TVseries/Movies - cập nhật thường xuyên

@A.Tâm:prison Break mới ra season 2 anh ạ!
Supernatural là phim huyền bí kể về 2 anh e trên đường đi, mới đầu là tìm bố để chống lại thế lực siêu nhiên đen tối, đại loại thế, phim cực hay anh ạ ^^
S&C gồm 7 season là 14DVD anh ạ! Nếu ok thì anh pm lại cho e nhé, dạo này e bận quá nên k0 reply luôn đc, thông cảm cho e nhé

@Vũ:OK! Khi nào xong thì a pm cho ^^

>:/ >:/ >:/ HOT HOT HOT :D :D :D

LOST SEASON 3 - 2dvd

SMALLVILLE 6 - 2dvd

anh Trung:D, cho em Lost season 3, Prison break cả 2 season, Smallville 6

Smallville hình như phần 5 chưa chiếu trên TV anh nhể, em ko nhớ rõ lắm nhưng mà kết thúc phần trên TV là thằng nv chính ném 1 viên ngọc vào không trung, em ko nhớ đó là P4 hay P5 nữa, nếu là kt phần 4 thì cho em cái phần 5 luôn :D

Anh Trung ơi đĩa em xong chưa :D có gì làm thêm luôn cho em Smallville 6 anh nhé :D

@Thành: tầm thứ 7, chủ nhật này là của e xong rồi đấy tổng là 10DVD chẵn 9*12=110k ^^ Mỗi season của mỗi phim là 2DVD mà và SM season 5 VN chưa chiếu đâu ^^

@Vũ: người làm cùng a đang đi chơi nên ở nhà a mới có 3 season của X-files thôi, nếu ok thì thứ 7 này a mang đến cho e nhé

Vâng thế cũng được a ạ :D có cả supernatural season 2 với smallville 6 chứ anh :D

anh ơi em hỏi cái phim 1% of something (Korea) có mấy đĩa tất cả hả anh ^_^

anh Trung làm nhanh cho em để em sang nhà anh lấy vậy chứ không chờ được nữa đâu. Mà sao gọi điện thoại chẳng bao h được là thế nào ?

Đã pm cho Hưng
@Thành + Vũ: 2 em cho anh số đt liên lạc với, mất số của cả 2 rồi, dvd của 2 đứa xong rồi đấy ^^

Đợt trước toàn xem Prison break với 24, thấy rất phê, dạo này toàn xem Sex and the city với cả One tree hill, tự nhiên thấy cũng hay phết, hơi sướt mướt tí nhưng được cái diễn viên đẹp, anh em nào chưa xem nên order mấy bộ này mà thửong thức đê :D

Thans Bảo ^^ Nhân tiện up thêm tvseries mới:

Dexter (1 season)

One tree hill (3 season)​

Chỉnh sửa lần cuối:
@A.Tâm:cái rì là cái gì hả anh Tâm? Cả 2 phim e đều chưa xem,mới down xong, chắc chỉ xem Dexter ^^ hành động máu me ghê ^^

@Tuyền: 3DVD thì phải e ạ ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Hành động máu me thì hay đấy.
Vậy đặt:
PB - Season 2
Dexter - Season 1
1 đĩa lẻ :mrgreen:
Bao h gặp qua YM nói chuyện nhé :D

A.Tâm khi nào lấy đc dvd thì báo e nhé ^^ E thì cứ đợi để anh hẹn, a thì cứ đợi để e gọi ^^ Pm trên này cho nó kinh tế ^^

anh trung làm charmed cho em chưa ?
grey's anatomy nữa
em đặt thêm one tree hill.
có the o.c thì cho em luôn nhớ.
làm nhanh em lấy một thể, cho em địa chỉ bạn phương

Back
Bên trên