TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

ùi chẳng trúng tủ được bài nào (vì không học bài náo háhá)
thật là ngộ văn :-B
Dù sao cũng qua đc 2 môn khoai nhất rồi, cũng mãn nguyện lắm rồi hehe

hehe, cả 2 môn đều quá ổn, hi vọng lý hóa cũng trót lọt [-o<
hôm nay phòng tao có 1 bác dạy văn trông :)) cả h bác cứ đi lung tung khắp phòng xem bài mọi ng` rồi chỉ bảo phải viết thế này thế kia này nọ, rồi là.... "viết văn mà như.... táo bón thế", phân tích hình ảnh con ng` trong Việt Bắc thì "nghĩ xem ng` ta đi vũ trường lắc hay là đi lao động rồi mà phân tích.... ngu thế"..... đại loại thế :))

Hi, phòng Zoi' thik nhỉ, ai trông đấy, hay thế. Phòng bạn ngồi 1 cô j đấy tên là Thiện à 8-> 8-> 8-> hình như thế. Nói chung là ko khó, ko dễ. Oài mình thật là thần phục mình. Hôm qua 3h mới ngủ vì ko ngủ được thế mà hôm nay vẫn tập trung làm được 2 tờ. Hehe, ko trúng tủ vì ko học 0:) 0:) 0:)

Hôm nay vô cùng sung sướng vì được mẹ đèo đi thi. Mai cũng thế. Thoát khỏi cái kiếp xe bus ;)) Nhưng mà đi bus buôn với Hiển xinh cũng thik :D

Mai toán này, ngày kia Lý hóa lớp mình làm bài tốt nhé. Hôm nay rút kinh nghiệm ko ra sớm như hôm qua. Ở lại buôn với lớp mình vui quá :x

Ôi lần đầu tiên trong 3 năm cấp 3 ktra văn ko phải dùng phao dù chỉ là văn bản :)).

Xong 2 củ khoai còn 4 củ nữa :|.

Tao cũng làm bài tốt lắm!! Ít ra là với 1 đứa không học như tao!!! Cả ngày hôm qua chỉ ăn với ngủ!!!! Sáng nay mới đọc được 1 tí Việt bắc trước khi vào phòng thi!!! Thế mà tớ phun châu nhả ngọc thế nào cũng sang được đến tờ thứ ba đấy!!!Các bạn vỗ tay khen tớ nào!!!!

Kiều hâm dạo này chăm chỉ vào hao post bài thế :D
clap clap vỗ tay khen Kiều hâm :))
hoho

Mai thi Toán anh em làm tốt nhá
Gút lắc ^^

Bài 3 điểm dài bằng bài 7 điểm :)) Thôi ko học hành j viết cố đc sang tờ thứ 2 là may :)) Tao chỉ dám mong trời cho con 6 nhỏ nhoi thôi 0:)

Chỉnh sửa lần cuối:
chúng mày đứa nào kỉ lục 20p được 5 trang chưa, chưa à, thế thì gọi tao = cụ đi nhé!Có đặt quả bom hẹn giờ nổ đùng đoàng bên cạnh thì chắc tao cũng chỉ long sòng sọc lên đến thế là cùng
Kiều ơi em cũng đú tờ 3 này,suýt mặt 3 nhé, nếu đủ time thì chắc cũng làm phát 4 tờ cho các bạn í hâm mộ hâm mộ đấy,nhưng thôi, tao chỉ là 1 con người ^^
mai này em học tốc ký

lớp mình rộn ràng thi cử nhể, còn hai ngày nữa thôi, hô hô hô, mà có ai làm văn một tờ như tao ko, chúng mày cứ 2,3 tờ làm bạn sợ

Bài viết cuối cùng trong ngày:
Cả chiều nay bạn cắm rễ ở ngoài hàng cắt tóc. Căn bản tại tóc dài wa' rùi!!! Sáng nay thi Văn chắc Nông thấy rũ rượi quá, nó phải ném cho cái dây buộc tóc xanh nõn chuối kèm theo một tiếng thở dài:" Này Kiều buộc tóc vào đi!"
Thế là quyết tâm đi cắt tóc, vì nó, vì mình nữa. Ngồi cắt tóc mà tớ cứ thấy cắn rứt lương tâm, chẳng có ai lại đi cắt tóc giữa lúc thi cử , nước sôi lửa bỏng thế này như mình!!! Tóc mới cắt trông như con ngố, nhưng mà tớ thích lắm lắm. Yêu anh cắt tóc!!!!
@Vanh: mẹ tớ sắp sửa thu laptop của tớ với lý do:"Để con tập trung thi cử cho tốt!!". Thế nên tớ tranh thủ những ngày cuối cùng post nhiu` nhiu` bài một tí!!! Mà Vanh ui, lâu rùi ko dc ngồi học với mày nhớ mày lắm cơ!! Nhớ cái mặt ngu ngu, đần đần của mày!! Nhiu` lúc chỉ nhìn mày thui bạn đã thấy bun` cười dek chịu nổi!!! Đang chán cũng thấy yêu đời!! Sắp thi xong rùi!!Lại được ngồi học với Vanh thân yêu!!!
@ Bư:Ban đầu,tao ngồi hơn tiếng đồng hồ mới viết được hơn 1 mặt giấy!!!Tại vì đầu óc trống rỗng, dek nhớ ji`!! Nhưng được cái đến lúc còn 60 phút cuối tớ tốc ký với tốc độ trung bình: 10f/mặt.!!!

@Bư, Kiều Anh và những bạn viết đến 3 tờ : 1 lời cảm phục chân thành từ bạn Ú ^:)^ chúng mày quả là quái nhân ấy
Sau hôm thi văn về, tao cảm xúc tràn trề dù không có 1 chữ trong đầu, :))

nhớ lớp mình quá :(

Thế thì bạn Ngọc phải phục tớ nữa chứ ;;).

Đùa chứ tớ chân thành cảm ơn bạn hiền Trang Wonbin mê zai Hàn đã là nguồn động lực cho tớ viết ko ngừng nghỉ, với tốc độ thay giấy như thay tã cho trẻ đái dầm của bạn đã làm tớ ngoáy bút hết tốc lực (mặc dù dẫn chứng chắc sai be bét) để bằng bạn bằng bè :-s :)).

Ôi, thế là bà cắt mất tóc rồi à, đúng là sáng nay nhìn Kiều khổ sở tay vừa viết vừa giữ tóc tao vứt cho cái chun màu xanh nõn chuối ấy. Ô thế là cắt mất rồi à :D
Oài, các bạn cứ khoe là viết được nhiều. Hehe, nhưng đấy là các bạn có tí chút kiến thức, còn tớ ko có tí teo j trong đầu, bài Xuân Thân thôi miễn bình luận, còn bác Hồi ko dạy bài này (hỏi em Conan mà xem) thế mà tao đã dùng kthuc' Lịch sử tích cóp từ hôm qua để sử dụng cho những thế tiến công, vòng vây 1, 2. Còn đến đoạn trữ tình thì thôi rồi, ko thuộc văn bản, ko thuộc ý, chả hiều tán cái j nữa :D cuối cùng được đến gần cuối tờ thứ 2.
Lần đi thi này, ko phao ko hỏi bài, hi vọng mai làm được bài :D

sao tao nghĩ gì làm câu một (đề 1) ngắn cụt lủn. Tại sao lúc đấy tao cứ nghĩ là "thôi thôi, 3 điểm thì làm ngắn thôi, bọn nó còn gạch đầu dòng kia kìa" thế là lúc tao sắp sang đến mặt thứ 3, xong xây dựng tình huống, trong đầu có cái gì tao cứ cắt xoẹt một cái, để cuối cùng còn có một mẩu bé tẹo nói về hình tượng nhân vật.

để đến lúc sông đà chỉ làm được có 4.5 mặt :((

trời ơi, sao đần độn thế !!!

20 phút viết không nghĩ hả ??? Đến mẹ tao cũng chả làm được, đúng phải gọi bạn Lâm Anh Thư bằng cụ :|

"cụ" Thư háháhá :))
Quả là khâm phục các bạn :))
Tao với Quỳnh một phòng may mắn đc ngồi gần nhau không chắc tao chết ^^
gửi lời cảm ơn chân thành đên Quýnh đã đọc cho tớ dẫn chứng (mặc dù ko chính xác cho lắm hoho)

Ko biết bạn Trang conan với năng suất ấy liêu có tiếtp tục với kỉ lục cũ 9,5 điểm ko :-?

Hix!!! Tớ là người đầu tiên lên đây báo cáo tình hình thi môn Toán. Nói thật là hôm nay tớ làm bài như lên đồng!! Mồm thì lẩm bẩm, tay viết hùng hục lia lịa, cứ làm câu nào là sai câu đấy!! Tính toán loạn xà ngậu, chép cái đề bài còn sai!!!Hôm nay fai cảm ơn bé Nông đã giúp bà, không có con bé chắc tao tính sai hết!!!
Chẳng hiểu có fai mê tín không nhưng mà hôm qua vừa đi cắt tóc xong , sáng nay đã bị quả báo!! Làm bài ngu đến nỗi con Nông còn fai thốt lên:"Hôm nay Kiều bị làm sao đấy???" Từ rày về sau em xin chừa!!Không dám chơi ngông nữa!!!
Hôm nay trời mưa thích quá!!Đi dầm mưa một đoạn đường, sau đó tao với Nông đứng dưới trời mưa chụp ảnh, làm vài tác phẩm nghệ thuật để đời!!! Nông send cho bà nhá! Nick của bà: walkintherain145

----------

Thui tớ đi học đây!!Ngày mai còn 2 củ khoai to đoành nữa phải chiến đấu!!!Chúc các bạn thi tốt nhá!!!!

Phòng tao hôm nay cô Việt trông =)) ôi thật là ngồ ngộ
cả phòng mắt tròn mắt dẹt,không biết ở đâu ra cái bà vừa chậm chạp vừa ngố
=))
cô vào chậm 10 phút, chuông rồi vẫn chửa thấy cô đâu, phát đề xong cũng quá *** nó 15 phút
lúc chuông hết giờ là thu liền bài 8-}
được cái cô cũng làm ngơ :-j bọn nó làm càn dữ lắm, giấy má bay tứ tung qua mặt tao
mấy đứa ngồi dưới quạt, lia phao còn bị quạt thổi lung tung =))
nói chung tinh thần đoàn kết ở phòng tao lên cao, biết nhau cả rồi mà :)|

Còn nốt ngày mai là xong :x

ôi thi xong chỉ muốn gọi đồng nát vào bán hết sách vở thôi ý :)) tận hưởng mấy ngày xả hơi rồi lại chuẩn bị cho trận chiến tiếp theo :-<
nghe nói lớp mình vẫn chicken dance hả :-? :x

Back
Bên trên