TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

ôi thi xong chỉ muốn gọi đồng nát vào bán hết sách vở thôi ý :)) tận hưởng mấy ngày xả hơi rồi lại chuẩn bị cho trận chiến tiếp theo :-<
nghe nói lớp mình vẫn chicken dance hả :-? :x
hehehe hôm nay tao đi thả phanh cả chiều oài 8-> :"> :">
hôm nay phòng tao, lý hóa Hoan trông =)) =)) vô cùng hay ho, tao còn ngồi chiếu tướng trước mặt cô, thôi xong
đến thi Anh thì Hương Lan bước vào, ^:)^ coi như xong
thật là vô đối
phòng tao đợt thi này hãm quá toàn các cô quen vào trông :-B có táy máy cũng áy náy chết
chèm chẹp
thứ 2 lớp mình vẫn tập nhảy tiếp cái hustle đấy :p
Tao hỏi bạn Nhung phụ trách văn nghệ Made in 12 roài, không bỏ tiết mục 16 lớp đâu. Mọi người cứ tập tiếp. Tao thấy một số đứa bẩu là tập không đều --> thôi đừng diễn nữa, đeo mo vào mặt.
Khỉ thật, chẳng qua lớp mình chưa có thời gian tập cho tử tế thôi, chứ nếu để ra 1 buổi thì cũng sẽ đâu vào đấy mà, mà nhảy cũng đâu cần kĩ thuật gì cao lắm.
Cùng lắm, nhảy mỗi cái hustle thôi, cũng đủ 1 phút rồi. Đấy là tao nói cùng lắm là thế. :D
Thôi mọi người cố lên, thi xong rồi, nhảy nhót tí cho vui 8->

ơ thế không phải thứ hai vẫn đi học bình thường à @-)
thế đúng ra là nghỉ à @-)
thế bao giờ phải đi học @-)

Mai thấy đứa nào bảo trường mình tổ chức thi cho các em 11 mà!!! Mọi người biết chỗ nào tập đc cả lớp mà có chỗ cắm điện ko:-?? Nếu ko ra chỗ tượng Lý Thái Tổ ở Bờ Hồ đc ko? Nhưng hình như chỗ đấy cũng ko có chỗ cắm loa đc:-<

về nhà tao đi :D tao dọn cái phòng khách cho mọi người tập :)
ở nhà tao có nhiều đồ ăn lắm ^o^ ai chưa ăn sáng kịp thì ăn ở nhà tao
^o^ không thì tao gọi pizza ăn dần đến trưa là vừa 8->
không ăn pizza thì bánh trái hoa quả đầy đủ dành cho các bạn đang muốn giảm cân, có thêm sữa với cheese mặn nữa ;) 8-> hớ hớ
đến nhà Ú tập đi :">
về chỗ cắm loa, nhà tao có cái dàn loa rởm treo xung quanh tường phòng khách :D dùng tạm nhá, hát karaoke được ;)
nhà tao chỉ có ông tao (ngủ suốt ngày, kể cả bọn mày có nhảy múa rầm rập, voi rừng Tánh Linh chạy qua thì ông tao vẫn ngủ) còn bà tao thì có ở nhà buổi sáng bao giờ đâu, toàn tót đi chợ, mua cái này cái kia nữa. :D
Có cô giúp việc thì cho lên gác giặt giũ, phơi quần áo, lau cầu thang :-B
đến nhà Ú nhá :">
nếu bọn mày to xác, đứng trong nhà không đủ thì ra sân đứng, tao quay loa ra ngoài, yên tâm, hàng xóm nhà tao thuộc dạng điếc + điên + bận đi làm nên không để ý đâu :D
anyway, có cái nhà bên cạnh đang mài dũa cái gì đấy, cứ đập ầm ầm kèn kẹt suốt :-B if you guys don't mind, đến nhà Ú tập nhá :D

Chỉnh sửa lần cuối:
chà thật là nhiệt tình nhất cậu!Thế mai lào đây các chị ơi để em còn biết mà liệu!Mà này, chúng mày cứ thông báo dấm dúi thế này thì sáng mai đến lại vài mống cho xem

Gửi Trê thân :) người đẹp và đười ươi

Hầy Khồn !
Không được gọi bạn Mai Trê là đười ươi.
Ơ hôm nay tớ chưa lên HAO, mai tớ không đi tập nhẩy đâu @-) =;
Vừa thi xong tớ muốn đi chơi,
Chúc các cậu một ngày thứ hai (!) vừa xong một tuần vất vả thi thố, viết 20 phút 4,5 mặt giấy gì đó, bị 'sóng sánh, sms, bluetooth chiếu xuyên thủng người' không biết vô sinh chưa, không kịp nghỉ ngơi chơi bời tẩm bổ gì, tụ tập nhảy nhót tứ tung, ăn pizza thật vui vẻ (!!?)
Còn tớ, tớ đành trở thành một đứa ích kỉ, lủi đi đánh lẻ một mình thôi =; (cái emo này = talk to the hand)

hì hì, tao đồng ý :))

Nói túm lại là chúng mày có đi ko? Nếu có vài mống thì tao không đi đâu!! Mất thời gian!!!! Đến rui` cũng lại chẳng tập được ji`!!!!!!!!

Tao đã tốn công quảng cáo mời chúng mày đến nhà tập thân tình thế rồi còn gì :-B chúng mày không đến tập thì tao cũng đến chịu
thôi thì tuỳ lớp mình, ngày mai tao vẫn ngủ ở nhà đấy, đến thì gọi 1 tiếng vào điện thoại, không đến thì thôi :)| I'm still in the loving place 8->
không ép được chúng mày :-< mà hơi đâu tao phải ép chứ, vô duyên quá :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bạn ơi, confirm cẩn thận lại cho tớ với, hôm nay tớ mờ cả mắt vì đi chợ, cháo tim gan với cả nấu nướng (cả bố mẹ tớ đều bị ốm) nên các ấy xem lại cẩn thận kẻo mai tớ đến ko có ai thì...
Có j Bí thư với lớp trưởng báo lại từng ng` nhé, chẳng mấy khi có 1 buổi tập đầy đủ, thiếu ai thì chán chết. Mà ko tập lộ thiên đâu, trời nắng lắm, ra ngoài đường còn phải che chắn cả người, đứng nhảy nhót vừa mệt vừa nóng :D Không thì nhà Ú đi, cái vườn cũng đủ cho cả lớp đấy, chứ phòng khách thì... Có cái vườn nhà Tú béo thì thừa ;;) ;;) ;;) Thế nhé, bây h tớ mới sờ được vào net 1 tẹo. Tí nữa sẽ xem quyết định thế nào, đề nghị ông yêu quyết định chắc chắn đi nhé.
@ Trê: hôm qua tao, Zoi' Vanh lên sega thấy 1 đứa giống hệt anh zai mày. Giống lắm lắm ý, đến mức động tác đầu tiên tao với Vanh làm là nhìn xem cái đứa đi bên cạnh có phải mày ko nữa :D Hôm qua rất chi là vui :D

Thế mai 7h30 đến trường nhá !!!! Rồi đi đâu thì đi, qua nhà Ú hoặc đến vườn hoa Lênin (chỗ Trần Phú) tập cũng đc mà.
Bây h cái chính là fai? báo đầy đủ cho anh em ( cố lên cố lên, cuối năm còn đc 1 tiết mục để đời :X ) Chia theo đơn vị tổ nhé (để dễ quản lí :p mai đến thiếu đứa tổ nào thì tổ trưởng hoặc tổ phó hoặc tổ viên chịu tội, cuối năm Nhí phê vào sổ Đoàn là ko hăng hái tham gia các hoạt động chung :p ) Xem nào, tổ Nhí thì Nhí báo rồi này, tổ 2 thì tí gọi bắt Q báo, tổ 1 thì tí gọi Lam này, tổ 1 thì bắt Bư báo vậy.
Mấy đứa hay vào Hao biết đc thông tin này nhắn tin cho những đứa ko biết hộ Nhí nhé ( ko thì mấy đứa trên kia sạt nghiệp tiền điện thoại) .
Mai 7h30 đấy, cao su vừa thôi nhé, tại đứa nào cũng có lịch sau đấy rồi, fai? đến sớm để còn tập đc nhiều.
P/s:Trê ú cứ tìm cái mà nghe ko cần điện đi nhé :D
Yêu lắm !!!!

Ko ra cong vien dau
Co U có lòng rủ về nhà sao ko về nhà Ú ý :|
Ra công viên làm trò cười cho thiên hạ à
Mai cứ 7h30 đến trg ra sao thì ra (mien la ko lộ thiên :)) )

Back
Bên trên