update Anh 1

Bạn Châu cũng xinh nữa, mày up cái ảnh lên cho bà con xem đi. Tao có xem vài cái của mày ko biết sao lại lưu lạc sang tận bên box T2 ;)))

khổ thế đấy Hạnh ạ. Nhiều người hâm mộ nên la ảnh cứ bị rải rác eheheheh.jk :p ID YM của em là gì?

Sao đi đâu cũng thấy bà con khen nhau xinh um sùm :p. Trâu bò làm 1 lúc lắm post quá nhé :D. Mà đâu đâu ảnh trâu bò đâu post lên nghía cái coi =p~

Châu ơi tao có nên link cho sếp xem ko nhỉ? Chỉ sợ sếp xem xong lại sợ H5N1 hay H7 quá thôi ;).

Ơ chằng hiểu làm sao ma em bi post nhiều lên thế,chắc la máy nó bị chập.
Ko cần gửi link đâu Hạnh ah.tao có link mà:

anyway, lớp trg ma vẫn muốn xem nữa thì cứ vào google rồi đánh tên của em vào là tìm được ngay ( cow images) :*

Chỉnh sửa lần cuối:
Trâu ơi ta bảo Trâu này, mày biến thành bò từ lúc nào thế? :) Nhưng phải công nhận cái ảnh đấy của mày xinh thật, nước da vừa trắng như tuyết vừa tanned mới ác chứ :D :D

ê, mà bây giờ mày đang ở đâu vậy? phải đến gần 4 năm rồi tao ko gặp mày đấy nhể? hội bác Khải 3 đứa bọn mình thế là tan tác rồi, mỗi đứa 1 nơi mà có đứa nào đang học ngoại giao ngoại thương đâu; đúng là phí công bác rồi...

Tình hình Trâu bò còn để tóc dài nữa không mày?
Mày đang ở Geneva hả, có gì tao sẽ qua CH tháng sau nhưng mà ở mãi tận St. Gallen cơ, mày liệu xem có sang chơi với bạn được ko? :p

@ Trang: Thang sau may sang bao gio? ngay nao?neu ma ko vuogn vao thi voi di lam thi tao len choi voi may hheeheh.Ma con cho,,, di lam the, suong qua!Nghe noi may sap di lam roi ah? Sap co nhieu $ roi 8-}

@ Chi: May mat tam mat tich,,, mai moi thay tren ams. Chac sap tot nghiep roi ah? Tao miss lop bac Khai lam ,, heheheh nhat la ban gi gi ma hoc lop Phap canh minh y hehehehe. Ban y kul nhi !!!! :x ( dung noi ten ra nhe,,, ko co lo bi mat !)

hê hê mấy hôm này cái album ảnh lớp mình vui quá. Nghe mọi người bình luận rồi "chưởi" nhau ỏm tỏi vui tai ghê. Có ai có ảnh mới cũ thì post tiếp để bà con vui lây nhé.
@ Châu: thì mày mất tăm mất tích có kém gì tao đâu? ừa, tao sắp tốt nghiệp rồi, 16 năm mài đũng quần thế là đủ rồi... phải tốt nghiệp để đi chống lầy chứ :p cơ mà chưa có ai thèm lấy nên mày biết ai thì hí hí cho tao với nhé. Chắc tao còn ở đây mấy năm nữa nên thích thì sang đây chơi đi, sắp tới ở Boston, NY có mấy đứa lớp mình đấy. Cái invitation này là tớ extend đến các bạn khác nữa nhé.

Nào hưởng ứng bạn QChi tớ gửi thêm vài cái ảnh cho các bạn bình loạn nhá ;)

Hoa này:

"Lá" này:

Người này:

Dạo này lớp mình chịu khó vào đây vui quá. Mà sao QChi hè không về VN được nữa à? Phải đi làm sớm à? Từ ngày sang đây đến giờ mang tiếng ở cùng cái East Coast này mà chả có dịp nào gặp nhau nhỉ.

Trời ơi cái ảnh của My đẹp quá $-) :((. Đẹp ngất ngây ngây ngất :x

PS: Tớ khen cái background :)>- :>

công nhận là rất đẹp, ng đẹp cảnh cũng đẹp.

công nhận dạo này lớp mình chắc mới học lớp khen thưởng vỗ tay ;). Đi đâu cũng thấy nhà nhà khen nhau hì hì, được cái quảng cáo tốt ;).

ơ kìa cái con Quắt kia, ảnh đẹp thì người ta khen mà mày còn thắc mắc gì [-x
mà công nhận người xinh + cảnh đẹp.

@ My: ấy chịu khó chụp ảnh cảnh nhấy... đúng là lãng mạn. Tớ ko về được vì phải apply để chuyển visa status. Mình có phải khủng bố đâu mà bọn nó giữ mình ở lại ko cho về nhà mới cú kia chứ. À, tớ cũng nghe HTrang kể chuyện hội east coát tụ tập nhưng mà từ hồi sang đây đến giờ tớ lười lắm, có biết ai vào ai đâu... xí xóa nhé...

@ Châu: chuyển đề 1 tẹo, tao nhớ ra cái bạn lớp Pháp đấy rồi :) hồi trước bạn ý học cùng cấp 1 với tao... ai đến trước là người thắng cuộc nhé :x

à, để follow up bạn Quắt, cả nhà nên yêu cầu Châu nhà mình thanh minh về cái vụ ảnh "lạc" bên T2 nhấy? Châu kia, dớ dẩn ko tự nguyện tự giác khai báo là tao post ảnh lên album lớp mình, rồi lúc đấy bọn nó xâu xé là chết đấy em ạ :D :D

ơ,,,ảnh tao lạc bên T2 a? Ừ chắc là đúng ..hehehehe.Chắc là mày học nhiều quá không biết về vụ VN nhà mình bị quả BIRD flu....Mà tao thi thèm BIRD quá,tao cứ sợ nếu như không có quả BIRD nào nữa thì chết..hhehheee :)) .
Thế nên là tiện thể gần Swiss có 1 BIRD chưa có flu nên vơ vội.
Chúng mày thông cảm nhé.Các bạn biết rồi đấy đừng có ai vơ nhầm BIRD của tao :)>-
BTW,chưa có ảnh đẹp đâu,bây giờ vứa mới hết đông,cảnh vật vẫn còn chưa đẹp,đợi đền hè tao ra hồ chụp ảnh upload lên cho chúng mày xem.

À,mà còn vụ bạn lớp Pháp nữa,bây giờ mới nhớ à,,,hehehehe 8-| .Tao sợ là bạn ý có gf rồi. Neway,,cute phết mày nhể,,,tao vẫn nhớ nhất quả nụ cười của bạn ý.....tiếc là chưa 1 lần được nói chuyện. :((

Mà thôi,hè này Chi không về VN thi thôi,,,tao cũng không đựoc về,,,huuhhu

@Trang: Con kia bao giờ sang chỗ tao đấy,nói đê,,,để nếu đựoc tao xuống gặp mày

Tao đây tao đây, tình hình chắc là tao sẽ ở St Gallen từ 16 đến 21/5.. Chưa biết có lịch trình gì, lúc í mày có phải thi gì ko, ko thì xuống chơi với tao. Tao cũng chưa biết nó nhét tao vào đâu nữa, chắc là phải với 1 đứa nào đó ở Univ of St Gallen... Mà buồn cười, nó nhầm tao là Mr., khéo khi cho vào phòng nam haha... Ngu quá tự nhiên bảo nó chữa lại roài :D

Back
Bên trên