TVseries/Movies - cập nhật thường xuyên

@Tuyền: sozy, mai a sẽ mang qua cho e, sozy nhiều, lần này chắc chắn luôn ^^ cho a lại số đt nhé ^^

@Hà: dimension thì a k0 rõ nhưng average bitrate là khoảng 978 kbps ^^ 1 files khoảng 3xx Mb (a k0 làm loại HDTV 7xx MB, chỉ làm loại HDTV lởm 3xx MB), sub E, 3 seasons là 6DVD (mới update ^^),rip từ HDTV nên yên tâm là xem trên LCD 19" đẹp ^^ 21" thì chưa test ^^
the suite life of zack and cody 1 seasons 1 dvd và k0 có subE ^^ ít người hỏi nên a cũng chẳng đăng ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn trung ơi, cho tớ đặt các drama này của Nhật nhé:

1. Akihabara@DEEP
2. Attack no.1
3. Beautiful life
4. Cupid no Itazura
5. Dandori ~ Dance Drill
6. Gokusen
7. Gokusen 2
8. Ikebukuro West Gate Park
9. Jyoou no Kyoushitsu (The Queen’s Classrom)
10. Kabachitare!
11. Kekkon Dekinai Otoko
12. Koi ni Ochitara
13. Long Vacation
14. Majo no Jouken/Forbidden Love
15. My little chef
16. Orange Days
17. Sailor Fuku to Kikanjuu
18. Saiyuuki
19. Sapuri
20. Sekai no Chuushin de, Ai wo Sakebu
21. Stand Up!!
22. Tokyo Friends
23. Trick season 1
24. Tsubasa no Oreta Tenshitachi

Tổng cộng là 24. Ấy in được bao nhiêu đĩa thì cứ nói cho tớ. DTDD của tớ là 0912469689. Tớ có thể đến tận triệt việt vương lấy, ko sao :D Thanks nhiều

Hằng ơi, của ấy khoảng 28DVD vì hầu hết các phim đều 1+1/5DVD >< Nhật nó thế >< Tớ tính chẵn là 25DVD*12k= 300K chẵn ^^ Khi nào xong thì tớ pm cho ấy à mà khi nào ấy đi nhỉ? thấy ghi hiện đang ở US ^^

@ anh Trung: em đặt chắc là tầm 5 đĩa nữa :-j, bi h em cứ tìm phim nào là em up hết vào đây, (sẽ edit lại bài nữa), anh xem đến bao h đủ 5 đĩa thì gửi tin nhắn cho em nhá (em chỉ post vào 1 bài này thôi :p)
bi h đang nghỉ ngơi phải xem hết những j chưa xem :-j:-j
1. Step up
2. Spy kids (1,2)
3. Cody Bank (viết đúng ko nhỉ :-??, chả nhớ mấy phần)
4. Sắc đẹp ngàn cân
5. Cô nàng ngổ ngáo
6. Taste sweet love (tình yêu ngọt ngào --> Hàn Quốc ah, cái này chắc 2 đĩa rồi :x)
7. Hoa Hồng tình yêu (phim Đài Loan thì phải 8-|, tên tiếng anh hình như là The Rose)

(em sẽ bổ sung típ )

Chỉnh sửa lần cuối:
Hằng ơi, của ấy khoảng 28DVD vì hầu hết các phim đều 1+1/5DVD >< Nhật nó thế >< Tớ tính chẵn là 25DVD*12k= 300K chẵn ^^ Khi nào xong thì tớ pm cho ấy à mà khi nào ấy đi nhỉ? thấy ghi hiện đang ở US ^^

300k không sao đâu. Tớ đang học tiếng Nhật, nên cần càng sớm càng tốt mà. Về chuyện nhận đĩa thì vô tư, tớ vẫn đang ở VN va` tháng 9 mới đi cơ. Vậy ha. Tớ cảm ơn nhiều.;;)

CG06 xin thông báo, do hiện h đang quá tải đơn đặt hàng nên bắt đầu từ ngày 8/7/2007, CG06 xin tạm dừng các đơn đặt hàng,các đơn đặt hàng trước ngày 8/7 CG06 vẫn đang tiếp tục làm cho mọi người, xin thông báo và cáo lỗi cùng mọi người! CG06 sẽ quay lại trong thời gian sớm nhất ^^

He he, đơn của em tính là trước ngày 8 tháng nhá >:)>:)

cái đống trên kia đủ 5 đĩa chưa ah :-j :x

Trung ơi, của tớ cũng là trước 8/7, liệu đã được chưa, có cần tớ kinh doanh cùng ko? :D

^^Tớ đang làm rùi ^^ Sắp đi rồi mà còn máu me làm ăn thế cơ à? ^^

ho*, nói nghiêm túc đấy hihi, tháng 9 tớ mới đi mà , còn một tháng nữa để quảng cáo free cho thương hiệu của ấy, có thuê ko :D

^^ Hớ hớ, thuê trả công bằng tiền đĩa nhé ^^ ki bo nên k0 bao h trả tiền cho nhân viên đâu, thích trừ nợ thôi ^^ Đuà, ấy quảng cáo cho tớ thì tốt quá, cám ơn trước nhé ^^ Vụ DVD thì yên tâm cả về chất lượng lẫn giá cả cho ấy ^^

Đống của em thì đã đủ 5 DVD chưa ah :)) đủ rồi thì làm cho em anh nhá :-j còn chưa đủ thì bảo em để em kiếm thêm cho đủ :-j

Anh k0 có sẵn đâu nhưng hiện h nó có 2 seasons, khoảng 3DVD nếu e đặt thì a sẽ làm cho e^^

----------

Xin thông báo:
Bắt đầu từ ngày 18/7/2007, CG06 xin thông báo là sẽ hoạt động trở lại để đáp ứng nhu cầu của mọi người^^ thanks đã ủng hộ mình ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Trung ơi, anh làm cho em bộ đấy nhá. Đĩa DVD xem trên đầu đĩa ạ :D CẢm ơn anh trước nha :D

ừ thế tớ sẽ quảng cáo cho,... :D thế đĩa đã được chưa ấy, lâu quá :">

Anh Trung ơi, em vừa order qua mes bên blog rồi đấy ạ :D.

OK, a đã nhận được rồi em ạ ^^ a đang làm cho e và cái DVD7 toàn phim chưa có hoặc chưa có bản đẹp đâu em ạ ^^

@Hằng: tớ làm sắp xong rồi, còn 2 bộ chưa có sẵn nên đang down nốt, thông cảm chút nha ^^

Back
Bên trên