update Anh 1

hé hé em Trang nói lại bọn nó là mày bi-, ở với ai cũng được :D :D

Đi vào khoảng tầm đấy à.OK,,,để tao xem thế nào rồi sẽ báo lại cho mày.Mà mày bị nó nhầm la Mr thì báo lại cho nó làm gì,,,,dại chưa,,,bây giờ nó lại cho mày ở cùng phòng với 1 female mà không thấy chán ah :))

Mà chính ra mày cứ nhập nhằng lúc MR, lúc Ms,,,,có khi nó lai cho mày ở cùng với the loại gay hoặc lesb thi vừa hehehehehe

Chỉnh sửa lần cuối:
hehehe, bọn mày yên tâm, ai cũng có phần... Tao đi tìm nguồn hàng rồi luồn về cho bọn mày là được chứ gì, chưa gì em Y với em C đã ghen tị roài [-x

Châu ơi, mày mà gặp con Trang là phải cẩn thận đấy nhé. Nó là nó openly bi- đấy. À, mày hè này cũng ko được về hả? :(( :(( thôi thì chúng mình post ảnh của bọn được về lên rồi bình loạn, nhẩy?

BTW, ngoài đấy bình loạn vui thế mà trong này vắng như chùa bà đanh. Bọn mày chết hết ở đâu rổi ngỏm dậy vào đây update tình hình cho bà con xem nào? Để tao mở hàng nhé :) Tao đã nộp xong hết luận văn + thi cử xong tuốt tuồn tuột rồi. Thứ 6 tới tao di Peru tình nguyện 1 tháng rồi cuối tháng 5 về trường tốt nghiệp. Thế là xong đời college!!! nghe thì sướng đấy nhưng mà sắp phải bươn chải với real life rồi, khổ lắm. Vì thế đứa nào cứ chưa phải đi làm thì cứ enjoy đi, cứ đú đởn điiii

thế nào là real life với unreal hả bố Chi? theo tiêu chuẩn của con, đứa nào phải tự kiếm tiền support bản thân, không được ăn chocolate thường xuyên là đương đầu với real life rồi :) những đứa nào lắm mồm bình loạn ảnh ót mới là đang enjoy đú đởn :)

Chi ah... hè này tao không được về, cũng vì là do kiếm đựoc quả intern. Tao và Mai xinh muộn hơn chúng mày 1 năm nên nam nay mới làm intern...nghĩ mà thẩy tủi :(( . Btw,,,con Mai kiếm được quả intern ngon phết o Bank of America nhé,,, còn tao thì đựoc làm ở UN, cũng ngon phết :))
Bằng giờ này năm sau thì chắc tao mới tốt nghiệp,,, nghĩa là muộn hơn cả làng 1 năm,,, hình như Mai xinh cũng vậy. Tao thì chắc muốn hoc tiếp cho xong ah,,, không có thì tính tao ma đã đi làm rồi chằng muốn quay lại học nữa đâu,,,
Chi ơi,, mà ngày xưa mày nói với tao là sẽ hoc len tận PHD... thề mà mày bây giờ đi làm nửa chừng thế này thì định bao giờ mới học xong?heheheheh
Thế đã nhé,,, update 1 cách nhẹ nhàng gọn gàng như thế,,,, đợi mày reply hỏi thêm gì thi tao se nói hehehehehehh

Bọn mày chỉ được cái nói xấu tao là giỏi, con Chi đến đây cho nằm đất, nhá [-(
Châu em, mày làm UN ở Thụy Sĩ thì quá ổn rồi còn gì, thôi có gì cứ đóng đô ở đấy rồi thỉnh thoảng qua thăm tao với con Mai, có tao la sướng nhất, chỗ làm thì chả bằng ai nhưng bù lại thì lại được thơm lây nhờ người đẹp QMai :-* (mà vừa có người khen em Mai là nhẹ nhàng đó ;;))

@ Châu + QFM: congrats 2 "tình địch" nhé :)) Có internship ở UN và BoA thì ngon quá. hehe, tao cũng phấn khởi cho bọn mày. Công nhận 2 chiến hữu này giỏi =D> :beerchug:

Nhắn nhủ riêng đến từng đứa:
Châu ơi, mày nhớ cái đờ-rim lấy chồng ngoại giao của mày ko? hí hí, UN là có lắm anh ngoại giao lắm đấy. Nói thế này chắc thằng Hùng đánh tao gãy cổ nhưng mà ít ra thì cũng nên sắp các anh UN vào đội hình dự bị nhé. ;)

QFM à, mày làm ở division nào vậy? Có cách nào accidentally chuyển tiền vào tài khoản của tao được ko mày? :x :* Hay mình làm 1 cú bank robbery như phim ý nhỉ?

Thiều Hoàng Yến đã viết:
những đứa nào lắm mồm bình loạn ảnh ót mới là đang enjoy đú đởn :)
Sao con Yến lắm mồm thế nhẩy? Bố mày dành thời gian bình loạn ảnh ót là có ý quan tâm đến bạn bè 0:) với lại bố theo chủ trương work hard + play hard, chứ có đú đởn gì đâu mà con cứ vu khống :-$

Nguyễn Hiền Trang đã viết:
Bọn mày chỉ được cái nói xấu tao là giỏi, con Chi đến đây cho nằm đất, nhá
Tao chỉ trung thực nói lên sự thật thôi mà Trang ;) À, mà nếu mày cho tao nằm đất thì khi nào mày lên Bates tao cho mày nằm dưới gầm giường nhá :))

Con Châu, Yến, Trang chịu khó update tình hình rồi, ko biết bọn còn lại chui rúc xó nào ấy nhẩy? Chắc tại bận học đây.. hê hê có khi tao phởn nhất, thi cử xong rỗi hơi nên 1 ngày lại la cà vào đây mấy lượt :D :))

Tao vẫn lượn qua lượn lại box chúng mình đấy thôi :)
Con Chi hâm, khi nào tao đến Bates cho tao nằm dưới gầm giường của giường tầng 2 là được, hehe
Đứa tốt nghiệp sớm nhất là ai nào? Có vẻ như là em Yến (May 7?)

Hờ hờ mò vào đây chào hỏi các chị em cái kẻo lại bảo là không nhớ :p nhưng mà các bạn làm tớ ngượng chả biết viết gì vì chả có anh/ảnh nào để khoe, sau 4 năm đại học chửa biết internship nó là cái gì, và tình hình này chưa biết bao giờ mới tốt nghiệp được :((

Nhưng mà các chị em cứ tiếp tục báo cáo tình hình chiến sự. Thấy các chị em xinh tươi mạnh giỏi vi vu nhiều nơi thế tớ rất mừng :D.

hehehhehe không biết là quả lớn gì nhỉ, hồi hộp chờ update của người đẹp trăng rằm :D
chỉ đừng làm 1 quả to đùng ở bụng là được My ơi ;) :))

bố ơi, con cũng chủ trương work hard+ play, nhưng mà không dám play hard như bố đâu. bố giữ sức để chiến đấu bạn gì lớp Pháp chứ, play hard quá nhanh già + mất năng lượng lắm bố ơi. đời còn dài, phải để dành bố ạ :x yêu bố phát ;)

@ Yến: đời còn dài,,,,zai còn nhiều,,, 1 bạn lớp Pháp có là gì đâu... không khéo ở ngời kia còn bao nhiêu ngừoi hơn bạn lớp Pháp nhiều...thế nên cứ phải động viên Chi nó play hard! :))
@ Chi: Mày cứ chơi bừa đê Chi ah,,,,heheheheh

bố ơi Châu béo nó xui dại bố để bố kiệt sức cho nhanh, nó giành zai của bố đấy. Châu ơi mày ác quá, giăng bẫy lừa bố Chi thế à :D :D

Hello chi em! To lac hau quá! lko he biet moi nguoi buon dua le tren nay rom ra the! tu truoc den nay chang co thoi gian mo vao day nen dau co biet moi nguoi hop cho o day! ok..tu nay se cham chi vao day tan phet cung chi em!

Châu ơi chắc mắt mày to nhưng miệng ko rộng như QChi nên kém miếng khó chịu hả ;). Yến ơi yên tâm đê, nhìn con Chi thế chắc ko dễ chết vì thiếu hiểu biết đâu :D.

@ Yến, Châu, Hạnh: bọn mày yên tâm đê, tao mới play hơi hard thôi, chứ chưa hard đến nỗi để thành player đâu :)) :)) :)) cơ mà tao vẫn thích cái câu đời còn dài, zai còn nhiều của iem Châu :D

À, Yến ơi, bố nhận được offline msg của con rồi. Bố yêu con 2 phát :* :*

@ Phạm Hương: ừa, mày lạc hậu lắm iem ạ. Đời thuở này mà còn type tiếng Việt ko dấu thì khi nào mới tiến bộ được hả iem? Thôi thì vào đây buôn dưa lê với các chị rồi đảm bảo tay nghề sẽ lên ngay :)

nhớ bố Chi, vào đây tâm sự 3 phát :D
à mà lớp mình hè này có quả nào di cư tìm giai như bố Chi không nhỉ? các bạn bây giờ năng động thật. giai chỗ này chán là đi chỗ khác kiếm giai khác ngây thơ hơn/ kinh nghiệm hơn. bạn nào có kế hoạch gì hoành tráng cho tớ bám càng với ;) ;)

Back
Bên trên