[URGENT] Hotboys 8X của học sinh cấp III

Hot boy 04-07 -- là ai nào ?????

• Đinh Thanh Long (Long con) (Hóa 1)

Số phiếu: 19 16.1%
  • Lê Bá Nam Linh (Bốp) (Hóa 2)

Số phiếu: 17 14.4%
  • Đặng Tuấn Linh (Anh 1)

Số phiếu: 1 0.8%
  • Đặng Hoàng Hiếu (Anh 1)

Số phiếu: 11 9.3%
  • Nguyễn Quang Minh (Minh cu) (Anh 2)

Số phiếu: 24 20.3%
  • Trần Hoàng Trung (Toán 2)

Số phiếu: 27 22.9%
  • Nhân (10 Địa - Mày có họ tên là gì sao đến giờ tao chưa bít??)

Số phiếu: 4 3.4%
  • Trần Thế Phong (Anh 2 > Sing)

Số phiếu: 2 1.7%
  • Hải Đăng (Anh 1)

Số phiếu: 3 2.5%
  • Bùi Trung Hiếu (Bùi Hiếu) (Hóa 2)

Số phiếu: 1 0.8%
  • Lê Hữu Sơn Tùng (Tùng bìu) (Hóa 2)

Số phiếu: 0 0.0%
  • Phạm Đức Trung (Trung nhím) (Hóa 2)

Số phiếu: 9 7.6%

• Số lượng người bầu chọn
    118
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chú khoa -- đẹp trai nhất trường
phong độ nhất trường
bóng rổ,bóng đá,...
cái gì cũng no 1
cầm đầu cả 1 đội quân hùng hậu 12 Lý 2

Chú là tấm gương sáng cho chúng cháu noi theo

lạy chú ạ

THế này nhé! Bây h, cho tao hỏi! Bọn mày có thích cuộct hi này không? Kiếu hưởng ứng ấy! Được, thế thì mai tao sẽ lên ca sáng và gặp lão Khoa xem thế nào!! hê hê! Kể cũng tội, mới tí tuổi...

Mày đã xem mặt chú Khoa đấy chưa hả Tóp ??? Mà tao nghĩ cần gì phải đến trường xem , trong box tranh ảnh cũng có mà. Tao nhìn thấy mặt chú ý rùi.. hề hề .. Ai tò mò muốn bít thì cứ vào đó mà xem

Tớ cũng muốn vote:
Bạn Bốp
Học Anh đỉnh
Bóng rổ, bóng đá miễn bàn
Tính siêu hay
Cầm đầu đội quân 10H2 vô địch bóng rổ khối 10, từng là Đội trưởng của tuyển trường khối cấp 2

Kinh nhỉ, bây giờ Bốp nhà mình cũng có nhiều fan hâm mộ ra phết. Tớ cũng vote 1 phiếu cho bạn ý.

Thái Anh Dũng đã viết:
Em cũng ủng hộ +!Nhưng chú đi liệu thím có cho ko ạ?
thím có khi đang bận thi hot girl cũng nên :)>-

Riêng chú khoa thì ko ai sánh được,đẹp trai lại rất phong độ,bóng đá ,bóng rổ khỏi bàn,tính thì khỏi nói--làm cả 1 đội quân hùng hậu lý 2 phải nể phục cơ mà :D :))

chú--hot boy ams :)>- =D> =D> =D> =D>

:)) :))

kinh quá, làm em thật sự tò mò, ai mà perfect thía

Chú tuyệt vời + vĩ đại lắm, perfect từ trong ra ngoài luôn. Em nào lên 12L2 xem mặt có khi không muốn về luôn á (mà cũng có khi không về nổi ý chứ :D:D)

Wow công nhận người đời nhận xét về anh Khoa không sai thật : Đỉnh cao của phong độ, đẹp trai, học giỏi... Đúng là trên đời này không còn ai perfect hơn. Vậy thì các bạn gái còn độc thân ơi, các bạn còn chờ gì mà cứ đứng tần ngần mãi thế???

các bạn ý đứng tần ngần thành hàng dài ko đếm hết rồi em ạ :D

Mày nhìn thấy mặt chú Khoa rùi hả Ngân ??? Chết chêt, kiểu này mình phải ra tay ngay, không thì các bạn khác tán mất chú ý . Mà không biết chú ý có người iêu chưa nhỉ ???

TRUng 10t2. hết
Thằng nhóc nhím này được đánh giá cao quá nhẩy!Đúng là em trai mình có khác:D:D:D

To những người đang tò mò về chú:chú Khoa đã nổi tiếng từ khi mới vào trường,cho đến nay tuy danh tiếng có giảm đi 1 chút nhưng mà vẫn chưa có ai qua mặt được chú đâu==>ko xem thì phí!!!!!!!!!!!

Đâu mà đi du học ??? Đứa nào bảo mày thế hả Tóp ??? Thế vụ xem mặt thế nào rùi ???

hê hê! Tao chưa lên được! Mai à nhầm hôm nay vì bi h gần 2h sáng rồi! :))!!!
Khồn ơi, mặt mày giống cáo lắm!! hahahhah :))
:))

Giống cáo là sao cơ ??? Tức là trông đểu hả ??? hehehe. Mà hum nay thứ Tư, mày đến trường thì làm đc cái giè ???

Hu`m, đây là khóa 0407, mọi người phải tích cực vote cho anh em 0407 chúng ta chớ!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên