TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

@Nông: Linh Ly hả :| nó cũng send cho bạn :| chưa gì đã thấy mấy chỗ ko ổn rồi, đọc vài dòng đầu thấy sai sai, hoa mắt chóng mặt ko đọc nữa:))

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi vợ ơi chính tả kìa :|làm chồng xấu hổ quá =; [-(
hô hô hôm qua mới là lần đầu tiên đc nhìn thấy tuyết,thật là thi thú :)) mình như thằng nhà quên lên tỉnh ý :))=))

@ Tuyen: ;;) chet may nha nha ;)), cu keu la o co j voi ban Thanh Trung ;)) hum qua tau thay no de ava anh may tren YM ;)) bao h dam cuoi nho gui thiep mung choa tau ;)) ma nho la can than o coa bo me may co chau be som day :)) :p
sap Tet roai :-< nho nha T_T

có rồi ấy chứ :)) (không nói rõ là có cái gì :D)
Huyền anh sắp đi Hàn Quốc rồi, nó bảo tao thế, sang đấy bạn sẽ kiếm một tấm chồng :) Gút lắc.

Huyền anh sắp đi Hàn Quốc rồi, nó bảo tao thế, sang đấy bạn sẽ kiếm một tấm chồng Gút lắc.
:-? interesting :D No^ng di may man nha nha ^^ the la he nay ve o duoc gap may a? T_T chan nhay
the thi thoai, chang ve nua, di lam kiem tien vay :-?
T_T buon :-< .....

ồ tao ko có nick cái thằng đi cướp chồng tao:-< [-x
hôm nay lần đầu tiên trong đời tao:-o trong những phút khốn cùng người đầu tiên tao nghĩ đến là Shui:-o =)):| /:):-s:-ss:-& :(:)-s:|
tình hình là lúc ăn sáng, tao ngồi cạnh 2 con bé, mở mồm ra là gào rú truyện tranh, tao cũng thề đây là lần đầu tiên tao ăn sáng nhanh như thế :-sko bít có đau dạ dày ko8-|:-s huhu:(( cái gì mà tớ mà là tác giả thì tớ vẽ truyện Ynuiasa <viết đúng ko:-s> phần 2 là Ynuiasa ở thời hiện đại, ko hiểu chúng mình gặp 1 bạn như thế ở lớp thì sẽ thế nào nhỉ?<8->>
8-} quên hết rồi 8-} ôi mà sao tao nhớ Shui thế :-s :-ss :( /:) :| :-& 8-| 8-} @-)

Chỉnh sửa lần cuối:
mai có Văn đấy, ktra đấy hix :| đứa nào lại xung fong đê :|
tết muốn đi chơi tí mà cảnh sát vờn tí đâm vào đít ô tô chết tung xác, hix.

mày lại thik đi gây sự với mọi ng đấy hả Lê Hưng?? ai nói j tao chẳng cần biết, chẳng cần quan tâm, nhưng mà mày đừng đụng đến con trê thằng Dunk con Vanh kiểu đấy. chúng nó thế nào kệ chúng nó, chúng nó thế nào mọi ng đều biết, chắc chỉ có mày nghĩ ngta như thế
còn tao cả thằng TT, còn ai nói j tao thì tuỳ, mày thik post lên đây nói năng lăng nhăng j cũng đc, những ng biết nghĩ, biết xem xét mọi thứ, sẽ biết tin cái j nghe cái j. thằng TT cũng ko fải dạng tiểu nhân chấp nhặt mấy thứ này, cứ nói thoải mái, nó cũng ko để bụng đâu
PS: đừng nói mọi thứ như mày hiểu tất cả như thế, hay đấy chỉ là màn kịch nhìn qua con mắt " gặp nhau cuối tuần" cộng thêm sự tức tối ghen tị của mày ???

có lẽ tao nói ra là thừa rồi :)), ai mà chẳng hiểu điều đấy :))

Chỉnh sửa lần cuối:
trước khi viết cái gì mày ko suy nghĩ hả Lê hưng, tao cũng chẳng muốn nói nhiều topic lop, trò này đàn bà kinh khủng, tao đánh giá cao đấy, muốn gây sự thì cũng ko cần dùng cách này đâu bạn yêu ah

gals,
relax!
To me, it's just a funny story for valentine's day :))
Maybe I'm just too bored and lazy wondering around my house today so I find this really interesting.

But next show, Hưng, you should indicate that this is just a "drama" show,which you produced, not a reality show, so that people wouldn't misunderstand the personality and dignity of our classmates.

Bottom Line : This show is cool but it's not our school-life!
In case more people have negative feedbacks, I suggest that you should stop this shit if you don't want to get your ass in trouble.

Chỉnh sửa lần cuối:
mọi ng` đừng căng thẳng quá thế :D có j` từ từ nói với nhau. bít đâu Hưng chỉ dựng lên 1 cái chuyện trêu cho vui thôi mà :D ở trên lớp vẫn trêu nhau có sao đâu :p bình tĩnh nào :D

:-< vấn đề muôn thuở,bỏ đê!

hí hí cmsn em gái của dage :x

my.php
[/URL][/IMG]1 cái ảnh để thấy đc đời sống anh em bây h đã khá khẩm thế nào\:d/ Thiếu 1 cái của Bư ngố;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng sn Quỳnh yêu :x ( kị yêu:x ) của Xu >:D< :*
Chúc kị sớm có được thân hình như mong muốn ;;) và thành công trong sự nghiệp học hành nhá b-)

sặc. nhiều cái tao còn chưa thấy bao h hahahhaha
:( cho góp cái của tao vào đấy đc kô? :D

Back
Bên trên