[URGENT] Hotboys 8X của học sinh cấp III

Hot boy 04-07 -- là ai nào ?????

• Đinh Thanh Long (Long con) (Hóa 1)

Số phiếu: 19 16.1%
  • Lê Bá Nam Linh (Bốp) (Hóa 2)

Số phiếu: 17 14.4%
  • Đặng Tuấn Linh (Anh 1)

Số phiếu: 1 0.8%
  • Đặng Hoàng Hiếu (Anh 1)

Số phiếu: 11 9.3%
  • Nguyễn Quang Minh (Minh cu) (Anh 2)

Số phiếu: 24 20.3%
  • Trần Hoàng Trung (Toán 2)

Số phiếu: 27 22.9%
  • Nhân (10 Địa - Mày có họ tên là gì sao đến giờ tao chưa bít??)

Số phiếu: 4 3.4%
  • Trần Thế Phong (Anh 2 > Sing)

Số phiếu: 2 1.7%
  • Hải Đăng (Anh 1)

Số phiếu: 3 2.5%
  • Bùi Trung Hiếu (Bùi Hiếu) (Hóa 2)

Số phiếu: 1 0.8%
  • Lê Hữu Sơn Tùng (Tùng bìu) (Hóa 2)

Số phiếu: 0 0.0%
  • Phạm Đức Trung (Trung nhím) (Hóa 2)

Số phiếu: 9 7.6%

• Số lượng người bầu chọn
    118
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Phạm Cẩm Ngân đã viết:
To Mi: Hehe mày bầu chí phải đấy Mi ạ. Tao đang định nhắc tới cái tên đấy thì Mi đã nói trước rồi... Tớ cũng Vote cho Trung T2 bạn Hà ạ ;)

có ý rì đấy bạn cẩm ngân, :D, chậc chậc, con cái thời nay hư quá [-x

Trần Thế Phong đã viết:
Minh Cu 10A2
Xuân Phong 10L2
Hùng Tiến 10T1
Thanh Long 10L1
Biết thế thui.

Ngại wa', lớp T1 cũng có ng` dc đề cử 8-}
nhg sao lại là bạn HT chứ(?)Bạn HT hot ở kí rì đâu:mad:)?

Con My với con Ngân tung hứng thằng Trung quá đi mất. Mà mày ko bầu cho thằng chồng mày hả My?

Cho hỏi người ta có đòi hỏi chiều cao ko?Có gì tham gia kiếm chút tiền xài.

Tao cũng là cộng tác viên của báo Hoa học Trò trong đợt công kích HoT BOi NÀY!.
Có gì nói cho tao profile của bọn đấy hộ cái!
_ Tên
_ Tuổi
_ Học lực
_ Thu hút vì sao
_Kiểu như đối xử với bạn bè
_ ĐIểm thi thú
.... Etc...

Đàm Quang Trung đã viết:
Cho hỏi người ta có đòi hỏi chiều cao ko?Có gì tham gia kiếm chút tiền xài.
chiều cao thì nên hỏi thằng hiển lớp h2 đã rồi hãy tham gia kiếm chút tiền xài :))

To VA : bọn tao đâu có tung hứng chẳng quá đúng sự thật thì nói thôi. đang bầu trong trường mà chứ đâu có ngoài trường.

Chú em này láo quá,đọc lại đi,anh có bảo anh cao hồi nào đâu hả "bé",mà ít ra anh cũng "cao hơn" cái loại giờ này vẫn còn học "school".Chẹp chẹp...bọn chíp hôi bây giờ láo quá,nên bàn với ban điều hành cấm bọn học school vào đây câu bài mới đc.

Hê hê, hht dạo này cũng nhiều trò nhỉ, lâu lắm ko đọc, báo đấy bây giờ chỉ được cái quảng cáo là nhiều. :))

Biết thế! Đang cố khắc phục! Nhưng không có quảng cáo thì sẽ không có báo mà đọc đâu con ạ! ( thật ra là xem)

loại như Hoa Học Trò đọc làm giề toàn opinion
phải đọc Nhân Dân, Lao Động, Thể Thao

Biết thế! Đang cố khắc phục! Nhưng không có quảng cáo thì sẽ không có báo mà đọc đâu con ạ! ( thật ra là xem)

Hì, cái đấy ai chẳng biết, nhưng cái chính là người ta có nhiều quảng cáo, thêm tiền thì chất lượng báo cũng phải đi lên, còn hht thì dường như là "đi xuống". Dạo này ko còn mấy truyện ngắn hay nữa, ko có chuyên mục nào mới hấp dẫn, phóng sự cũng ko nói lên được nhiều, may ra cái cà fê chiều thứ bảy gì đấy là còn có vài truyện có ý nghĩa (dịch)...

quá lâu rồi em ko sờ đến hht, mà có động đến chắc cũng đọc mỗi truyện ngắn, càng ngày càng nhàn, chán chết cha [-x

Vu Ngoc Duong đã viết:
12 lý 2 chứ :D đẹp trai phong độ nhất trường

Uh, em nhầm, lỡ mạo phạm đến Chú roài!!! À mà hôm trước Chú nhìn thấy mình lại "Chào em" mới chết chứ, đúng là Chú có khác, yêu nước thương dân thía!!! :x:x:x

Nguyễn Thanh Loan đã viết:
Cũng nghe danh chú Khoa nhìu lẩn rùi, nhưng mà chưa gặp lần nào . Tại khối 12 học buổi sáng, chắc hum nào phải mò đến xem mặt wá. Mà chú Khoa đấy là người thế nào mà các anh chị lớp L2 tôn sùng thế ạ ???

Có mỗi L2 là thế nào, toàn trường ý chứ!! Chú vĩ đại thế cơ mà!! :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Mún bít thì sáng lên lớp 12L2 mà hỏi " Chú " , bảo đảm thấy xong sẽ ngất ngây lun cho mà coi khỏi phải hỏi nhìu làm giề B-) ^_^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên