UWC Scholarships 2008

thế hồi chị phương làm là xuống văn phòng đóng dấu cho ạ T.T đằng này em thấy cô văn phòng bảo còn đem lên cho BGH gì gì đó nữa :-s
ghê quá :-s

@p.anh: Hehe, hình như ấy có vẻ hơi hiểu nhầm tớ rồi. Tớ đúng là học PT chuyên ngữ của ĐH Ngoại ngữ nhưng mà tớ đang ở Huế cơ. Chắc ai cũng tưởng tớ ở Hn chứ gì? ^^

@ em Hoài Phương: hồi đấy là bảng điểm thì chị ko nhớ rõ, nhưng mà nhớ là xin chữ ký giám hiệu xong rồi cả 1 lũ kéo nhau xuống xin dấu ở văn phòng. Các cô cũng bảo để đấy nhưng cả lũ kì kèo mãi bảo bọn em đứng chờ hay sao sao đó... :)) rồi mấy cô ý bực mình cũng phải làm cho :))

@ Trang: :)) ờ :)) hồi tao làm ngày nào cũng thấy mấy bà ý cau có cơ 8-} thế mới lạ 8-}

xin chữ kí là xin của phần remark í ạ?
đây em điền bảng điểm trước, thế nếu chưa đc cứ lấy về xin remark rồi xin chữ kí+dấu một thể nhỉ? :-s vấn đề là hình như BGH phải nhìn cái dấu xác nhận bảng điểm rồi mới kí cho hay sao ấy :-s

vấn đề là hình như BGH phải nhìn cái dấu xác nhận bảng điểm rồi mới kí cho hay sao ấy

làm gì có ai (dám) đóng dấu cho em trong khi BGH chưa kí :p

vòng tròn luẩn quẩn? 8-}
ý em là kí ở phần remark thì BGH phải nhìn cái dấu ở bảng điểm trc í ạ :-s, xong lại cộp phát dấu nữa cho chữ kí đúng ko nhỉ? :-s
rắc rối quá :-ss

:D ở phần bảng điểm và cả remark, hiệu trưởng với hiệu phó sẽ ký cho em nếu thấy xác nhận (tức chữ ký và 1 2 dòng) của chủ nhiệm. Sau đó em mới qua văn phòng xin dấu :D

hôm trc tớ xin dc remark của hiệu trưởng rồi mà lúc ấy vội quá thế là về đến lớp ngồi 1 lúc mới nhớ chưa xin dấu :|
chắc vài hôm nữa lại phải lên xin lại :((

tức là hồi ấy cái phần bảng điểm+remark chị để cả chữ kí GVCN lẫn chữ kí của BGH vào đấy nộp đi là ko sao hết chứ gì ạ :D
phew, mà hình như thầy khôi ko cần GVCN kí thì phải 8-| mai chưa đc thì phải xin lại bảng điểm ngay thôi, ko hiểu mấy cô văn phòng cứ đang làm gì nữa /:) đưa lên đưa xuống /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao thấy các bạn có vẻ khó khăn trong vấn đề mấy cái giấy tờ của BGH với văn phòng thế nhỉ? :-??

Thấy thằng bạn tớ cũng làm hồ sơ cho học bổng này, hôm nọ đi xin mấy cái dấu với chữ kí này này rủ tớ đi thấy làm 1 hôm là xog vèo mà :|

Hay tại vì tớ quen cô Oanh với lại cô văn phòng nên nhanh :-s

:D em Việt Anh đừng bức xúc :)) mấy cô văn phòng sớm nắng chiều mưa lắm em ạ :)) năm ngoái bọn chị ko quen ai cứ làm lâu lắc :)). May mà xin chữ ký thầy Tuấn nên nhanh :D (đặc biệt khuyên các em nên xin chữ ký thầy Tuấn hoặc thầy Khôi, (ko biết thầy Tuấn còn làm hiệu phó ko, nghe bảo thầy Thạo lên hiệu phó rồi :-s), cô Oanh chị chưa biết nhưng mà ko có ấn tượng tốt lắm, thầy Điện thì bận bịu và hơi cáu kỉnh...:-s, mỗi thầy Tuấn vui tính thôi :x)

:D em Việt Anh đừng bức xúc :)) mấy cô văn phòng sớm nắng chiều mưa lắm em ạ :)) năm ngoái bọn chị ko quen ai cứ làm lâu lắc :)). May mà xin chữ ký thầy Tuấn nên nhanh :D (đặc biệt khuyên các em nên xin chữ ký thầy Tuấn hoặc thầy Khôi, (ko biết thầy Tuấn còn làm hiệu phó ko, nghe bảo thầy Thạo lên hiệu phó rồi :-s), cô Oanh chị chưa biết nhưng mà ko có ấn tượng tốt lắm, thầy Điện thì bận bịu và hơi cáu kỉnh...:-s, mỗi thầy Tuấn vui tính thôi :x)

sáng nay em đi xin thầy hiệu phó, vì em thấy thầy có vẻ dễ tính hơn, công nhận là dễ tính thật, thầy liếc qua bảng điểm, ko cần hỏi em có bằng chứng gì chứng minh nó là chính xác ko, ko hỏi em tí gì về cái hb này, viết mỗi mấy chữ: Em Hiếu là học sinh chăm ngoan, học giỏi 8-} em bảo thầy là thầy viết dài hộ em, thầy bảo ng` nước ngoài thích... ngắn gọn, xúc tích --> em đành ngậm ngùi đi về, thế là tan tành kế hoạch chiều nay đi nộp rồi :(( sáng mai lên thầy hiệu trưởng xin lại vậy :|

Ơ , chị nghĩ là việc e xin " mấy chữ của thầy cô" , thay vì em đưa cho thầy cô viết thì mình viết sang tiếng Anh theo cách nghĩ của mình đi , rồi chỉ đưa thầy ký thôi ^^ .Hồi học Ams , chị thấy ối người làm thế :p

Đúng rồi ạ :)), nhưng mà ko cần tiếng Anh. Năm ngoái thầy dạy lý với thầy chủ nhiệm của em bảo em nghĩ j viết sẵn ra , xong thầy viết lại bằng chữ của thầy :-j:-j :))

Thầy Đạt (Toán) còn bảo: 'Đây là việc của các bạn phải làm, tôi chỉ việc kí thôi' nữa cơ =))

7. What do you consider your best accomplishments? Em cho rằng thành tích gì của mình là lớn nhất?
Không hiểu đây là một hay nhiều thành thích nhỉ :-/ Chị Phương trả lời giúp em với !

What do you consider your best accomplishments?
Dễ hiểu đấy chứ!

Nhưng mà tớ xem chị Hải Anh trả lời, thấy lấy có mỗi một thành tích thôi, nghe cái từ lớn nhất đã thấy chỉ là 1, nhưng nguyên bản thì lại là nhiều 8-}

Em thi cái này mà ko biệt đc số ít số nhiều hay sao mà còn phải lên hỏi thế.

Back
Bên trên