update Anh 1

Trịnh Phương Anh
(khongthevacothe)

Các ku Anh 1 thân mến,

Lớp mình làm lại cái danh sách lớp và địa chỉ contact đi nhỉ. Bây giờ mỗi người một nơi, muốn liên lạc cũng khó, chưa nói đến chuyện gặp gỡ nhậu nhẹt he'he' :>
Có ai có địa chỉ email của cô Hằng và cô Hoan ko?

Trinh Phuong Anh đã viết:
Các ku Anh 1 thân mến,

Lớp mình làm lại cái danh sách lớp và địa chỉ contact đi nhỉ. Bây giờ mỗi người một nơi, muốn liên lạc cũng khó, chưa nói đến chuyện gặp gỡ nhậu nhẹt he'he' :>
Có ai có địa chỉ email của cô Hằng và cô Hoan ko?
Phanh béo thân yêu!

Vừa xem ảnh bạn ở Chicago. Áo đỏ xinh thế ;)

Tớ không có địa chỉ cô Hoan, email cô Hằng thì chắc vẫn như cũ nhỉ (trinhminhhang2000@...). Cái này phải nhờ Sếp confirm mới được.

Tớ vẫn chưa có địa chỉ mới chính thức, nhưng nếu có thì chắc cũng chẳng ai qua cái chỗ khỉ ho cò gáy ấy thăm tớ đâu :-/ . Thôi thì bèo dạt mây trôi, rồi thế nào chúng mình cũng lại cross paths thôi bạn nhỉ :).

bạn My sắp đi đâu làm gì thế nhỉ? update cho cả nhà phát ;)

Thiều Hoàng Yến đã viết:
bạn My sắp đi đâu làm gì thế nhỉ? update cho cả nhà phát ;)
Có thể là Đại Hỏa Lò, bạn Yến thân yêu ạ. Có thể thôi ;)

bạn My sắp đi Tây Tạng hay Sahara thế nhỉ :) dạo này trí thông minh của tớ đang ở tình trạng thấp tạm thời :D

ừ hì hì tớ cũng đang ko hiểu, My ơi úp úp mở mở dữ thế, nói chỗ đến để chị em còn test nguồn hàng chứ ;))) jk

Phan Hong Hanh đã viết:
ừ hì hì tớ cũng đang ko hiểu, My ơi úp úp mở mở dữ thế, nói chỗ đến để chị em còn test nguồn hàng chứ ;))) jk
À, tớ không có ý "úp úp mở mở" gì đâu, chẳng qua là vì đến tận hôm nay mới official. Tớ được fellowship đi học 1 năm ở Nam Kinh.

Người ta gọi Nam Kinh là Đại Hỏa Lò, vì mùa hè ở đây nóng khủng khiếp :p Có chị em nào thích sang đấy gom hàng không? ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi, bạn My cứ gom thoải mái, có nghĩ tới bạn bè thì chia sẻ sau cũng được ;) My lu cố lên ;) (có mấy ai tốt với bạn như mình không nhỉ :) :)

Trang hâm nói linh tinh làm bạn My hiểu nhầm bây giờ. bạn Yến không dám chê đâu ạ, tại sợ mình với ko tới các anh TQ thông minh cao ráo thôi ;) để bạn My đại diện con gái VN ở Nam Kinh là được rồi :D ;)

Bạn Yến ;) nhiều quá làm tớ không biết phải hiểu ý bạn thế nào ;). Tớ chả dám đại diện cho ai, mà cũng không cần phải "cố" làm gì cho mệt, bạn nhỉ :D.

Oe oe, tớ cũng chẳng biết địa chỉ cô Hoan với cô Hằng nữa, lâu quá rồi nên để mất mấy địa chỉ rồi 8-|. Để hè này về nhà tụ tập đến nhà các cô điều tra lại :-? :shy:

sếp có quả avatar ổn quá ;) . hè ngày mấy sếp về thế?

Avatar thế này thì phải post hộ vào 9B để câu giai rồi Hương ơi :D

*Phanh: tao chỉ có địa chỉ cô Hằng ([email protected]). còn của cô Hoan tao ko biết nhưng mà mày có thể hỏi chị Hà con cô ý ([email protected]) à, vì mày ko gửi địa chỉ của mày cho tao nên tao ăn hết chỗ mít khô roài :(

*Bùi Hương: ừa, công nhận là ấy có cái avatar xinh quá. đúng là càng nhớn càng xinh

*My: congrats My về vụ fellowship nhé. được đi học 1 năm như thế thích nhỉ

*Yến, Trang, Hạnh: khiếp, sao bọn mày có mặt ở đủ loại forum thế? đợt này tao đang bận viết luận văn nhưng chỉ 2 tuần nữa là xong roài. tao sẽ nhắn YM offline cho bọn mày sau nhé

ok, còn đây là update của tớ (nhưng mà chắc mấy đứa Yến, Trang, Hạnh bọn nó buôn dưa lê hết cả rồi nên cũng chẳng phải là update gì cho lắm). anyway, hè này tớ sẽ về VN 1, 2 tháng gì đấy rồi cuối hè quay sang Boston đi làm. có ai (ngoài Yến) ở gần Boston nữa ko? có gì thì ới cho tớ cái!

công nhận nhìn sếp cứ như người đẹp từ cung trăng ý, cái xứ Sing nhỏ bé chắc lóa hết vì hào quang của sếp :x

Ặc ặc, thế nên người ta mới có câu nói nổi tiếng là "Nghệ thuật là ánh trăng lừa dối" ;;). Avatar là cái lúc xa xưa khi chưa phải thức đêm liên tục nguyên tháng ngồi viết report rồi :D, giờ trông thế này này --> 8-} :???:

Lớp mình chuẩn bị đi làm hết rồi oe oe, nhanh dễ sợ, :-s. Chúc mọi người ai đi làm thì tiền vô như nước, tiền ra nhỏ giọt; còn chúc ai đi học tiếp thì học ít thôi không có te tua giống tớ (à tớ học thì ít thôi nhưng nhìn vào người ta nghĩ chắc nó học điên lắm nên mới đến nỗi vậy :^o).

Hehe update thông tin cho các bạn về tình hình bên này luôn. Thế Anh thì ra trường tháng 12 vừa rồi, hí hí có gf rồi (đi trước mình oa oa), nhưng xem chừng vẫn kén chọn nên chưa có chỗ làm ổn định.

Hồng Hà thì tốt nghiệp kì này, thấy hắn ta vẫn vi vu trẻ trung xinh đẹp, đúng là có hậu phương vững chắc có khác :-?

Phạm Hương thì biệt tăm lâu lắm rồi ko nghe tin tức :">, tội lỗi quá :">

Tớ thì còn 1 năm nữa mài đít quần ở đây, sau đó số phận thế nào vẫn chưa được định đoạt. Đang bò ra làm nốt cái research, sắp thoát nạn rồi huhu :((. À quên mất, hè này chắc tớ về nhà tầm từ cuối tháng 6 đến giữa tháng 7. Có ai về cùng tụ tập đàn đúm nào hú hú

Chỉnh sửa lần cuối:
Dạo này chị em mình tình cảm quá nhỉ, khen nhau cứ gọi là hết lời :D

Cám ơn Sếp update tình hình các anh chị em và vụ cái avatar đẹp. Sếp cứ tiếp tục phát huy nhá. ;)

Cám ơn bạn QChi. Tớ cũng thấy mình rất may mắn vì có cái lựa chọn này, để được trì hoãn nhiều nghĩa vụ - đi làm, đi học grad school, lấy chồng... :))

À mà hôm nay sinh nhật Vân Uyên và Tường Vân. Không biết các bạn có vào đây không, nhưng tớ cũng xin chúc mừng cái. Hi vọng năm nay sẽ được chứng kiến "phát súng thứ 2" của bạn Uyên :D.

Chỉnh sửa lần cuối:
ừ thế tớ chúc bạn Uyên bắn phát nào trúng phát đấy :D. Cố lên bên 9 B còn đang treo lợn đỏ cho phát súng thứ 2, U ạ.

TVan thì chắc chẳng vào đây bao giờ, nhưng chúc cindrella sớm tìm thấy prince của mình, nếu thấy rồi thì trói cho chặt, ko cho chúng no thoát hihi (à mà hình như nó có ng yêu rồi hả?), prince năm xưa đã bỏ đi theo em nào ở SG rồi ;).

HAPPY BIRTHDAY!

Back
Bên trên