UWC Scholarships 2008

Cai ho so gon gang xinh xan mau tim tim nhat da duoc gui den Ban tuyen chon roi em a
Hồ sơ cậu đặc biệt thật :D Tớ còn nghe nói có người đã từng định xịt nước hoa vào hồ sơ cơ (nhưng ko phải UWC :D )
Ngày thứ sáu sắp trôi qua, và ngày tuyển chọn sắp đến. 2 ngày tiếp theo là 2 ngày số phận (nói thế cho to tát :p ) của chúng ta được ban tuyển chọn định đoạt :D :D :D

ôi vừa quen nó vừa quen Trang à :-s :-s :-s ^:)^ ^:)^ ^:)^ :D :D :D :p :p :p. Thế chắc ấy học Nguyễn Trường Tộ cấp 2 à?:D :D :D. Biết Linh Chi k?:D :D :D

^.* Btw, tớ vừa nhận được confirmation email của chị Hải Anh :x :x :x:

thik thế, tớ k cần thư confirm vì thấy nghĩ thương chị ấy, bù trong công việc, lọc hồ sơ bọn mình cho NC

Linh Chi tớ k chắc tớ có biết vì tớ biết nhiều bạn NTT lắm nhưng tớ k học NTT. Tớ là bạn thân của Trang. Có nghe Khang kể về ấy nhưng ấy k nên nghe đâu :(

Hân hạnh biết ấy :D:star:

Chỉnh sửa lần cuối:
@bạn Hiếu: thanks cậu:x :x :x. Nhỡ người đấy xịt nước hoa xong gặp phải admission officer dị ứng với nước hoa thì sao nhỉ:)) ;)) 8->

>.* ơ mà tớ cũng chẳng hiểu sao hồ sơ của tớ lại là màu "tím nhạt" nữa@-) :"> :D. Tớ cứ nghĩ nó màu trắng bạc cơ:"> :"> :">.

@bạn Mai: Nice to meet U:x :x :x :) :) :). Ơ mah hình như tớ thấy blog ấy trong blog của Linh Chi hay sao í:D :D :D. Linh Chi là bạn thân của Trang mah:-? :-? :-? :D :D :D

@chị Phương:
23/3 là sn chị ạ:x :x :x.

0:)<:pHAPPY B-DAY CHỊ<:p0:)

Btw, thanks for your dedication:x :x :x.

Chỉnh sửa lần cuối:
@bạn Hiếu: thanks cậu:x :x :x. Nhỡ người đấy xịt nước hoa xong gặp phải admission officer dị ứng với nước hoa thì sao nhỉ:)) ;)) 8->

>.* ơ mà tớ cũng chẳng hiểu sao hồ sơ của tớ lại là màu "tím nhạt" nữa@-) :"> :D. Tớ cứ nghĩ nó màu trắng bạc cơ:"> :"> :">.

@bạn Mai: Nice to meet U:x :x :x :) :) :). Ơ mah hình như tớ thấy blog ấy trong blog của Linh Chi hay sao í:D :D :D. Linh Chi là bạn thân của Trang mah:-? :-? :-? :D :D :D

@chị Phương:
23/3 là sn chị ạ:x :x :x.

0:)<:pHAPPY B-DAY CHỊ<:p0:)

Btw, thanks for your dedication:x :x :x.

off tí. Tớ chỉ nghe tiếng ấy chứ k biết ấy bao giờ, thế thì tớ nhớ ra bạn Chi ấy rồi, màLan hay Linh Chi nhỉ, tớ nhớ mỗi bạn Nam Phương Chi và bạn Chi gì ấy đang học ở Sing, hết :D~o)

BTW, Happy Birthday to sis Phương with so much love. vWho have devoted her time and patience to be by our sides :D. You are Rock!!!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Oài, vậy là mình nhận đc thư confirm từ tuần trước rùi mà ko biết :-j
Dúng là dù đc select hay ko thì tụi mình làm quen cái, mọi ng trên này vui tính fết :"> :">
Nick của mình là: huonggiang_a
:x :x :x :x :x . Mình lúc nào cũng để visible , hi hi...:*. Rất vui đc làm bạn với những ng có chung mục tiêu, chí hướng (^_^)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hì, Chúc mừng các em nộp ho so xong roi nhe!

The la da xong 1 giai doan, bay gio thi cho thoi!

Chi chuc tat ca cac em may man, neu em nao lot duoc vao interview thi tot qua, tiep tuc co gang; neu khong thi cung dung nen buon qua - coi nhu la hoc duoc 1 kinh nghiep apply dang quy'!

Cam on tat ca cac em da apply! G'luck! :x

A, chị Hạnh Dung Canada , em cũng thích CA, em chọn nước này số 1, hihi...:D :D :D

Chưa đến sn mà các em đã chúc mừng
Grazie mille :x

Dung bây h phởn phơ rồi :( chọn enroll Brown rồi đúng ko, hay là chưa chọn được vì trường nào cũng admit :p

em Phương Anh là em thích anh Hà Trung ngày xưa viết thư nhờ Kún lớp chị chuyển phải không :"> nhà chị vẫn có bản copy thư của e :">

he he, nộp xong hết hồ sơ roài nên mọi người đều vui nhỉ:D
vậy là sắp phải close tpoic roài, có lẽ là sau khi shorlist được công bố
hi vọng còn gặp lại mọi người trong các top khác
cả nhà may mắn nhá0:)

Chú mừng SN chị P nhé, once again chúc chị dc admit vào trường chị thik nhất :)

A, chị Hạnh Dung Canada , em cũng thích CA, em chọn nước này số 1, hihi...

Tớ cũng 1st là CA :)

có bạn nào chọn Mahindra k?:D Toàn Canada hết à?

hở 8-}8-}8-}8-}8-} che cosa?

@ chị HA + các em: thanks :)) có điều mai mới sinh nhật cơ mà 8-}

----

He he, sắp biết kết quả rồi, chị bắt đầu hồi hộp rồi :D:D:D:D chúc tất cả các em may mắn :*

còn h chị phải đi ăn cơm đây :">

Chỉnh sửa lần cuối:
he he, tớ chỉ chọn hk thứ 2 thôi
kể ra đi hk cũng sướng vì gần vn ma nếp sống cũng tây:D

Thế ko ai chọn Atlantic, Anh như tớ à? Tớ yêu thích Europe culture mà cho nên 2nd chọn Norway nốt :D

Là người chúc đầu tiên, nhưng giờ chúc thêm lần nữa nào:
Happy birthday to sis Phương
(Mà em biết đc sn chị do tình cờ đọc đc profile :D)

Em Milan xóa làm j thế :( có j mà sr
ah em Milan có apply ko thế :x :x có bao nhiêu em Ams apply nhỉ :x

he he, chị Hường đâu, có người nhắm Hongkong kìa >:)
Hongkong nghe kể đồ ăn, cơ sở vật chất hay ho lắm... :x có điều là sang đó học trâu ghê gớm :p

Mọi ng` ơi, hb Vật lý có cạnh tranh cao ko ạ? (những năm tr'c). Vả lại có cần thiết lắm là phải đc nhiều giải ko ạ, vì cũng lắm em chỉ đc 2 cái giải lớp 9 thôi :(. Hồi chị Phương thi, chị đc nhưng giải gì ạ?
Hôm nào mọi ng` làm cái thông kê về số thí sinh (VN) đăng ký các trường UWC đi :D.

Back
Bên trên