TVseries/Movies - cập nhật thường xuyên

@Trung: ấy có House, với Psych ko. Hình như Nip/tuck ra đến season 6 rồi đấy, nếu ấy có 5,6 tớ cũng mua luôn.
House (tớ ko nhớ có bao nhiêu nhưng ấy có thì cho tớ luôn với nhá)
Psych (2 seasons)
Prinson break (all seasons)
Thế nhá

Thanks

Ờ thế tớ với ấy họ thế nào thế, tớ chẳng biết gì cả

ANh Trung ơi, 8 DVD anh nói là bộ nào ạ? :D
One tree hill season3,4 là bao nhiêu đĩa ạ?

@Hiếu: House 3 seasons là 6DVD, Psych nó đang ra S2 nên mới full S1 2DVD thoai Hiếu ạ, còn Nip/Tuck thì S5,6 mới chỉ là thông tin, nó chưa ra đâu 23/10 cơ mà ^^

@Quỳnh: ờ One Tree Hill S3,4 là 8DVD đó em

@Hưng: địa chỉ e xem trang đầu ý, mà e lấy những bộ j nhỉ? Anh quên roài ^^

mẹ em khen anh Trung :))
bây h em cầm một đôgns đĩa sang làm sao có thời gian mà xem đây :((

Uh ấy làm luôn hộ tớ House với Psych nhá. Có gì tớ đến lấy luôn thể.

Thanks

anh Trung ơi tháng 10 host của em qua Hanoi lúc về chắc nhờ nó cầm hộ đống đĩa :-w làm thế nào xong cho em đi :-w

anh Trung :| Đĩa của em hoàn toàn không đọc đ.c Cho vào máy tính, đầu DVD hay bất cứ cái j đều ko đọc đc., nó như kiểu đĩa blank ấy :|

úi, trước khi đưa cho e anh test kỹ rùi mà?E thử mang sang máy của người khác xem, desktop thử xem >< A làm cho mọi người vẫn ok mà, có thể là do bị kén đĩa rồi >< còn nhét vào đầu DVD k0 đọc đc là đúng rùi >< hic hic, vậy cứ khi nợ nhé,khi nào em về a bù cho vậy, thành thật xin lỗi nhé >< à thế mẹ em khen gì anh thế ;))

@Hà: mấy cái bộ e đặt như buffy... ,Mr.Bean, The Offcie đó hả? Ok anh sẽ làm cho em ^^ k0 đến tháng 10 đâu^^

@Quỳnh: tối thứ 2 nếu đc em qua nhà anh nhé ^^ dvd của e xong rồi nhưng dạo này đang cày game nên lười lên HAO báo tin ^^

em lấy cả CSI nữa cơ :"> LV, Miami & NY :">

con bé nhà host ngồi ôm laptop mình xem Zack Cody 1 tối rồi :-t

Trung ơi bộ Mr. Bean thì mấy đĩa hả em? Lâu ko xem phim rồi, giờ phải cải thiện tình hình 1 tí :D

anh Trung ơi, đĩa của em chắc xong rồi chứ (có mỗi cái High scool muícal thôi mà :">), có gì tối nay hoặc ngày mai em qua lấy

@Hòa: ờ , khi nào em qua thì nháy máy cho anh nhé, a mang ra cho. vào nhà bố mẹ anh chửi a chết ^^

@A.Tâm: Mr.Bean có 2DVD anh ạ ^^ Lâu không thấy anh hỏi về dvd ^^

@Hà: nhiều ghê, thế tháng 10 lấy hả? Khi nào lấy thì pm cho a trước mấy hôm để a burn ra cho nhé...^^

@Trung: bao giờ thì lấy được mấy bộ mà tờ nhắn cho ấy lần 2
Psych (2 seasons)
Curb Your Enthusiasm (all seasons DVD )

Với cả hộ tớ luôn mấy bộ này
Ugly Betty
Boston Legal
Prison Break

Anh Trung ơi burn cho em X-files mùa 9 nhé, thứ 4 này em bay rùi :(( . Thứ 3 em sẽ qua anh lấy đc ko?

OK vậy em làm cho anh bộ Mr. Bean nhé!
Có tuyển tập Charlie Chaplin ko em? Nếu có thì bao nhiêu đĩa?
Ngoài ra em có tuyển tập phim hành động hay kinh dị mới mới ko? Lâu quá ko cập nhật phim ảnh gì cả, lạc hậu mất rùi :((

anh không nhớ em đặt gì à ???
thế thì sao em nhớ đc ?
mẹ, thế thôi chả lấy nữa đâu.
bực

Back
Bên trên