nhat da duoc gui den Ban tuyen chon roi em a

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên