TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

bạn khồn xinh xắn đã bị thằng DVD hủy hoại , DVD kinh tởm thế

ơ :| lũ chúng may .... :(( thừa dịp tao ít onl đâm sau lưng tao :(( thằng dvd nhớ... 2 lần rùi đấy :(( wa Tết đi học đứa nào nhớ nhắc tao giả thù :((

ôi tình yêu \:D/ hú hú hú cúc cu cúc cu :">

lớp mình ơi, mùng 4 đi đâu ko
DVD đáng chết từ lâu rồi, (tao vẫn thù cái vụ way phim)

mùng 4 mùng 5 đi hạ long đi :x
để tao hỏi xem có đủ phòng khách sạn miễn phí không đã :D
không thì thôi :-"

Chỉnh sửa lần cuối:
:)| ***, ở nhà chỉ có nằm với ngủ thôi cũng được vài triệu b-) sướng
mồng 4 đi đâu cơ :D
làm chuyến Hạ Long được đấy ;;)
cần gì đủ phòng đâu :-? 5-6 phòng là được rồi

Chỉnh sửa lần cuối:
không thích miễn phí thì thôi
mà ai cho đi mà đi, lớp mình lại : "ôi cháu nhà tôi con một, đi chết chìm dưới biển thì kêu ai", lại "không biết bơi", lại phụ huynh đi cùng.
Thôi thôi. dẹp, ở nhà đi công viên.

:)| sao o doi lamchien buc minh nhay :-< dang vui ve da lai gap chien kho chiu oai 8-| what the heck 8-| buc that, she's such a jerk, dung la do mat day, do lao toet vo hoc lol, pha vo niem hanh phuc nho nho cua minh
ai doi ca nha bao co tuc o co chu. tau da o co phong rieng, phai ra phong khach ngoi chat voice voi bo me tau. the ma no nhay ra bau la "be quiet" moi tuc chu. Damn it. moi khi bo no bat tivi xem ro to thi chang lam sao, tao noi chuyen voi bo me tao ma no cung keu... god bless her damn heart 8-|

Mùng 4 hoặc mùng 5 đi ra Quốc Tử Giám xin chữ ko lớp mình ??? Hôm trc thấy Vanh với Zoi' rủ rỉ nhau đi xin chữ mảnh nhé :D ko chịu gọi mọi người với.

xin làm gì để đấy Trê viết cho, lại chả đẹp chết người, thế có nghĩa là mai ko ai đi đâu ah

viết bằng chổi cho máu hén, viết rồi bạn gửi cho, thế ngoài chữ tiền ra mày còn muốn chữ gì ko, chữ tình hén, hố hố

chữ tình hén, hố hố
chữ này chưa cần mày ạ. :"> bi h tau cần tiền đã:-? tình sau =)) mà tình thì o mua được bằng tiền :-? cho nên cứ để tình đến tự nhiên thoai mày ạ ;) love comes softly muh :">
=)) tao type được TV lại roài :D yeah =))

Back
Bên trên