TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

Thế là thế nào hả bọn mày??? Tao loạn hết cả lên rồi!!!! Cuối cùng theo như con Bư là 0 hay 5 điểm???

thế lày là thế lào :(( sao mày ko hỏi cái chị tổng đài xem ví dụ em thi khối D thì lý hóa sử có phải trên 5 ko :( giời ạ, giáo dục VN đúng là ko mê nổi :-& có mỗi cái quy chế thôi mà ko nói đc đàng hoàng 8-}

À ai bảo đề cương sử lớp mình giống lớp khác nào. Lớp mình đẹp hơn, xịn hơn, có cả index để dễ tra cứu. Đứa nào ko lấy, thiệt ;) ;) ;)

hố hố thanks Nông :"> nhưng mờ, tại bọn lớp mình nàm cũng vô trách nhiệm, chính tả sai lung tung tao chữa không hết nổi

chèm chẹp, sử học thuộc lòng làm gì mà không được 5 điểm :-j
tao còn đang lo toán văn không được 5 điểm đây này :-<
văn cứ kiểu học như tao, không đi học thêm gì, chỉ học trên lớp, thì chả hiểu sẽ thế nào
còn toán thì cứ tính sai đạo hàm là sai tuốt, sai 1 cái tí ti cỏn con cũng trừ 0.25 điểm 8-}
khủng bố quá

Chỉnh sửa lần cuối:
tao tiếp bước Bư đã gọi điện cho 1080,tao hỏi kĩ rồi,chắc chắn là ko môn nào 0đ và 30đ cho 6 môn là chúng ta yên tâm vác bút đi thi Đại học roài!!!!còn chuyện phải trên 5đ môn nào thì mới được thi khối có môn đấy thì bà chị 1080 bảo là tùy trường yêu cầu phải đỗ TN từ bao điểm trở lên mới được thi vào trường,còn ko em đỗ TN với yêu cầu 30đ....(giống như trên) thì em thoải mái thi rồi.tao thì chưa thấy trường nào yêu cầu j cả!
Nói chung ba hoa 1 lúc thì là lớp mình đỗ TN hết rồi,ko lo nữa đâu:d.

cứ làm trò, có học đé.o đâu ! dẹp dẹp hết, đúng là của nợ !
Nghe giống Nam Phương quá :)) =))

Hết phong trào Dhủi hóa, bây giờ lại Nam Phương hóa hử :))
Chúng ta phải có bản sắc riêng chớ nị :-b keke

Mà bọn mày cứ lo linh tinh :)) Đã nói từ đầu là đừng tin tin vịt rồi, các bạn cứ lo làm già đi mấy tuổi, ko được vui đời tươi trẻ bằng tớ hahaha :))

Bọn mày ở nhà học hành chăm chỉ à
Chẳng có đứa nào lên Hao cả
Chán nhỉ :|

tao chán quá, tao muốn vứt sách vở đi lắm rồi í :(( mấy hôm ở nhà toàn văn với sử, đầu cứ mòng mòng mòng mòng mòng mòng mòng mòng mòng............. @-) 8-}
lớp mình cố gắng nhé :* thi tốt điểm cao :)>- aja aja fighting <:p

Chỉnh sửa lần cuối:
đề cương sử thật là chèm chẹp, ko những sai lỗi chính tả mà còn sai cả số liệu nữa 24 với 25 thì đứa nào làm viết thành 14 với 15, thế này thì 5 diểm cũng dek dc

+ với thiếu vãi hàng một số thứ quan trọng tao vừa đọc đề cương vừa phải đọc sách nên thôi quyết định học luôn = sách cho nó nhanh 8-}

ho ho ho, hum truoc tau vua buon dien thoai voi con Ngan =)) con be van ngo^' nhu ngay nao [-( chac chac chac

@My: Buôn với Ngân ah??? Dạo này con pé thế nào hả mày????Nhớ nó wa'!Cơ mà t6 này nó về rùi!!!!
Uh, mấy hôm ở nhà hết học Hóa lại quay sang hoc Sử, chán Sử lại ngồi cày Lý. Tình hình này chắc tao vào viện trước khi thi học kỳ!!!Cái đống Sử như shit!!! Vật lộn cả buổi sáng mới chiến đấu xong phần Sử thế giới. Còn 3 chiến dịch với 3 chiến lược nữa!!
Mà đề cương sai ah???Chit'! Tao chỉ toàn học trong đề cương thui!!!

Tao đang cày quyển Tài liệu ôn tập Vật Lý 102 trang của thầy Cẩn DVC, cùng với những khẩu hiệu hoành tráng của thầy: vì ngày mai chiến thắng, rồi học chỉ là tạm thời, tri thức là mãi mãi, j đấy chả nhớ, chỉ biết là tao học chả vào j cả 8-}

Từ khi biết thi hk sẽ thu bài lại để gv bộ môn của lớp chấm, tao đek học văn nữa, đến đâu thì đến

Sử à, hình như còn 1 phần CM tháng 8 nữa thôi. Từ tối hôm qua đến chiều nay chả học được j vì còn mải đi chơi. Đến bây h đầu vẫn còn đau nhức vì toàn 2h mới ngủ :(

Thôi, chỉ 1 tuần nữa thôi, quãng đời học sinh sẽ kết thúc.

Cả nhà làm bài tốt nhé. Yêu mọi người :x :x :x​

Chỉnh sửa lần cuối:
@My: Buôn với Ngân ah??? Dạo này con pé thế nào hả mày????Nhớ nó wa'!Cơ mà t6 này nó về rùi!!!!
:)) thi nhu tau da noi ;;) con be' khoe, nhung ma van ngo lam :-j chua khon len duoc ti nao ca :p

thôi xong, tao vừa phát hiện ra là tao sai 1 chỗ và thiếu 1 vài chữ rồi :| :(

sai ji thieu ji the may
Tao dang sung sướng vô cùng đây háhá
Đề cương thì rõ dài nhưng tao chỉ học đúng 2 chiến lược chiến tranh với cả phần CMT8 hôm trc đứng lên đọc :)) Thế mà trúng tủ cả 3 háhá
Học phần nào trúng phần đầy :)) Thật là trời thương người hiền lành
Bọn màt thi xong ko lên Hao thông báo kết quả à ^^ Ở nhà tu chí luyện Văn à ^^ Mấy hôm nay topic lớp mình hẻo kinh lên được

Chúc các bạn thi tốt các môn còn lại hén ^^
Gút lắc !!!

có tao đây, hô hô, tao chả học văn đâu, Thân chấm thì tao chả quá điểm 6.5
cả năm toàn 6,5 hoàn toàn mãn nguyện :)| đi thi tốt nghiệp thì cố tí lên 7 điểm
that's all I need :)|
mà nhanh nhỉ, tao thấy hôm nay Sử xong phê quá, mai văn, kia toán, vù vù ấy ^^
anh chị em cố lên :D sắp xong cái tuần kinh khủng này roài
love ya all :*

Tao học thì vớ va vớ vẩn thế nhưng cuối cùng cũng được một bạn lớp L2 nhắc cho cái phần khoai nhất. Nói tóm lại, tớ thấy hoàn toàn mãn nguyện vơi bài Sử hôm nay!!!Thui, chúc cả nhà thi tốt những môn còn lại nhá!!!!!!!1

Back
Bên trên