[URGENT] Hotboys 8X của học sinh cấp III

Hot boy 04-07 -- là ai nào ?????

• Đinh Thanh Long (Long con) (Hóa 1)

Số phiếu: 19 16.1%
  • Lê Bá Nam Linh (Bốp) (Hóa 2)

Số phiếu: 17 14.4%
  • Đặng Tuấn Linh (Anh 1)

Số phiếu: 1 0.8%
  • Đặng Hoàng Hiếu (Anh 1)

Số phiếu: 11 9.3%
  • Nguyễn Quang Minh (Minh cu) (Anh 2)

Số phiếu: 24 20.3%
  • Trần Hoàng Trung (Toán 2)

Số phiếu: 27 22.9%
  • Nhân (10 Địa - Mày có họ tên là gì sao đến giờ tao chưa bít??)

Số phiếu: 4 3.4%
  • Trần Thế Phong (Anh 2 > Sing)

Số phiếu: 2 1.7%
  • Hải Đăng (Anh 1)

Số phiếu: 3 2.5%
  • Bùi Trung Hiếu (Bùi Hiếu) (Hóa 2)

Số phiếu: 1 0.8%
  • Lê Hữu Sơn Tùng (Tùng bìu) (Hóa 2)

Số phiếu: 0 0.0%
  • Phạm Đức Trung (Trung nhím) (Hóa 2)

Số phiếu: 9 7.6%

• Số lượng người bầu chọn
    118
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hờ hờ thế đã ai được các thầy cô giáo nói chuyện với nhau về mình trong 30 phút chưa ngoài Bốp ra??? Bốp chẳng famous thía còn rì??

Đàm Quang Trung đã viết:
Chú em này láo quá,đọc lại đi,anh có bảo anh cao hồi nào đâu hả "bé",mà ít ra anh cũng "cao hơn" cái loại giờ này vẫn còn học "school".Chẹp chẹp...bọn chíp hôi bây giờ láo quá,nên bàn với ban điều hành cấm bọn học school vào đây câu bài mới đc.
Anh này bây giờ học ở trại tâm thần nào à ?

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
quá lâu rồi em ko sờ đến hht, mà có động đến chắc cũng đọc mỗi truyện ngắn, càng ngày càng nhàn, chán chết cha [-x
Báo thần kinh ! Bày đặt vớ vỉn. Xong mấy bạn ý sẽ thù nhau, rạch mặt nhau => xong :D Thôi, người ta làm báo cốt kinh doanh mà, không thì lấy gì mà ăn . :)) Đằng nào thì cũng có mấy đứa lúc nào cũng mua báo cắt cắt xén xén mong trúng đc xe máy :D Thế là báo lời khối rồi :D ;;)

Vu Ngoc Duong đã viết:
Chú khoa -- đẹp trai nhất trường
phong độ nhất trường
bóng rổ,bóng đá,...
cái gì cũng no 1
cầm đầu cả 1 đội quân hùng hậu 12 Lý 2

Chú là tấm gương sáng cho chúng cháu noi theo

lạy chú ạ
;;) ;;) ;;) Do ya think ya str8 ???? ;;) ;;) ;;) ;;) :)) :))

Nguyễn Quỳnh Anh đã viết:
hot girl của 04-07, bạn Lê Thu Phương, con Ngân con Mtrang, con NMinh thêm tao là 4 phiếu bầu bạn ý :) hoa khôi đấy ạ!
Bầu hot boy mờ, nhầm nhọt à ????

To Lê Hưng : Câu bài kinh quá .
Mấy boys các bạn nói đến , famous nhưng ko chất .

Vũ Thiều Hoa đã viết:
To Lê Hưng : Câu bài kinh quá .
Mấy boys các bạn nói đến , famous nhưng ko chất .
Tớ đâu có câu đâu . Chẳng qua là bây giờ mới đọc, có mấy bài cần reply nhưng ngại không làm đc 1 bài :D Nhìn hơi trướng nhể !
Chất à. Đừng mong, hot là đủ lắm rồi, chất mà làm gì.
Ngân tích cực ủng hộ cho Trung nhỉ :D ..... mà :D

Mod ơi, Mod có thích Bốp không ?

ặc, hỏi câu ác hiểm, mà ông câu bài vừa vừa thôi, bựa lắm
1 phiếu nữa cho bob hip hop, khi nào có ảnh post lên cho mọi người xem ảnh hip hop bob chụp chiều nay

Nguyễn Lê Hưng đã viết:
Đàm Quang Trung đã viết:
Chú em này láo quá,đọc lại đi,anh có bảo anh cao hồi nào đâu hả "bé",mà ít ra anh cũng "cao hơn" cái loại giờ này vẫn còn học "school".Chẹp chẹp...bọn chíp hôi bây giờ láo quá,nên bàn với ban điều hành cấm bọn học school vào đây câu bài mới đc.
Anh này bây giờ học ở trại tâm thần nào à ?

Biết là anh học trại tâm thần mà sao mày còn học lớp mang tên anh(Trung),lại còn học trường tâm thần của anh hả em.Chẹp chẹp,anh hỏi thật: đầu chú mày chỉ để vuốt keo với đội mũ thôi à mà nói những cái câu vớ vẩn thế hả?

chất à ? :)) đi SH dùng 761,chất nữa thì đi 318 dùng 02,nữa thì đi S500 dùng con Samsung mạ vàng 11000$ :))

chất à ? đi SH dùng 761,chất nữa thì đi 318 dùng 02,nữa thì đi S500 dùng con Samsung mạ vàng 11000$

Hê hê, + "ví dụ" nữa, (nhân vật cụ thể). :)) (vãi..).

---> Chú Khoa chứ ai

Đừng nói đến 3 khóa đang còn công tác ở trường,chú là Hot boy ams hôm nay và mai sau nhá :D

Chuối cả nải!Rốt cuộc đọc mãi chả biết mọi người đang nói về cái rề.

Anh Thành 01-04 thì sao cơ ? Anh y cũng bt thôi mà. Còn chú Khoa thì khỏi phải nói rùi, chẳng bít có chất không, nhưng mà nghe có vẻ rất vĩ đại :D

Vu Ngoc Duong đã viết:
---> Chú Khoa chứ ai

Đừng nói đến 3 khóa đang còn công tác ở trường,chú là Hot boy ams hôm nay và mai sau nhá :D
Anh Khoa Mà chị noi đến phải là siêu hot mới đúng .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên