TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

To Tuyển : Không bao giờ ngày đó xảy ra đừng nên hoang tưởng há há
:)) cong nhan tu ngay lay thang Thanh Trung ban Tuyen bi mac them chung benh hoang tuong, tinh hinh la ngay cang nang =)) de nghi 2 vo chong dua nhau di chua som som ;))
Mà Sông Đà mày có kề cà được ra được 8 mặt không ? Cụ xì ke chích choác gái gú đấy có tí kiến thức mọn mà cứ khua mồm mép lăng nhăng lừa bịp người trần mắt thịt. Tả hình tượng sông có khác gì chép lại nguyên bản. Tán phét thêm tí về lão già chèo kéo thuyền chài đã già rồi còn khoe đô. Song rồi ca tụng "Nguyễn Tuân thật là uyên bác, nhiều kiến thức". Hết.
8-| :)) toan noi cai j cao sieu, tau chang hieu j sat

hơ hơ, vừa đàm đạo với một thằng anh vừa thi năm ngoái, ông ý bảo chẳng học hành chi mô, trước hôm đi thi lôi sách Sử ra đọc lướt như đọc truyện tranh ý, đi thi vẫn đc 5.5 với 6 điểm, liệu tao có nên bắt chước nhỉ, tinh hình là tao ko thể vào đc, lại còn cả Văn nữa hầy hồ, dek biết La Hán chùa Tây phương nằm ở chỗ nào
mới nghỉ một ngày đã thấy nhớ mọi người rôi, hinh như tao nghiện đến lớp oi`

Chép lại văn bản giở giở ra quay bị bắt chết lè lưỡi.

Tao bảo là học thuộc chứ tao bảo quay à :-?.

Hơ, mà cái đề sông Đà kia là một trong những trọng tâm thi đh đấy, chán thì cũng phải học thôi. Ai chẳng muốn vào đề hay, được tự chọn tác phẩm để viết thì đỗ đh hết à :)).

Ầy!!! Sáng ra 6h30 bị dựng dậy đi thi thử Toán ở lớp học thêm. Ông thầy ngu dek chịu được, có mỗi ra cái đề thui cũng ra sai!!! Ngồi cắm cúi làm đến gần 20 phút, xong ông ý cho 1 câu xanh rờn: "Thầy chép nhầm đề bài". Ức chế!! Thành ra ngồi trong lớp đến gần 3 tiếng rưỡi. Chẳng hiểu thể loại ji`!!!!
Cái ông dở hơi ấy!! Người ta làm bài đã đau đầu thì chớ lại còn cứ đứng bên cạnh lảm nhảm, không thể nào tập trung được!!! Bó tay toàn tập với ông thầy dở hơi!!!!

----------

Cái này viết cho ZZoii: Sao hôm wa lại nghỉ văn bác Ngọc??? Bác nhắc cô đấy! Thi thử văn chỉ cần học phần lớp 12 , từ đầu cho đến văn chương chống Pháp!!!

----------

Cái này viết cho ZZoii: Sao hôm wa lại nghỉ văn bác Ngọc??? Bác nhắc cô đấy! Thi thử văn chỉ cần học phần lớp 12 , từ đầu cho đến văn chương chống Pháp!!!

kiều điên bị nói lắp à, nhắc 1 lần thôi là người ta nghe rồi!
sao hà các bạn, ở nhà 2 ngày học được nhiều điều ko?Học hết Sử chưa? Học hết Văn chưa ? à ko, các bạn lớp mình thì phải hỏi là thuộc hết thơ chưa?Hì
Tao đang ức chế lắm, 2 ngày ngồi nhà cộng trừ nhân chia tá lả tơi bời, toàn đề khối A, B,D năm nào em cũng chiến.....học sử thì thôi rồi, tao cố lắm mới nhồi vào đc 1 bài thì gọi điện cho con Lan nó bảo chết mày đi, phần đấy có phải học đâu....!Tao ngủ cung mơ thấy tao nằm trên đồ thị còn các bạn nằm ở đường giới hạn y= x+1 ở phía dưới....hờ hờ
tao chưa học tí văn nào cả, chúng mày cứ mượn vở tao photo tung tóe đi, làm tao kobiết đằng nào mà lần.....từ rày là cấm có cho đứa nào mượn nữa

Tớ nghe đài đưa tin năm nay dự đoán sẽ có 30% học sinh thi trượt tốt nghiệp, do bộ đã ra chủ trương fải trông thi chặt, giáo viên nào vi phạm lập tức bị đưa ra kỷ luật. Kỷ Luật ntn thì ko nhớ

mày nằm ở phần lim tại x = dương vô cùng của hàm [SUB]-2x[/SUB]3[SUB] + 4x[/SUB]2[SUB] - 5x + 2 = 0[/SUB] hả Bư :))
Xem bạn nào cười nhanh nào :))

Bọn này dở hơi hết rùi!!! Hô!! 2 ngày ở nhà tao dek học được ji`!!! Sáng hôm wa đi cắt tóc với con Giang, chiều về onl đến 5h, đi học Văn xong tối về lại onl tiếp!!! Đang gọi điện cho anh ở bên Mỹ thì mạng lởm, bực mình lên giường đi ngủ!! Từ sáng tới jo` chỉ toàn onl. Đây là bài thứ 2. Đến cuối ngày phấn đấu gửi 5 bài, phá kỷ lục của Nông!!!!
Cho những bạn nào thi Ngoại thương giống tớ: Tình hình la năm nay mọi người đổ xô vào Ngoại thương, nhà nhà ngoại thương, người người ngoại thương. Ngay cả đến các bạn học dân lập gần nhà tớ cũng thi ngoại thương!!!! Ma Kinh tế đối ngoại hẳn hoi nhá!!! Năm nay người ta bảo Đầu tư chứng khoán là đang hot nhất!!!
Bad news: Có một chị gần nhà tớ học KTDN, đến lúc làm bằng Master đi Mỹ người ta deny vì cũng là KTDN nhưng KTDN ở Mỹ người ta học những môn hoàn toàn khác với những ji` chị ý đc học ở Việt Nam!!!!

nao, de cuong su co chua cho lop m co foto het ko , co may dua ko can, ma quy lop dang can kiet
mai U mang ban in roi den lop nhe:D
bn dua muon foto thi tao di foto vay :-<

ô thế là tốt nghiệp chỉ cần trên 0 chứ ko cần trên 2 à \:D/
ô này, văn chương chống Pháp là đến bài nào ý nhỉ :)) :">

tao vừa có thông tin sung sướng vật vã là ko cần học bài Sóng và Đất nước...chúng mày ăn mừng đi!!!
kể ra bỏ được Kính gửi cụ Nguyễn Du,thay vào đấy là Sóng thì tốt.hix.

cứ học cả đi, thông tin vỉa hè cứ phơi ra loạn lên, nhỡ đến lúc nó thi thật thì sao. Són lại được có 2 bài thì nói làm gì ?

Nhớ lớp mình quá, mai lại đi học rồi. Hehe, các chú ko nghe anh đến lúc báo thật vỡ tim thì khổ, thôi thì chuẩn bị tinh thần sớm đi, nhỡ đâu đấy. Đang chat với Khồn,em này lập xong bảng so sánh các chiến dịch rồi, giỏi quá :D em Lan thì học xong toàn bộ Sử thế giới rồi, cứ nói thế thôi, lớp minh đi thi lại nhắc bài cho các bạn ý chứ ;;) ;;) ;;)

Thế T7 này sẽ kt Lý 1 tiết chứ ko phải chia điểm Trung à, sợ nhỉ, Sinh, Địa, Trung thế là điểm cứ mờ ảo, chả hiểu đâu vào đâu :D Thế là từ h ko được gặp thầy SH nữa, chả hiểu bao h thầy có con nhỉ 8-> 8-> 8->

bọn mày ốm hết cả rồi :|
chưa bao giờ lớp mình lại tràn ngập chuyện học hành thế này :|
chậc chậc
ốm hết cả rồi

bọn mày ốm hết cả rồi
chưa bao giờ lớp mình lại tràn ngập chuyện học hành thế này
chậc chậc
ốm hết cả rồi
:)) cong nhan that :)) dang depressed :)|, chan len day cau bai choi kekekeke

bọn mày ốm hết cả rồi
chưa bao giờ lớp mình lại tràn ngập chuyện học hành thế này
chậc chậc
ốm hết cả rồi

Thế là từ h ko được gặp thầy SH nữa, chả hiểu bao h thầy có con nhỉ

Những đối tượng này, chậc chậc, lai căng xa rời thực tế. Cần xem xét lại để trục xuất khỏi Đoàn. Học trường Ams mà trượt đại học :| Trượt rồi, đi Tây nó không cho học bổng đâu, lại mõ mặt sang bên Tàu mà học cho nó rẻ, không thì đi học trung cấp in ở dưới Nhổn ý.

Đấy nhé, các chú ko nghe anh đi. Em Bư vừa gọi điện kêu là điểm liệt là 5 kia kìa, những hs dưới 5 sẽ học lại trong 2 tháng rồi năm sau thi, ko tin anh khoảng 10h xem lại VTV2 xem có đúng ko :D mặc dù mình cũng chưa xem. Bư cứ kêu ầm lên kia kìa;) ;) ;)

Hôm nay tao đi học thêm, bực mình đek tả được. Có 1 thằng ngồi đằng sau tao cứ ho khục khặc làm tao ko thể học được. Nó ho liên tiếp trong gần 1 tiếng đồng hồ, tao ko chịu được nên đưa cho nó cái vỉ strepsil, cho nó 1 viên và giao hẹn là: ngậm đi rồi đừng ho vào người tớ nữa. Đấy lòng tốt của tao bị cái đầu mà ko chứa não đấy bóp méo. Suốt cả thời gian còn lại nó với mấy thằng thần kinh cứ lảm nhảm, thuốc ấy mua ngọt thế, mua ở đâu...blabla, tởm. Nước mình mà còn những hạng thế này thì ko thể khá lên được >:p >:p >:p

À ai bảo đề cương sử lớp mình giống lớp khác nào. Lớp mình đẹp hơn, xịn hơn, có cả index để dễ tra cứu. Đứa nào ko lấy, thiệt ;) ;) ;)

nông này!Chưa j đã lên hô hào trên này rồi!!!
đây, tao mới đích thị là Bư đang nói với đồng bào đây, vừa xem TV vừa ăn cơm, nghe cái tin kinh hoàng đấy mà tao sặc thịt bê 1 hồi.Nguyên văn là cái anh/ chú trên thời sự í, chú í bảo là các em thi TN lần 2 là những em ko đỗ Tn lần 1 ( đương nhiên) .Những em này phải thi lại những môn dưới 5 và sẽ được ôn lại 2 tháng để thi vào 19---> 21/8 ( ko đỗ là đúp đấy) ~~~~> theo ngu kiến của tao sau 1 hồi suy luận thì nói thế nghĩa là thi dưới 5 là trượt bu nó rối, ôi dồi ôi , bỏ ***!
Tao sợ quá lên gọi hỏi 1080, sau 1 hồi phát nhạc từng tứng tưng, cái chị trực tống đài thỏ thẻ bảo tao điêmt liệt là 0 em ạ, trên 30 và ko môn nào 0 điểm là đỗ rồi, nhưng mà em muốn thi ĐH (tất cả các khối)thì phải ko môn nào dưới 5 cơ !!Ôi mẹ ơi, tổng đài thông tin tuyển sinh đấy!
Kiên quyết ko tin, taolại mò lên Dân trí .com thì thấy thế này

2. Điểm liệt là bao nhiêu? Như thế nào thì đỗ tốt nghiệp?
Điểm liệt vẫn quy định là 0 điểm đối với cả kì thi tốt nghiệp THPT và kì thi tuyển sinh ĐH, CĐ.
Năm nay kì thi tốt nghiệp THPT sẽ thi 6 môn trong đó có 3 môn trắc nghiệm là Hoá, Lý, Tiếng Anh.
Điều kiện đễ đỗ tốt nghiệp là tổng số điểm 6 môn thi từ 30 điểm trở lên và không có môn nào bị điểm không.

xong ở dưới mấy bố lại cho 1 bài thế này
6. Đối tượng thi tốt nghiệp lần 2? Thi tốt nghiệp lần 2 như thế nào?

- Đối tượng tham dự kỳ thi lần 2 là những học sinh đã dự thi nhưng chưa tốt nghiệp trong kỳ thi lần 1. Riêng những thí sinh bị cảnh cáo và đình chỉ thi trong lần 1 (30,31 và 1/6) không được phép dự thi lần 2.
Học sinh được đăng ký dự thi các môn có điểm thi dưới 5,0 điểm, theo một trong hai cách: thi tất cả các môn có điểm dưới 5,0 điểm hoặc chỉ thi một số môn có điểm dưới 5,0 điểm.

Lưu ý: Các môn bị điểm liệt bắt buộc phải đăng kí thi lại.

thế là thế nào???Khổ lắm cái đất nc này, ra mỗi cái thông báo thôi mà cũng ko rõ ràng khúc chiết!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên