TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

Thế Huyền chắc chắn đi Hàn Quốc (cưới chồng) hay sao mà ung dung thế :|

ảnh ni ah hả Phim, tao nhìn chỉ muốn rụng rốn thôi, bạn mặt trăng yêu quí của tớ ah, nhớ mày nhỉ

Trê ơi tao nghe 1 vài tin đồn khá thú vị về mày ;;)

gần đây mày có đi xem fim ko??:-"

nôn ọe tùm lum. bọn mày mà lấy cái ảnh đấy thật thì thôi kô cần gửi tao 1 bản copy đâu. tao càng nhìn càng thấy kinh tởm

nôn ọe tùm lum. bọn mày mà lấy cái ảnh đấy thật thì thôi kô cần gửi tao 1 bản copy đâu. tao càng nhìn càng thấy kinh tởm
:)) ;)) noi may dung gian ban. ;)) tau cho len photobucket day ;)) :"> :))

Trê làm j` thế :)) Vo nghe đc j` sổ ra cho bạn bè với nào, tò mò quá =P~ mà sao ở UK lại thông tin nhạy hơn ở VN thế nhỉ :))

Vo ơi, có gì chúng ta thương lượng nào, mày nghe đc cái gì hả???. Tởm thế nhở, chưa gì đã tâu cho thằng Dunk roài, con Zói ko đc hóng

bọn mày có secret gì thế :| chia sẻ cho tao với hớ hớ hớ
chúng mày cứ đưa đi đưa lại
kẻ tung người hứng
bố ai mà hiểu được
thế bạn Trê đã làm gì thế hả Vo
PM cho tao nhá
hớ hớ
tao onl bây giờ đây

Vo ơi, có gì chúng ta thương lượng nào, mày nghe đc cái gì hả???. Tởm thế nhở, chưa gì đã tâu cho thằng Dunk roài, con Zói ko đc hóng
tau cung ho'ng hot voi ;)) the ban Tre lam gi ha Vo? ;;)

kinh chúng mày quá, bạn ngoan ngoãn là vầy, thằng Dunk mặt gian lắm bảo là nghe đc chuyện chi đấy từ ban Vo, mà tao đã làm gì hả Vo, có gì cũng pm cho bạn biết với
cấm mấy đứa hóng

=)) mày cấm chúng nó hóng thế có cấm tao ko Trê ;)) Thôi nào bạn Vo, tình nghĩa bao năm của chúng mình đâu, nào nào kể cho tớ nào:)) Tớ là tớ rất yêu quý cả bạn Trê lẫn bạn Vo nên tớ vô cùng có hứng thú hóng chuyện về bạn Trê từ bạn Vo:))

Hề hề, chuyện con Trê tằng tịu chỗ nào bọn bên phía này biết hết rồi, có gì mai kể cho, sợ nó cho cái giày vào mặt thôi.

hóa ra đấy là chuyện con Trê tằng tịu thôi à:| hứ :| tưởng gì:| thế thì tao chẳng thèm, tao còn nhiều chuyện hay hơn Trê nhở ;)) mấy lần chúng mình gặp nhau ý;)) mai lại học 4 hay 5 tiết đây:| tao nhớ từ hồi đổi TKB thì T7 nào cũng có 4 tiết thôi thì phải:|

Lê Hưng với Min với Vo pm đê :)) hay là hôm nào chúng ta làm cái conf để tiết lộ n~ bí mật của Trê ;;) :))

này thì conf, này thì bí mật, chuyện của tao đc lên thành topic lớp ah, tự hào đến chết mất, cứ như tao làm điều gì có tội với nhân loại ý nhỉ. Dừng lại ở đây thôi nào , bạn nào tò mò gì thì pm cho Trê, Trê cho dép vào mặt
thằng Vo bày ra trò này hén...mà sao dạo này mày béo trắng thế hả Vo?? tắm nước sôi ah ??? nhìn xinh trai đấy ;;)

hố hố hố Trê cho dép vào mặt tao đi, tao muốn biết muốn biết
hầy
hôm nay văn vẻ có gì đặc biệt không
tao không đi học chắc bà ấy sướng nhắm nhể :-b ;))

Back
Bên trên