TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

ôi cái ảnh vô đối, =)) =)) =)) lại còn có thêm một hàng nhân vật phụ ở bên cạnh nữa, con Lan móng chân xanh đỏ ngồi mút tay hả em, Kiều gia lâm giống xe ôm thế nhở

Chỉnh sửa lần cuối:
Ảnh trông hay thía:)), trông như là phật 8 tay í nhỉ;))...

hình như lúc này là bọn nó đang cố mô phỏng cây chuối cảnh nhà tao xoè tán ra ấy mà :)| Có mấy cái ảnh tao nháy trộm vứt bên photobucket roài :p cả nhà qua đó xem nhá

bàn chuyện ava

-khồn: đến chết . như chụp bìa hht hồi mẹ tao còn đi học
-bư: mày mặc cái j thế -_-
-trê: đang "mùa" dandelion thổi đau mồm

còn ava của tao thì sao ;;) không có ý kiến gì hả Phim ;;)
chèm chẹp, bọn mày nhớ mai 7h30 qua nhà tao, tao vắt cam vắt chanh cho bọn mày uống :)| không đến uống thì phí, khổ , hôm trước sơ ý, để bọn mày uống lọc đá với light coke:))
:)| mà mai cố gắng đừng cao su quá, chờ đợi nhau mệt + buồn ngủ nhắm!

Chỉnh sửa lần cuối:
nước chanh cho thêm tí cồn vào :D tao đến :D đừng cho đường vội nhá :D

Film ơi, năm nay có mỗi film ko về thôi đấy nhá :-< Cả lớp tập hợp đủ hết rồi :(( về đi, năm sau ko được đông đủ thế

Hehe, T3 hình như được nghỉ, còn t2 ban phụ huynh lớp ta sẽ tổ chức cho chúng ta ăn uống (lời Trê).

Kiều Kiều ơi, phòng mình tập xác định điểm toán đi nhé, phải cái ông j chấm ý, cái bài tính tích có hướng cần phải ghi đầy đủ số nào nhân số nào trừ số nào, ko thì trừ hết vì ông ý bảo ghi đáp số như thế là đi chép bài. Cái Hoài Anh A1 kia kìa làm xong cả bài 5 mà được có 4 rưỡi, nên Hồng Anh 7 rưỡi là cao rồi :D

Thật là chán nản, chẳng muốn học hành j nữa :(

Hưng, what do you mean /:)
mà thích có tí cồn thì mày với tao uống rượu *** nó đi :p nước chanh tao pha cả lố làm sao nhét cồn vào được, cả lũ lắc lư thì tao chịu trách nhiệm thế nào được /:)
Hay tao mua cái smirnoff ice nhá ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Đang viết thư cho chồng yêu cũng ko đừng được mà vào HAO kể chuyện. Hehe, bạn Hiền Quân vừa bảo, có ai đấy chấm hóa lớp mình, thế là bạn của bạn ý chấm bài tao 10/10 =)) =)) =)) Thật là ảo diệu, đời đúng là... còn toán thì thôi rồi, hi vọng là cao cao 1 chút, đến nhục với cái câu parabol.
@ chồng, vợ đi chơi, chắc khoảng mai chồng mới nhận được mail, thôi chịu khó chờ nhé ;;) ;;) ;;)
@ Zoi' ơi, chắc mai mẹ tôi đèo đến thẳng nhà Ngọc luôn, ko cần qua trường nữa đâu, yêu yêu :x :x :x
Đời thật là thi thú. À nhưng thi TN sẽ khác nhá. Đầu tư 10 tỉ đồng cho việc giám sát làm j chả khác, thôi đi chơi rồi về học nào :-h :-h :-h

Nông: Sao lại thế??? Điên ah`??? Ông nào mà tởm thế??? Thi tốt nghiệp không trông khó lắm đâu( Đấy là đối với trường mình!!) Hôm nọ thấy mọi người bảo là thi thử ở trg` ngoài trông ghê lắm, dự kiến là sẽ đánh trượt 50%. Thế nhưng vào fong` mình mà xem!!! Thế nên các bạn không fai lo lắng nhá!!! Thi tốt nghiệp cũng thế thui!!!!

thôi thôi, cái cô Huyền Anh này cứ phao những tin đồn thất thiệt để hù dọa anh chị em. Có gì thì trả bài khắc biết, cứ đưa cả lên đây thế này cứ giật hết cả người lên.

Lý tao tự làm được 4.25 kia kìa, tao có làm sao đâu :)) Mà thi tốt nghiệp thì cũng chỉ 6 môn 30, không điểm 0 là đỗ, chúng mày đòi hỏi cái gì ? Tốt nghiệp loại giỏi để vào đại học khoe với bọn nhà quê à. Lại "Thi tốt nghiệp tao được 58 điểm đấy". Xong các bạn tết tóc hai bên trầm trồ "ôi cậu giỏi thế" mắt chớp chớp. Các bạn không cần phải quan tâm xem người ta giám sát thế nào, có chi 10 tỉ chứ có đến 100 tỉ mà đủ trình thi đỗ thì quan tâm dek gì /:)

----------

chị Ngọc cứ để cho iem chai núa mới bên cạnh nà được gòi.

Chị định vào bon chen hỏi năm sau CE 0407 có mấy em sang và ờ đâu :"> tự nhiên gặp phải bài em Ngọc :"> thế ở VN có Smirnoff Ice hả em? =P~ làm mình cứ lo :">

Thôi em nào trả lời chị nhé :D

Chị Đùi

ối dời chị Đùi,
ở vna có smirnoff ice mà chị :)| em toàn mua từng pack 6 chai trên Metro ấy :-j mà chỉ có loại đỏ thôi
Em hiện tại được accepted gần hết rồi 8-} 7/8 trường, đợi bọn nó bắn admission packets về roài cân đo đong đếm thôi ^^
em apply sau nên biết kết quả hơi muộn, hề hề

Chỉnh sửa lần cuối:
sao Ngọc bảo uống smirnoff kinh bỏ mẹ cơ mà :D
có loại đen mà, đen uống hay hơn, đỏ nhạt toẹt.
Mà chưa 18 đã tí tởn rượu bia rồi, thế là không tốt đâu.:)) =))

tao bẩu ngon khi nào :)| mà có tí ti cồn thôi, uống giải khát thôi mà /:)
gớm, làm như mày ngoan lắm ấy
hehehe
bạn Kiều Gia Lâm không biết để ava trên HAO =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên