TVseries/Movies - cập nhật thường xuyên

@Hiếu:còn bộ House 3 seasons -6DVD nữa ^^ Psych 1 season là 2DVD, Enthusiasm 5 seasons 5DVD, và Prison Break 2 ss là 4DVD nhé Hiếu. Còn 2 bộ kia mình chưa có nên down sợ k0 kịp nữa ^^

@Ngọc: anh quên mất, khi nào qua thì e nháy máy a biết nhé, tầm tối khoảng 8-9h tối nhé

@Hà: ok. yên tâm, giảm mãnh liêtj luôn, bt a đã giảm mạnh rùi mà ^^

@A.Tâm: vâng anh ạ, mấy hôm nay e thi nốt cái quân sự , xong e sẽ update list cho anh ^^

@Hưng: ăn nói cẩn thận, mày bảo sang nhà a cả tháng, chẳng thấy đâu^^ a lại k0 nhớ phải làm nhung gì,pm lại cho list đi nhé ^^

choáng quá , hôm nay xem cái promo của DH Season 4

[youtube]J3rFcgA5kvA[/youtube]

:(:)(( mãi mà anh Trung ko làm cho em, chờ đến sang năm về lấy vậy :(( sang năm anh có làm tiếp ko :((

K0 phải a k0 làm cho em, a đã trả lời rùi, cái bộ The Rose còn đúng 2 chap cuối nó chưa có subE >< Điên thế ><

A Trung cho iem cái Heroes season 1 với the 4400 full nhé ;;) giờ em có di động roài ...có gì gọi em số 094 739 1129 anh nớ

ok^^ tầm chủ nhật anh mang qua cho^^ a full x-files rùi đó, e có lấy luôn k0?

úi CN em ko tiện lấy đâu ... các vị phụ mẫu la chết ... để thứ 2 anh nhé ;;)

Ok ^^ Thế nào cũng đc, tùy em ^^

@A.Tâm: hic 2 hôm liền đợi ở nhà thì a k0 qua, đến hôm nay nhà em có việc e phải để đt ở nhà thì anh lại gọi >< đen thế ><

@all: mới update thông tin, mọi người xem trang đầu nhé ^^

Đĩa em đặt anh Trung mãi hôm nọ em mới xem được cùng bạn (em ở đây chưa có máy tính) :D Bọn bạn em cứ trố mắt không tin khi em nói mỗi đĩa 5 phim này chỉ 1$ ;))Nó bảo "Trời ơi sao mày bỏ quê sang đây làm gì @-)" =))

Hehe đĩa chất lượng tốt anh ạ ^^ (tuy phim thừa mấy cái em không đặt ;)) và thiếu mấy cái em đặt B-) )

Hè về em lại đặt đĩa anh Trung nhé ;;)

Thích thì DHL sang cũng đc chứ sao em? Cần gì phải đợi đến hè :mrgreen:
Cảm ơn Trung nhé! Chờ mãi cuối cùng cũng lấy đc đĩa rồi. Đúng là đen thật, 2 hôm trước bận quá lại ko đến đc... hic hic...

hàng ngon quá anh Trung ới ời.. anh còn nhớ em ko.. em đặt anh 3 đãi DVD HUSTLE và PRISON BREAK nhá.. :D.. PM em giá tốt và cách nhận hàng được ko ạ.. em cũng có vài "chuyện" cần trao đổi thêm với anh đây :D

Tình hình là trưa thứ 2 anh đến nhà em nhé;) lúc nào có Smallville 7 , Supernatural 3 với Heroes 2 anh hú em ;;)

@Trang: ^^Thanks^^Khi nào về ủng hộ tiếp nhé^^ Bảo mấy đứa bạn em ai đặt thì báo anh, a lấy rẻ 5$ thoai ^^ Riêng e mới là 1$

@A.Tâm: ^^Thanks anh ^^

@Trung: em là cái đứa học Ngoại Thương đó hả^^Dạo này anh bận nên lắm lúc k0 tiện Reply, nếu thủ tục xong roài thì khi nào giao đĩa thì a e mình bàn tiếp ^^
Chắc là tối thứ 5^^
Chán PSP chưa, Slim&Lite hack đc roài đó^^Để lại cho anh nhé^^mấy hôm nay đi suốt nên ko bê X360 đi đc ^^

@Vũ: Đĩa có vấn đề gì thì báo anh nhé ^^ Còn mấy phim kia thì còn lâu lắm ^^

vâng./ thế tối mai để em qua anh :D... em đưa cả chị chủ tịch đi cùng luôn ạ.. :D.. cái film hustle này hay vãi cả hàng.. em xem tivi bị bỏ mất mấy tập tiếc thế >"< ..

Hihih... PSP béo bây h lại tahnhf HOT anh ạ tại vì PSP slim nó bỏ mất mấy thứ hay ho như cổng hồng ngoại .. v.v...

X360 chơi hay lắm ^^.. em đang nghiền nè.. có gì tối thứ 5 hẹn anh ta đàm đạo tiếp ^^

^^Của em hết 7DVD(3 Hustle,4 PB), a tính 6DVD*15k=90K nhé...mai nhớ mang theo tiền đi đấy ^^Tối mai khi nào tới thì nháy máy anh mang ra cho ^^

Trung ơi bộ Hero hiện tại gồm bao nhiêu đĩa hả em? Anh vừa đọc review thấy khoái quá rùi :D

Back
Bên trên