TVseries/Movies - cập nhật thường xuyên

Anh Trung ơi, em đặt bộ Smallville, Dark Angel, Prison Break với Supernatural được không ạ :D. Nếu được thì em có thể lấy đĩa ở trường được không ạ. Em cám ơn anh.

Ok! Đã nhận order của e! Vừa mới update vài TVseries mới, mọi người ủng hộ nhé^^ Có gì giới thiệu bạn bè ủng hộ ^^

Anh ơi sáng nay em đợi mãi mà ko thấy đc giao đĩa ạ >.< Bao h thì anh mang cho em đc nhỉ :D

Chết thật, a quên béng đi mất ý chứ, chưa già đã lẫn, sáng mai nhé^^

Anh ơi sáng nay vẫn chưa thấy j cả :D
Tuần sau thì nghỉ 30/4 1/5 1 đống rồi, ko biết bao h mới đc lấy đĩa đây >.<

Chỉnh sửa lần cuối:
đùa chứ thế 3 cái đĩa của em đâu anh ơi ? sắp nghỉ hè đến nơi rồi

Anh ơi hum nay thứ 4 gòy....có điã chưa anh :)

Chỉnh sửa lần cuối:
kết thúc season 2 của prison break là thằng michael bị tống vào nhà tù Sona nhỉ :| Chả hiểu là ra thế nào nữa. Sợ.

Sắp kết thúc lost season 3 rồi :| Sắp được rescue.

Desperate Housewives cũng còn 3 tập nữa thôi.

Hè này ngồi xem cái gì bây giờ nhể.

Xem lại Baywatch :))

Có baywatch không em mua :D

Xem 24 đi em, hay lắm đấy ;)
Cả Sex and the city nữa, hehe 8-X:

@Đăng, Vũ: A đã pm cho từng người rùi nhé^^

@Hưng: đợi P thi xong thì a sẽ bảo nó mang qua lớp cho e nhé^^

@all: Supernatural cũng hay lắm đấy^^ Mọi người mua xem thử đi, không hay không lấy tiền ^^ Phim mới toanh ^^

Anh ơi em đặt đĩa về mấy con chó ( eight below...) đã có chưa ạ??? :x

thấy giới thiệu trên kia thì Charmed có đủ hả anh, cho em luôn, tất cả nhá, có phụ đề tiếng việt càng tốt cho thằng em em nó xem. (có thì cứ cop cả hai thứ tiếng vào đấy :D, chắc anh biết cách rồi chứ gì :D, .en, .vn)

cả grey's anatomy nữa, đủ thì cho em. Mà chục ngày nữa là hết season 3 rồi. :D cố chờ một tí rồi thì có đủ rồi làm cho em cũng được

làm đĩa rởm cho em, nhớ đấy. :)) Không thì không xem đc đâu

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh ơi, anh có "Free Willy" không ạ :D. Nếu có anh làm cho em một đĩa có cả 3 phần anh nhé :D. Lâu rồi không xem lại thấy nhớ phim đấy :(.

@Hưng:Charmed 8 seasons 16DVD em ạ và không có tiếng Việt ^^ E muốn lấy cùng Grey's hay là lấy lẻ từng cái 1 ^^
@ Vũ:Ờ, mai anh mang cho e luôn...Cùng lắm là thứ 3, có gì a gọi cho e sau ^^

Có anime Locke the superman ( Chojin Locke ) không? Nếu có cho mình đặt luôn

anh ơi cho em hỏi cái Hana Yori Dango 2 ra hết chưa :D Dọa anyf chả cập nhật j cả :D nếu hết rồi thì em lấy 1 bộ.

@ Vũ: Ờ, e thích X-files 10 Season thì anh làm luôn cho ^^ gần full rồi, nếu k0 thì từng season cũng đc ^^

@Tuyền: ra rồi e ạ. Gần 2DVD ^^

@Hoàng: để t check rồi có gì pm lại cho ông sau nhé ^^ Dạo này lười làm ăn quá ^^

@ A Trung: Nếu có đủ cả 10 season thì a làm luôn cho em :D
à anh có Yugioh episode 185 đến 224 ko anh :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Trung ơi, Prison Break đã ra hết các phần chưa? Hồi trước em mang cho anh 2 đĩa, mới đến đoạn chúng nó chạy thoát khỏi nhà tù rồi ko lên được máy bay là hết. Còn lại bao nhiêu tập ghi nốt cho anh nhé.
Bộ Super Natural nói về cái gì thế? Nếu hay thì burn cho anh luôn.
BTW, cho anh hỏi bộ Sex & The city có bao nhiêu tập? bao nhiêu đĩa vậy?

Back
Bên trên