TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

Bọn mày có đứa nào biết giá công chứng dịch ko? Hum nay tao với papa đi công chứng mất hơn 1 triệu. Sao mà đắt thế đek bít!!! Mà tao chỉ công chứng mấy cái giấy khen với cả học bạ cấp 2 thui!!!!!!!!!!!:((

ồ :| nàm mấy bản mà đắt thế :| nần trước tao đi làm bảng điểm lớp 9 và cái giấy chứng nhận giải, mỗi cái 3 bản thì mất tổng cộng 165k :| làm sáng nay thì chiều mai lấy
thường nà thế :-B
nàm ăn tử tế nắm mờ, mỗi tội đến đấy phải trèo lên trèo xuống cầu thang nhiều quá

óe đắt thế @-)
Nhớ là đi công chứng cả dịch bao nhiêu mà cũng đâu đến từng ấy. Em Cừu bị lừa ồi [-(

Hôm nay trời sụt sủi. Tình hình là vụ NT 12 ko được thành công do thiếu sự hợp tác của nv chính [-(. Tiết nào học cũng chán, có cái thú vui nghe Nông ngồi dưới đọc thơ Xuân Quỳnh và Mo ngồi cạnh đọc thơ Xuân Diệu ;))

bọn này bệnh hoạn hết cả rồi, Xuân Quỳnh với chả Xuân Diệu 8-}
thế thì làm sao mà Xu chịu nổi :|
:)| NT 12 phá sản chửa :-B sao không gọi tao một tiếng, chèm chẹp. [-( Nông thật nà, [-( mất vui quá.

mày ui tên topic lớp mình daija hao nghĩa là j? (hi hi ngượng quá cơ)

o lala mình 3 sao rồi kìa. ăn mừng nào.

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) chết con này mất gốc quá rồi, da jia hao ko bít là j` :)) thế có nhớ ni hao là j` ko? đấy gần gần như thế :-j
Nông ơi cho thêm qủa ZT14 đê :)) ơ mà bạn Thiện có ny rồi còn j` :(

ờ nhể :))
vậy mà bấy lâu nay tao không nghĩ "hao" là chào đâu nhớ :))
tao nghĩ nó là tốt, hay gì đó cơ :))
ôi trời ơi. =))

ko ngờ em Nông mồm thì cứ ngồi khen bạn Thiện có người iêu xinh xắn toc thẳng mắt to với lại 2 bạn đẹp đôi lắm, thế mà trong bụng ngồi vạch chiến lược đến tận AT13, thật là xấu cái bụng.:-< :-< Mà bảo cho mày biết là bạn Thiện hồi trc đi mini xanh đi học Hjim đều đặn vào mỗi tối 2,4,6 đấy, thế mà hồi đấy mày cứ chê HJim đi.....bây h cả êkip NK Vàng anh cũng đều đi học IELTS HJim cả, bao gồm luôn Vân hugo thần tượng trăm năm của mày,...thế nên khuyên Nông chân thành là nếu muốn gain knowledge trong lúc chờ đi Đại Hàn Dân Quốc thì hãy bớt chút thời gian cho gương lược mà đến với lớp HJIm=)) =)) đảm bảo ko nhiều bạn bựa ko lấy tiền:D

ối dời, HJim thì em đã có dịp kinh qua rồi :-b
m ịe hồi tao học là học ielts với sat cùng lúc, lúc nhúc giữa các bác ôn thi đại học
hố hố, bựa không đỡ nổi.
lão ấy chém em không tha, em thi được 7.0, còn gọi điện nhắn nhủ đến mấy lần là photo bảng kết quả để thầy treo trong lớp =))

[youtube]QIovbVUvfa4[/youtube]​

:)) =)) :)) =)) Crazy bitch !!!!
Buồn cười lăn lộn =))
Mụ già thần kinh ăn acid :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hum nay thật là sung sướng vì không có bài tập hình. Lần đầu tiên tao thấy btvn hình chỉ có mỗi 1 bài trong vòng 1 tháng wa!!!!!!!!!!!

uh đấy, lạy hồn, mà chúng ta vẫn chưa thoát kiếp con bò đâu :-B vẫn phải cày sử nữa, ktra 1 tiết hở? :-<

tao nhận ra 1 chân lý phũ phàng là có học thì điểm cũng ko = n~ đứa ko học, rút kinh nghiệm từ bản thân => từ bấy đến nay tao ko thèm nhét 1 chữ sử nào vào đầu nữa, càng ngày càng thấy trò gian lận trg kiểm tra hay ho :"> đỡ mất thời gian học n~ cái ko đáng học, mà lại hồi hộp như phiêu lưu mạo hiểm nữa chứ :)) :">

Back
Bên trên