TVseries/Movies - cập nhật thường xuyên

Anh Trung ơi, cái DVD 7 chưa có thì thôi anh ạ :D. Mấy cái còn lại bao giờ xong được hả anh? 11/8 em đi rồi :D.

anh Trung dạo này đi đâu rồi thế nhỉ ^^ gọi trên YM, di động đều k0 đc, em đang muốn mấy bộ này xong, 16/8 em bay rồi:
1. Full Zack & Cody
2. Full Lost
:-< k0 hiểu năm sau về thì anh còn bán không :D hi vọng là có ^^

a có malcolm in the middle ko ( malcolm lém lỉnh )
nếu có thì có đủ 7 seasons ko anh và khoảng bn đĩa :D
leave lại mess nhé để e qua lấy :D

Chú Trung có bộ Joey không?
Mua 5 tặng 1 là thế nào ấy nhỉ? Tặng 1 dvd trắng à? ;) Ghi trước cho anh 1 bộ Prison Break nhé, khoảng 1 tuần nữa anh sẽ lấy (bây giờ không ở HN :D)

Anh ơi cho em Prison Break và Desperate Housewives.

Bây h thì làm thế nào hả anh?
Nhanh đ.c ko, em bay cùng Ngân Hà?

sozy tất cả mọi người, mấy hôm rồi k0 có thời gian lên HAO
@Minh Trang: a làm xong rồi, bao h e ở nhà để a mang qua cho e ^^

@Thu Trang: e cho a sđt liên lạc để khi nào xong a gọi cho e, nếu k0 thì a ll qua Hà nhé ^^

Từ nay đến thứ 7 em ở chỉ nhà thôi anh ạ, anh đến hôm nào cũng được, càng sớm càng tốt :D

Số điện thoại anh Trung vẫn là cái 098.......362 đúng ko ạ?

0988523362 :d

dd em hết tiền rồi nên k0 msg đc cho anh cái list, anh confirm nhé.

1. Lost 3 seasons
2. Zack&Cody 2 seasons
3. Malcolm in the middle 7 seasons
4. The Office (US version) 4 seasons
5. Buffy the Vampire Slayer :x 7 seasons
6. Mr Bean ^^ cái series của UK mà có 16eps ấy anh :) back to classic

đang xem season 2 của Prison break rồi :x hay dã man :x :x :x

Num có bộ này không

Prison Break sắp có DVD season2 rồi , uk là 14tháng 8 đấy us sang tháng 9 thì phải, có thì order

mà heroes tận 28/8 mới có DVD sao num đã có rồi , chả hiểu gì cả

Chỉnh sửa lần cuối:
Ak, hi hi hi... bộ của a rip từ HDTV cơ mà...trên Fox người ta chiếu full 2 bộ này lâu roài (prison 2 và heroes 1),bọn nó chiếu ep nào thì hôm sau là anh có luôn ^^nó phải chiếu hết 1 thời gian mới ra DVD chất lượng thì cũng na ná nhau cả có khi HDTV còn hơn ý chứ HD mà ^^ update chậm quá ^^
Còn bộ Greek thì 20/8 này mới full season 1 mà s1 cũng chỉ có 7 eps thoai ^^ chắc 21/8 hoặc 22/8 là anh có ^^

Lúc nãy nhắn tin cho Trung đặt mua
10 seasons Friends (giữ làm collections)
4 seasons Nip/tuck
all seasons of Scrubs (if you have them)
all seasons of Monk (if you have them)

Peace out

anh Trung có dvd film High school musical (phần 1) ko, em đang cần để tặng đứa em :D thanks anh nhiều :x

anh Trung ơi cho e hỏi cái :D
E có cái đầu DVD đọc đc AVI với MPEG
E đọc đĩa Prison Break của a thì ko vấn đề gì
nhg đọc Smallville 1-1 thì ko đọc nổi :| , đĩa 2 đọc bthg :D
chg biết tại sao nữa
trong đĩa smallville có cái hướng dẫn , nhg e đọc trên đầu thì đọc sao đc:(
chỉ e cách xem với :)
với lại e đề nghị đặt tên file ngắn thôi , e thấy để cả Prison Break - Episode 01 dài quá , cho vào đầu DVD nó ko hiển thị hết đc :D
Cứ PBS01E01 là đc rồi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Trung ơi Smallville có bao nhiêu đĩa tất cả ạ? Cả Roswell nữa. Hỏi để tiết kiệm xiền đặt mua :p

Anh Trung ơi, em đặt One tree hill season 3 và season 4 nhé. Anh làm đĩa xem trên đầu DVD cho em

sozy mọi người, mấy hôm nay mải chơi games và mới lên chức cậu nên đang phởn,h mới trả lời mọi người được ^^
@Hiếu: Hiếu ơi, Monk thì tớ k0 có rồi. 3 bộ còn lại thì tổng cộng là 20DVD luôn
Friends là 10 seasons=10DVD
Scrubs là 7 seasons = 7DVD
Nip/Tuck 4 seasons = 5DVD
tổng là 22DVD mình trừ 2DVD là 20DVD => 240K ^^ Thứ 6 hoặc thứ 7 này tớ mang qua cho ^^ mà hehe tớ với ấy có họ hàng với nhau đấy, chắc ấy không biết đâu, hồi trước tớ còn là học trò của cô Thu (hình như thế) ^^

@Vũ: thanks e góp ý, a giải thích vấn đề như sau: ^^ e mua loại xem trên PC nên anh k0 khuyến khích xem trên Tivi vì 1 số đầu nó kén đĩa dạng DATA mặc dù nếu là SE thì xem rất tốt, nên a mới phải phân ra dạng DATA và SE, còn về việc đặt tên vì là do a muốn mọi người biết rõ tên của từng phần, của tửng seasons để tránh nhầm lẫn, nếu e xem bằng SE thì sẽ không có chuyện bị mất tên ^^ chỉ có xem data trên dvd player thì mới bị như vậy ^^ Mỗi dạng DVD nên xem theo đúng chuẩn của nó em ạ ^^

@Ngọc:Smallville 6 seasons(vẫn ra tiếp) là 12DVD; Roswell 3 seasons(đã full) là 6DVD. Nếu em mua cả 2 thì là 18-1=17DVD*12=205K, còn nếu em mua Smallville thì là 12-1=11*12k=130K, còn Roswell là 6-1=5*15k=75K...Có gì em pm cho anh nhé...thanks ^^

@Hòa: Có em ạ, e thích phụ đề Anh hay Việt ^^ và xem trên PC hay xem qua Tivi^^Pm lại cho anh nhé

@Quỳnh: sozy em, mấy cái trước anh chưa làm cho em vì lười quá ^^ tầm thứ 6 anh mang qua cho em nhé, 8DVD em ạ ^^

Back
Bên trên