TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

trê ko up ảnh hội trắng đen à,, em chưa được xem,( nếu mặt tao trông giống con ngỗng ngu đần thì chúng mình cũng pm thôi nhé! ^0^ )

:)) khổ cái tao có thấy mày đi dép đâu hả TrêL:)) hay là em Trê lại đi giày đến trường rồi xách cái túi dép đến để ném, như kiểu bạn Shui đi học thể dục ý ;)) :-j Bạn nào có ý định về time của cái conf thì cho Min 1 câu nhá ;) để bồi dưỡng thêm kiến thức về bạn Trê nào :-j b-)
Uh đúng ảnh đen trắng đâu Trê, mất hút rồi à?
@ Nông: Nông ơi lúc nào send Min cái đống ảnh nhá 8-| máy nhà đang hỏng 8-| khó đỡ quá >.<
Vo tắm nước sôi cũng béo ra cơ à :-?

@Min: bệnh ah, ném dép cho lồi rốn ra bi h
@Nông:mày mất tích ở đâu rồi, nhớ mày quá đi, send cho tao cái ảnh nào
@Bư: mặt mày ko ngu độn lắm đâu, nhưng nên pm thôi, cơ mà chúng ta pm kiểu gì đc hả Bư, ko biết nik mày

Chỉnh sửa lần cuối:
@Min: bệnh ah, ném dép cho lồi rốn ra bi h
Con này bạo lực nhỉ, tao thấy ở lớp hơi tí là con trê tát thắng DVD bồm bộp í, kinh khủng 8-}
Đúng là nạn bạo lực học đường đang gia tăng :-t

Cơ mà đứa nào đi xem "Chuông reo là bắn chưa" Thấy nói là sex lắm <):)

thế à =P~ hôm nào tao với mày đi xem đi Vanh =P~ :)) :">
8-3 chúc chị em lớp mình xinh đẹp tấn tới hoét hoét :)>- <:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Con này bạo lực nhỉ, tao thấy ở lớp hơi tí là con trê tát thắng DVD bồm bộp í, kinh khủng
Đúng là nạn bạo lực học đường đang gia tăng

Cơ mà đứa nào đi xem "Chuông reo là bắn chưa" Thấy nói là sex lắm

ầy ầy cái nầy, tao nàm chứng :-b :))

phim gì mà bắn sex :| khiếp, không ngờ bạn Vanh tò te thế mà quan tâm thể loại :|
chèm chẹp
thất vọng thất vọng

sex gì đâu,tao xem đoạn tắm suối thấy bảo là sex nhất mà có gì đâu :D thằng DVD mà xem chắc gào lên " thế này mà sex á,phỉ báng nghệ thuật của tao quá" :)):))

/:) Bạn Huàng anh tú đang ở Việt Nam à /:)
Sao mà trong profile ghi VN thế kia
lại còn xem cái phim vn rẻ tiền đấy nữa /:)

:)) haha cáivụ này nổi trên mạng quá, đi đâu cũng thấy bàn tán nên tớ cũng sinh lòng tò mò
Cơ mà bạn tú vi vu trời tây sao lại xem đc phim này mà lại đánh giá :-?
Ôi Dói đi đi :))

ờ tao thích để thế :))
fim này thấy bọn nó up mấy đoạn í ì lên youtube ầm ầm:-"

phim Việt Nam thì lấy đâu ra đoạn nào sex để vừa tầm của DVD, mà tao có muốn bạo lực với ban DVD đâu, tai cứ trung bình 10 câu nó nói có đến 9 câu mang ý nghĩa đen đúa (còn một câu tao ko hiểu), ko tát thì tao biết làm sao

Thích đi học sớm.
Dạo này đi học sớm, phát hiện : hóa ra những điều ta đã biết chẳng được bao nhiêu ;)) : cầu thang, hành lang, phòng học và ba chấm ba chấm ;)). HỒ HỒ

này đang chủ đề sex siếc, Xu nói cầu thang, phòng học, ba chấm lại còn ;)) nghĩa là sao :|
ý gì :| toàn chỗ public màh
chẳng nhẽ :|

tao vừa lướt mấy cái blog cũng thấy mọi người post ảnh với tóm tắt nội dung cái phim chuông reo bắn phá gì gì đấy
toàn cảnh trong bồn tắm :|
ăn mặc xấu òm
nói chung là vô cùng rẻ tiền và thô bỉ

hehe, công nhận là con trai lớp mình hơi kém cái khoản này thật >:) :p nhg mà tình cảm thì cũng ko cần thiết là cứ phải phơi phới lồ lộ ra ngoài thì mới là yêu thương nhau, bọn mình tự biết là lớp mình yêu quý nhau là đc nhỉ :)>-
thôi thì chị em ngày mai đến lớp tự sướng cũng đc, vui chán :)) :x

Trong khi lớp mình đang mải mê ở hàng lẩu thì Xu đã chạy được tới nhà để type vài dòng. Các sự kiện đáng ghi nhớ trong ngày 8/3 hôm nay :

Tố 3 ( đúng ko ? ) thuyết trình GDCD, Dvd đến muộn, tay cầm bó hoa tặng cô với khuôn mặt cảm xúc tràn trề khiến cô dù rất muốn đuổi bạn ra khỏi lớp trong tâm trạng " bối rối " cũng phải cho bạn vào.

Cả lớp liên hoa bằng 1 cái bánh rất ngon ( tên gì nhỉ :-? " bánh quế " à ) . Cảm ơn các bạn con trai lớp mình :x

Xong xuôi thì đi ăn lẩu. Trong lúc chờ đợi ra hàng lẩu, 1 chuyện vô cùng bất ngờ đã xảy ra tại cổng trường. Xin giới thiệu nv chính : Mai Trê b-) . Bạn đang ngu ngơ đứng đó thì 1 chiếc xe máy phóng vèo tới như 1 mũi tên b-) , và anh Gay Dragon nhảy xuống*-:) . Anh kéo vai trê :-t , dúi vào tay phải bạn bó hoa hồng@};- , tay trái túi bánh=P~ , rồi vòng qua má kia, thơm :* chụt 1 cái:kiss1: rồi lại nhảy lên xe bay đi, ko để lại dấu vết ji :shock:
Trê trở thành nhân vật chính ngày 8.3 năm nay :star:

Cả nhà iu...8/3 vui vẻ nhé!:x Lâu lắm rồi ko vào HAO thì phải...giống như 1 con mù thông tin8-|

Back
Bên trên