[URGENT] Hotboys 8X của học sinh cấp III

Hot boy 04-07 -- là ai nào ?????

• Đinh Thanh Long (Long con) (Hóa 1)

Số phiếu: 19 16.1%
  • Lê Bá Nam Linh (Bốp) (Hóa 2)

Số phiếu: 17 14.4%
  • Đặng Tuấn Linh (Anh 1)

Số phiếu: 1 0.8%
  • Đặng Hoàng Hiếu (Anh 1)

Số phiếu: 11 9.3%
  • Nguyễn Quang Minh (Minh cu) (Anh 2)

Số phiếu: 24 20.3%
  • Trần Hoàng Trung (Toán 2)

Số phiếu: 27 22.9%
  • Nhân (10 Địa - Mày có họ tên là gì sao đến giờ tao chưa bít??)

Số phiếu: 4 3.4%
  • Trần Thế Phong (Anh 2 > Sing)

Số phiếu: 2 1.7%
  • Hải Đăng (Anh 1)

Số phiếu: 3 2.5%
  • Bùi Trung Hiếu (Bùi Hiếu) (Hóa 2)

Số phiếu: 1 0.8%
  • Lê Hữu Sơn Tùng (Tùng bìu) (Hóa 2)

Số phiếu: 0 0.0%
  • Phạm Đức Trung (Trung nhím) (Hóa 2)

Số phiếu: 9 7.6%

• Số lượng người bầu chọn
    118
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Theo tui "HOT BOY" học giỏi thì ko sao,chứ cái loại ngu si tứ chi phát triển hay đầu to óc quả nho thì đúng là ......
Nghe nói trường năm nay có mổi chú T.Long là ổn thì phải.

Đàm Quang Trung đã viết:
Thế có ai biết Minh Tú F1 01-04,đẹp trai,cao to(1m78),học giỏi(nhì quốc gia tiếng Pháp) đc tuyển thẳng vào ĐH Quốc Gia :).Người toàn tài như thế mà ko đc nhắc đến nhỉ??? Thằng Tú mà quay trở lại trường thì đập chết mấy thằng oắt con này
Chú Trung bảo nó ra Núi Trúc xem thằng nào đập chết thằng nào :D

Đàm Quang Trung đã viết:
Thế có ai biết Minh Tú F1 01-04,đẹp trai,cao to(1m78),học giỏi(nhì quốc gia tiếng Pháp) đc tuyển thẳng vào ĐH Quốc Gia :).Người toàn tài như thế mà ko đc nhắc đến nhỉ??? Thằng Tú mà quay trở lại trường thì đập chết mấy thằng oắt con này
So với CHÚ chưa là đinh cái gì nhé
tùng ái cao 1m8,cao to cung con` pha?i thua chu' 1 bac

Hoc ha`nh thi` chu' Biet ca tieng Trung Quoc,tieng Anh day minh......

Hon het,chu toan tai ve the thao nhe :))

thế CHÚ có giải gì ko?Hay là cái kiểu cái gì cũng biết cuối cùng cũng chẳng giỏi cái gì?Kiểu như thế thì chẳng làm nên trò gì đâu!!!chẹp chẹp,thiển cận quá

úi trời, chú là ông nào mà được hâm mộ thế nhỉ? Mà em thấy anh Tú cũng thương chứ đâu có đẹp trai lắm. Thế mà bọn bạn cùng lớp em cứ thích điên lên.

Thế em có hiểu tại sao nó thích điên lên ko?Hỏi thử lại đi!!!!hehhe!!!Đấy mới là cái hấp dẫn của boy,thích mà ko hiểu vì sao thích.

Vu Ngoc Duong đã viết:
Đàm Quang Trung đã viết:
So với CHÚ chưa là đinh cái gì nhé
tùng ái cao 1m8,cao to cung con` pha?i thua chu' 1 bac

Hoc ha`nh thi` chu' Biet ca tieng Trung Quoc,tieng Anh day minh......

Hon het,chu toan tai ve the thao nhe :))
ak ak...kinh wa...nghe cứ như yêu chú đến nơi rồi /:) :)|..cận thận mọi nguời bàn tán nhé :-b B-)

ông + đưa chú lên mây thế, có rì lằng ngoằng đằng sau ko đấy

thằng Hoàng hà saha này laó,xúc phạm chú à,mai đến trường anh thông báo 1 câu,đội quân của CHú sẽ nướng thịt mày B-)

Quang Trung đã viết:
Thế em có hiểu tại sao nó thích điên lên ko?Hỏi thử lại đi!!!!hehhe!!!Đấy mới là cái hấp dẫn của boy,thích mà ko hiểu vì sao thích
trời, nghe như kiểu anh Trung ... anh Tú hay sao mà thần tượng thía? :))

Đàm Quang Trung đã viết:
anh Trung a`. ôi' xơi` ơi, ban Tu' cua anh thi` nôi bât gi` cho cam đâu [-x bt thoai. ma` no' vê` trg` thi` cung chi chăm chăm xem gai' xinh thoai, la. giê`. b-)

He, Quynh Anh noi chi phai. Nhung ma hinh nhu anh Tu day co nguoi ieu rui ma, soi gai lam gi nua. May hom trc hay thay anh y luon lo wa truong lam, cac em cu goi la phe loi mat

vu anh tung đã viết:
các em ơi, các em đừng cố gắng mất thời gian bầu linh itnh làm gì, Chú Khoa ngay trước mắt kia kìa. nhìn anh + không học cùng Chú nhưng vẫn cuồng nhiệt thế còn gì.

Lao nay, em cung ham mo Chu cuong nhiet the ma khong noi gi ha?? X( Lo Chu biet lai khong chao em nua thi sao???:(:)((

Anh Tú gì gì đấy thì cũng chỉ quanh quẩn vài em biết, vài em thích là cùng. Còn CHÚ á, cả trường AMS này biết, đến cả Giảng Võ còn biết CHÚ cơ mà (hôm cổ vũ CHÚ chơi bóng rổ, hô máu quá, đứa em gái bên GV cũng nghe thấy :D), mà ko chỉ con gái mà cả con trai cũng hâm mộ CHÚ nữa, thế mới là hot boy chứ :))

đúng đúng,CHÚ ko là hotboy thì tôt chức tìm hot boy làm gì nữa :))

Kinh quá, lúc nào phải mò lên khối sáng để xem mặt chú mới được.

Đấy chính là nét vĩ đại của CHÚ đấy em ạ, ko ai bảo ai, tự dưng thấy phải gọi con người tuyệt vời ấy là CHÚ, thế thôi :D

Đàm Quang Trung đã viết:
thế CHÚ có giải gì ko?Hay là cái kiểu cái gì cũng biết cuối cùng cũng chẳng giỏi cái gì?Kiểu như thế thì chẳng làm nên trò gì đâu!!!chẹp chẹp,thiển cận quá

ặc ặc,CHÚ toàn tài nhé :)) anh trung chắc là giới thiệu anh tú 1 phần nổi còn 9 phần chìm nói về mình :)) ặc ặc :))

ko ai hơn Chú vĩ đại :)>-

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên