UWC Scholarships 2008

@ bạn Tùng: cái mặt >:) là có ý j thế :(
hỏi 1 câu ko phải, nghe tên bạn Tùng quen lắm :-s tớ đã bao h gặp bạn chưa nhỉ :-/

chị Phương, anh Tùng ơi:
nói thật là em cũng thấy tên anh quen lắm ấy :| cũng định hỏi 1 câu như chị Phg đấy :|

@Phương: Tớ là "ông" con Béo, lol
@Chú Minh: anh chả biết chú :)) Chắc gặp vài lần trong '08 hay 09' Prepare.... hay sao í:-?

Không em nào hỏi gì nữa à i_____i

Chúc các em năm nay bắn phát nào trúng phát đấy ^ ^.

ông con Béo :| :)):))

@ các applicants: :D:D:D
:D các em còn khoảng gần 1 tháng nữa (deadline là ngày 21 tháng 3 thì phải :D) chúc các em may mắn nhé :D nhất là những ai apply học bổng lý và nhạc :D chị rất hi vọng năm sau UWCad sẽ có thêm Vietnamita primi :x:x quân số Việt Nam đông vào cho nó hổ báo >:)>:) 2 cái này lại rất competitive, năm ngoái VN lại đã được rồi, chị biết là rất khó, nhưng mà nhiều nước cũng làm được những 2 lần, ko có lý j VN lại ko cả :D:D

chú ý hs Ams này: có xin dấu xin điểm thì xin nhanh các em nhá, đừng để sát ngày deadline như chị năm ngoái...:( khổ lắm. Mà thủ tục lại phức tạp :-w(chị rất là ức chế mấy cô trong văn phòng năm ngoái x( X()

\:d/ cố lên nào

Chỉnh sửa lần cuối:
chị công nhận là mấy cô văn phòng trường mình làm ăn rất chậm chạp ..đã thế thái độ cũng chẳng ra j .Xuống xin bảng điểm mà cứ khinh khỉnh ý .
Ai mà apply thì đi làm thủ tục điểm ngay từ h đi , nhỡ chẳng may có thiếu sót j thì ko phải vội :D

gl all :D

ông con Béo :| :)):))

@ các applicants: :D:D:D
:D các em còn khoảng gần 1 tháng nữa (deadline là ngày 21 tháng 3 thì phải :D) chúc các em may mắn nhé :D nhất là những ai apply học bổng lý và nhạc :D chị rất hi vọng năm sau UWCad sẽ có thêm Vietnamita primi :x:x quân số Việt Nam đông vào cho nó hổ báo >:)>:) 2 cái này lại rất competitive, năm ngoái VN lại đã được rồi, chị biết là rất khó, nhưng mà nhiều nước cũng làm được những 2 lần, ko có lý j VN lại ko cả :D:D

chú ý hs Ams này: có xin dấu xin điểm thì xin nhanh các em nhá, đừng để sát ngày deadline như chị năm ngoái...:( khổ lắm. Mà thủ tục lại phức tạp :-w(chị rất là ức chế mấy cô trong văn phòng năm ngoái x( X()

\:d/ cố lên nào
Chắc trường chị hs xin lấy học bạ nhiều nên các cô bận --> khó tính. Cô giáo vụ trường em còn ngồi điền điểm cho em rồi đem lên cho thầy hiệu phó kí :D :D Tên thường gọi của cô là Hồng Pro :))

sinh đầu năm 92 nhg học ko phải lớp 11 thì có đủ đkien ko ạ? em mới học lớp 10 thôi... :|

cho em hỏi bài giới thiệu của thầy cô có nhất thiết phải dịch sang tiếng Anh ko ạ ? Em thấy nếu để tiếng Việt thì từ ngừ trg bài sẽ hay hơn :p

LẠi thêm 1 em nữa ko thèm đọc blog của UWC rồi... chị bắt đầu thiếu kiên nhẫn rồi...8-|

chị Phg ạ, có lẽ những cái nào thật cần thiết chị mới cần phải trả lời.
Còn ko thì chắc khỏi cần nói đâu :) sẽ có một ai đấy trong những ng` đang đăng ký tự trả lời cho. Nếu còn ko có ai trả lời thì đúng là câu hỏi ngớ ngẩn thật =))

em mới chuyển sang học VNese chị Phg ạ. Ko học Outsider :( mà e tìm mãi rồi ko thấy một bàn nào của nó Tiếng Việt lấy đc trên mạng :( nản lắm ấy :(

có cả 1 bà phụ trách :( mỗi tuần nộp 2 cái essay để gửi ng` quen kiểm tra
thế thì còn nặng hơn cả Eng :(

hy vọng hỏi câu này là "cần thết" :-s
hôm nay em đã đi hỏi thầy Điện, cô Oanh, xuống văn phòng, thì đều nói là trường không xác nhận điểm lớp 9 cho em <vì cấp 2 em ko học ở trg>, thế thì em attach điểm lớp 9 sang 1 tờ riêng có đủ xác nhận của trường cấp 2 là đc chứ ạ? hỏi trên blog uwc ko thấy đc trả lời :-s

năm ngoái chị nhớ là chị cứ viết vào form thôi rồi xin chữ ký chủ nhiệm rồi xuống các thầy cô ban giám hiệu ký và ra văn phòng đóng dấu (mặc dù rất là rườm rà :-s nhưng vẫn ok)... sao năm nay lạ nhỉ,...:-s

Em thử hỏi các cô văn phòng liệu em có được photo học bạ cấp 2 ko (vì chị nhớ là hb cấp 2 thì trường mình cũng cầm). Trong hb cấp 2 của em trang nào cũng có dấu của nhà trường nên ko phải lo nhiều.

:-s

Năm nay coi bộ nhiều người apply cái học bổng này lắm đây. Ai cũng tự tin, mình... cũng thế;;)

năm ngoái có bạn Đào Ngọc Linh của chuyên ngữ sang Mahindra :D
năm ngoái cũng nhiều người apply lắm :p:p có điều mỗi năm càng ngày càng nhiều ng biết về hb nên đương nhiên nhiều người apply thôi :)

Em có xem qua blog của chị Linh, có post nhiều ảnh chụp Mahindra lắm.
Mong là năm nay mình cũng sẽ được như thế....
(À mà hình như hơi lạc đề, các bác bỏ quá cho :p)

Back
Bên trên