[URGENT] Hotboys 8X của học sinh cấp III

Hot boy 04-07 -- là ai nào ?????

• Đinh Thanh Long (Long con) (Hóa 1)

Số phiếu: 19 16.1%
  • Lê Bá Nam Linh (Bốp) (Hóa 2)

Số phiếu: 17 14.4%
  • Đặng Tuấn Linh (Anh 1)

Số phiếu: 1 0.8%
  • Đặng Hoàng Hiếu (Anh 1)

Số phiếu: 11 9.3%
  • Nguyễn Quang Minh (Minh cu) (Anh 2)

Số phiếu: 24 20.3%
  • Trần Hoàng Trung (Toán 2)

Số phiếu: 27 22.9%
  • Nhân (10 Địa - Mày có họ tên là gì sao đến giờ tao chưa bít??)

Số phiếu: 4 3.4%
  • Trần Thế Phong (Anh 2 > Sing)

Số phiếu: 2 1.7%
  • Hải Đăng (Anh 1)

Số phiếu: 3 2.5%
  • Bùi Trung Hiếu (Bùi Hiếu) (Hóa 2)

Số phiếu: 1 0.8%
  • Lê Hữu Sơn Tùng (Tùng bìu) (Hóa 2)

Số phiếu: 0 0.0%
  • Phạm Đức Trung (Trung nhím) (Hóa 2)

Số phiếu: 9 7.6%

• Số lượng người bầu chọn
    118
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Met em Hoa qua, cu nghe moi nguoi ke chuyen Chu di, em se thay khoang 1/1000 nhung gi vi dai va dep de o CHU

Thoi thoi, kieu nay thi cac em 04-07 het cho de bau cu mat, cu de cac em y bau di cho vui, con vi tri hot boy thi yen tam chi co CHU thoi!!

các em nghe mẹ kể chuyện mấy bà tiên ông bụt ý, nhưng so với Chú vẩn chưa là cái đinh gì đâu, Chú có nhiều tài phép lắm. Chú bảo mặt trời mọc hướng tây là mặt trời mọc hướng tây đấy. Chú luôn đúng---> ko phải chứng minh. ôi trời, Chú giỏi lắm các em ạ.

Đàm Quang Trung đã viết:
thế CHÚ có giải gì ko?Hay là cái kiểu cái gì cũng biết cuối cùng cũng chẳng giỏi cái gì?Kiểu như thế thì chẳng làm nên trò gì đâu!!!chẹp chẹp,thiển cận quá
em ơi ăn nói cẩn thận nghe em, Chú biết là chết đấy. Chú giỏi nhưng Chú khiêm tốn lắm, Chú ko thích nổi đâu. Chú hiểu anh em lắm.
mà cái ông Tú tí gì đấy vớ vẩn thôi, ko đẹp trai cũng chẳng giỏi bằng Chú.
CHÚ KHOA MUÔN NĂM!!!!!!!

Hom nay CHU lai chao minh, suong qua!! :x:x The moi biet hoi Ly2 that la sung suong vi duoc hau CHU hang ngay

Vũ Thiều Hoa đã viết:
Các anh đang nói đến chú nào thế ?

:eek: :eek: :eek: Sao lại thế này, sao khóa các em lại có người kém thông tin thế này nhỉ, CHÚ mà ko biết á ? :eek:. À, mà có khi em học chiều, lại mới vào trường, chắc là chưa biết :( buồn và tiêc cho em. Nhưng thôi, ko sao, rồi sẽ biết ngay thôi, lớp anh sắp có chiến dịch ... ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
hêh, em biết chú được khoảng 1 tuần rồi, trong một lần chơi bóng rổ cùng chú dưới sân, chính xác hơn là nhặt bóng cho chú ném :D

ko phải ai cũng được nhặt bóng cho Chú đâu e a. a học với Chú 2 năm mới được hầu Chú ném đấy.

Mie, kieu nay co khi minh phai gui don xin doi ten truong minh thanh truong "CHU Khoa vi dai" mat thoai!! :D:D

Lieu sau khi CHU ra truong con co ai noi nghiep duoc CHU khong nhey??

Hik, sao ko bao h thấy THím bảo là sung sướng vì được hầu chú hàng ngày nhỉ?

Hot boy - sao ko có mình trong này nhỉ ???

Bắt tay Hoa cái nào. Hôm nào rảnh tớ với Hoa đi xem mặt Chú nhé.

CHÚ công nhận là ổn :))... đẹp trai, học giỏi, bóng đá bóng rổ... cái gì mà có CHÚ tham gia thì y như rằng CHÚ là vua :))... Mỗi cái không giữ được vợ, để nó đi ngoại tình :)) đến khổ [-(

Ngọc ơi, có cần hâm mộ cuồng nhiệt như thế ko?

Bình Dương đã viết:
:eek: :eek: :eek: Sao lại thế này, sao khóa các em lại có người kém thông tin thế này nhỉ, CHÚ mà ko biết á ? :eek:. À, mà có khi em học chiều, lại mới vào trường, chắc là chưa biết :( buồn và tiêc cho em. Nhưng thôi, ko sao, rồi sẽ biết ngay thôi, lớp anh sắp có chiến dịch ... ;)
hehhe... có chiến dịch gì thì nhớ lên lớp gọi tao với thằng Khỉ nhá :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hà Thu Phương đã viết:
Mie, kieu nay co khi minh phai gui don xin doi ten truong minh thanh truong "CHU Khoa vi dai" mat thoai!! :D:D

Lieu sau khi CHU ra truong con co ai noi nghiep duoc CHU khong nhey??

ko cần suy nghĩ cũng có thể trả lời "KHÔNG" :D

Dang Hieu Minh đã viết:
CHÚ công nhận là ổn :))... đẹp trai, học giỏi, bóng đá bóng rổ... cái gì mà có CHÚ tham gia thì y như rằng CHÚ là vua :))... Mỗi cái không giữ được vợ, để nó đi ngoại tình :)) đến khổ [-(

Chém chết thằng Minh bây giờ, CHÚ mà nghe thấy thì ...

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
hêh, em biết chú được khoảng 1 tuần rồi, trong một lần chơi bóng rổ cùng chú dưới sân, chính xác hơn là nhặt bóng cho chú ném :D

Được nhặt bóng cho CHÚ cơ à, vinh dự lớn lao đấy, một kỉ niệm tuyệt vời phải ko em ? :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên