[URGENT] Hotboys 8X của học sinh cấp III

Hot boy 04-07 -- là ai nào ?????

• Đinh Thanh Long (Long con) (Hóa 1)

Số phiếu: 19 16.1%
  • Lê Bá Nam Linh (Bốp) (Hóa 2)

Số phiếu: 17 14.4%
  • Đặng Tuấn Linh (Anh 1)

Số phiếu: 1 0.8%
  • Đặng Hoàng Hiếu (Anh 1)

Số phiếu: 11 9.3%
  • Nguyễn Quang Minh (Minh cu) (Anh 2)

Số phiếu: 24 20.3%
  • Trần Hoàng Trung (Toán 2)

Số phiếu: 27 22.9%
  • Nhân (10 Địa - Mày có họ tên là gì sao đến giờ tao chưa bít??)

Số phiếu: 4 3.4%
  • Trần Thế Phong (Anh 2 > Sing)

Số phiếu: 2 1.7%
  • Hải Đăng (Anh 1)

Số phiếu: 3 2.5%
  • Bùi Trung Hiếu (Bùi Hiếu) (Hóa 2)

Số phiếu: 1 0.8%
  • Lê Hữu Sơn Tùng (Tùng bìu) (Hóa 2)

Số phiếu: 0 0.0%
  • Phạm Đức Trung (Trung nhím) (Hóa 2)

Số phiếu: 9 7.6%

• Số lượng người bầu chọn
    118
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hehe,ban bob nha ta co ve dc ham mo wa nhi???ko bit em nao co "die^~m phu'c" lot dc vao mat xanh cua anh bob day???;;)bob ma thich ai that long thi cung hoi bi "tu te^' " day:D (ac ac,hum trc noi no lang nhang suy't bi no uy'nh)

Em thấy bob có gì đâu mà các bác hâm mộ ghê thế , nếu vậy thì mở 1 cái box bob's FC đi .

Trần Thế Phong đã viết:
Minh Cu 10A2
Xuân Phong 10L2
Hùng Tiến 10T1
Thanh Long 10L1
Biết thế thui.

Phản đối.HT thì hotboy nỗi gì mà đưa vào.[-xThanh Long tưởng 10H1 chứ sao lại L1. Còn lại không có nhận xét gì hết.

Đúng đúng, HT còn lâu mới là hotboi đc, cái thằng vớ va vớ vẩn, đc mỗi cái tóc đẹp mà cứ khoe suốt ngày.

To Ngân: tên nó là Hoàng Tiến Thành mày ạ, miẹ, sao con này nghĩ ra cái tên lởm thế cho Nổ nhẩy???:-& Hoàng Kim Thành, My God!

:)) chú Khoa...ặc ặc:))
Thím biết tin này chắc thím chết mất thôi! Ôi thím của cháu,cháu thương thím quá.
Ko ngờ chú Khoa vĩ đại vậy, loan ra cả trường rùi.Thế thì Thím cũng phải được ăn sái chứ?

Thím 12 Lý 2 á??? :eek: Thím đã có tuyên ngôn "Thím và vợ chú là hai khái niệm hoàn toàn khác nhau" cơ mà!!! Có liên quan đâu?? (hehehe, câu này cũng là của Chú :D)

Hôm trước được Chú bảo "Chào em", sướng đến tận bây giờ hờhờ... :))

:)) chú Khoa thì chất rồi :D em chưa từng thấy ai chơi BR trong giờ ra chơi mà được đông đảo cổ động viên ủng hộ đến thế :D

CHÚ--Perfect :D :))

ai chơi bóng rổ vào giờ ra chơi ngày thứ 7 hay hơn chú nào ???

thằng bốp chỉ dám đứng từ xa mà chiêm ngưỡng thôi nhé,chứ còn xếp hàng dài mới đến lượt nhặt bóng cho chú ném nhé :))

Đọc xong cái link của anh Dương thì thấy dường như trên đời này ko ai hơn anh Khoa nữa,....ặc ặc, con người luôn đi cùng với vĩ đại + hoàn hảo.

Vu Ngoc Duong đã viết:
CHÚ--Perfect :D :))

ai chơi bóng rổ vào giờ ra chơi ngày thứ 7 hay hơn chú nào ???

thằng bốp chỉ dám đứng từ xa mà chiêm ngưỡng thôi nhé,chứ còn xếp hàng dài mới đến lượt nhặt bóng cho chú ném nhé :))

.. mấy hôm nay thấy anh Khoa nào được lăng xê ác quá ... b-) ... các phương tiện truyền thông đâu đầu cũng chú Khoa thế này ... nhất là anh +-x: ... giống như 1 crazy fan .. đi đâu cũng hô hào perfect ... b-) .. em nhìn xong đúng là choáng thật .. rất choáng váng .. :)) :)>-

.. em bốp có phải cùng cha cùng mẹ với Bờm khóa chị không nhỉ ... nếu mà đúng thế thì nhớ có 1 lần ... hôm KT học kỳ nắm ngoái .. đi ngang qua lớp các em lớp 9 thi , đúng lúc em Bốp đi ra ... ui giời ... nhìn lại tưởng bạn Bờm ... :eek: ... thế là cứ chằm chằm nhìn em ý để xem có phải đúng là Bờm không .. sao lại chui ra từ phòng thi cấp 2 ... --> em ý cũng cứ chằm chằm nhìn mình ... :)) ... đi qua 1 đoạn .. quay phắt lại thì cũng thấy em ý quay lại nhìn ... :)) .. chắc em ý tưởng mình thích em ý ... chết thật ... :) :))

...

.. to anh vukasim : anh nào anh nào thế anh ??? .. cho em xem image cái nào ...
. to hà : ... ơ .. :eek: .. Hà có người tron mộng học cùng lớp với PCT2 à ... thế thì còn gì bằng ... :p

GDDH chat nhảm nhé!
ôi, CHÚ Khoa,một con người vĩ đại(đúng ko nhỉ?)
To chị PHương:em tưởng đấy là tuyên bố của Thím.

các em ơi, các em đừng cố gắng mất thời gian bầu linh itnh làm gì, Chú Khoa ngay trước mắt kia kìa. nhìn anh + không học cùng Chú nhưng vẫn cuồng nhiệt thế còn gì.
làm gì có ai h ra chơi được cả trường cổ vũ chơi bóng rổ như thế, bên Giảng
Võ còn nghe thấy rõ mồn một :)).
còn thằng bốp y, vừa còi vừa lùn, đến thắt lưng Chú là may. xem thằng bốp có dám loe toe trước mặt Chú ko :))
thật hạnh phuc khi được sống và làm việc với Chú.
CHÚ KHOA MUÔN NĂM!!!!!!!!!!!!!

Thế có ai biết Minh Tú F1 01-04,đẹp trai,cao to(1m78),học giỏi(nhì quốc gia tiếng Pháp) đc tuyển thẳng vào ĐH Quốc Gia :).Người toàn tài như thế mà ko đc nhắc đến nhỉ??? Thằng Tú mà quay trở lại trường thì đập chết mấy thằng oắt con này

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên