TVseries/Movies - cập nhật thường xuyên

@Phương: E qua nhà a lấy nhé Trung 172 Triêu Việt Vương, đt 0988523362^^Nhưng chắc phải tuần sau cơ, vì tuần này a kín lịch rồi ^^

@Hưng: quên thfi k0 quên nhưng a lười, tuần sau a đi tập quân sự vác qua cho nhé ^^ Còn Heroes thì a có rồi, k0 làm bản 700MB đâu vì khó bán lắm, cứ 350MB xem cũng gần tương đương cho kinh tế ^^ Dù sao cũng cám ơn e nhé ^^

Tuần sau thì buổi chiều nào đó anh nhá :-j:-j
Triệu Việt Vương ah, gần đấy :-j:-j

hehe, mãi mới thấy topic của anh. Quên ko hỏi anh là mấy series của em là soft sub E hết đúng ko anh? (em là cái nick cùng tên trên YIM ấy ạ )

^^ lôi từ ttvn sang đây ^^ ờ soft hết, đề phòng có người k0 cần sub^^

ah anh ơi, em mới đọc lại, làm 5 đĩa đc tặng 1 đĩa ah =P~ , thế chờ em kiếm thêm phim =P~ , mà tặng là tặng đĩa j ah =P~ :">:">:">

à cái đó thì tùy em thôi, nhưng thường là anh sẽ trừ vào tiền dvd, trừ khi khách hàng yêu cầu cần cái dvd khuyễn mãi đó^^

Dạ em thik trừ tiền :">:">:">
đùa vậy chứ tn cũng được, mai em sẽ tìm nốt 5 phim cho đủ 1 cái DVD nữa,
bao h anh xong thì anh thông báo trên này cho em :D, em ngày nào cũng lên HAO :D

Anh ơi, thế em đặt bộ Roswell đã :"> Càng nhanh càng tốt anh nhá :D

Em ơi anh Trung dạo nì đông khách phết , em muốn lấy chắc phải xếp hàng độ 1 , 2 tuần giề đóa !

^^Đâu, anh vẫn đang làm cho e mà, xin lỗi nhé ^^ vừa rồi có ông đặt nhiều quá nên anh cứ phải trễ hẹn hết với mọi người,của e có bộ a chưa down xong ^^ thông cảm nhé ^^ chắc là tuần sau là xong ^^

Kiểu này em phải chờ tuần sau nữa rồi 8-}

thêm cho em 1 đĩa mấy phim này là thành 5 đĩa, ko hiểu anh có down đc ko ah :x
Step up
Vũ điệu Samba (Hàn Quốc, mà tên tiếng Anh hình như cũng là cái j ...step ý)
Honey
và cái phim mới Sắc đẹp ngàn cân đang chiếu ngoài rạp ế :-j

Chú ý:
DVD của Copyghost06 gồm 2 loại:
-Loại avi: xem trên PC và 1 số đầu dvd có hỗ trợ divx như đầu mới của hãng LG, Philip,...sẽ có file phim và phụ đề riêng.Tiết kiệm, chất lượng hình ảnh và âm thanh tuyệt vời không hề thua kém DVD bình thường. Có thể chứa 12Ep/DVD, thời gian xem lên tới 480' tương đương 8 tiếng đồng hồ...
- Loại SE: xem trên mọi dàn dân dụng bình thường và PC (tất nhiên là có hỗ trợ DVD^^). Chất lượng hình ảnh và âm thanh tương đương loại avi.Có thể chứa 5-6Ep/DVD thời gian xem lên đến 240' tương đương 6 tiếng đồng hồ
Copyghost xin thông báo để mọi người nắm rõ 2 loại DVD trên. Tất cả DVD Copyghost dùng đều là DVD chất lượng tốt, không dùng DVD tàu như sony, maxell tràn lan trên thị trường.

a ơi
240 ' là 4tiếng =))

chết, ngu toán là thế đấy ^^ thanx e nhé ^^ vừa edit lại ^^

ối giời, anh Trung báo hại em quá, thế mà bảo em lúc đến thì phone :( ai lại tắt điện thoại thế :(,

mà cái đĩa Full house 2 tự dưng lại có thêm mấy phim kỳ quặc thế hả anh :-j:-j

đĩa tốt :x, bao h có phim em đặt tiếp =P~ , có điều hình như ko có Step up thì phải :(

btw, trông anh chả giống ava j cả, làm em lúc gặp chả hỉu ông nào 8-}8-}

ờ sozy e nhé, a quên k0 dặn,chap1 e đổi tên 2 files giống nhau để xem có subE nhé, chap2 anh nhét nhầm sang dvd2 ^^ hình như a quên step up,thấy thiếu thiếu, lần sau a bù cho ^^
Lúc e ấn chuông là a đang thay quần áo, vừa đi thi về xong, ướt như chuột ^^ thi nên kiêng cắt tóc và cạo râu :))

8-| thảo nào hum nay xem xong tập 1 em ko hiểu sao nó nhảy sang cái thứ 2 quái lạ thế 8-}8-}

nhìu phim lạ lạ nữa chứ 8-} nhưng mà xem cũng ok ah :-j

anh TRung đang thi à? Trong tuần này em lấy Gokusen đc ko anh? EM sắp nghỉ ở L''espace rồi :D

oh dia vớ đc cái topic này hết cảnh mòn mỏi down Desperate Housewives từ torrent rồi, a cho e hỏi 2 season là mấy đĩa (e lấy loại avi), bit rate với dimensions?
sao k0 có the suite life of zack and cody nhỉ :(

Back
Bên trên