TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

Hưng đã viết:
sao con khồn trông bụ bụ
:|

Tối nay đứa nào đến trường? Lớp mình chả làm j cơ mà tao vẫn mún xem cái kinh kịch nó thể nào :)) đùa chứ tớ cũng chưa bít nó ra sao :"> Wa xem đê

:)| đến các em lại đòi tiền với hô hào trung anh quang vinh tao đến chết à
đang bận tìm điện thoại
tao mất ở nhà thoai, thứ 5 không mang đi mà thứ 5 mẹ tao lại thuê con đồng nát vào quét lau nhà :-w nghi lắm
đến tối hôm đấy tao đã chả thấy mô
nếu không phải thế thì cũng quanh quẩn trong nhà
lúc bấy giờ tao gọi vào máy chắc hết pin *** nó roài,
tổ sư mấy đứa làm cái hội trại cứ gọi vào cho nó lắm vào :-w

đi chưa ?
hay không ?
chụp ảnh vào để tao làm yearbook cho :D
chán chả quan tâm :D

ối "tình bạn thuở học trò" =)) tao chết đây con kia =)) ờ công nhận tiết này tiết Trung=))
hôm nay cũng đến nhưng chỉ xem đc có 1 lúc, có mỗi cái của lớp Nga là buồn cười tí:-? chưa được xem kinh kịch 8-|

Kinh kich = chán :))
Tiết mục nhảy của Big Toe và hát của Mỹ Dung bị bà già Oanh cắt ko thương tiếc mặc kệ khán giả la ó, ca sĩ thất vọng, nhóm nhảy tức tối, dẫn chương trình bối rồi :)) F*ck ! xem thất vọng kinh ( mong chờ mấy tiết mục hay ở cuối ) Nhóm kia vừa bắt đầu nhảy đc mấy bước thì bả í cho tắt loa :)) chết đi . Mỹ Dung mới hát đc 1 bài đang hứng, bị bảo là ko hát nữa, nhưng chị vẫn cứng đầu diễn thuyết + đòi hát, Nhưng Oanh còn cứng đầu hơn, ko ai được qua mặt Oanh già :)) hohoo thế là chị đành đau xót xuống sân khấu :))
Ko biết sau hôm nay nhóm nhảy + ca sĩ có bao giớ thèm quay lại trường chúng ta ko :)) hohoo

Tại sao lại ko cho Mỹ Dung hát thế :-/ MD hát cũng đc mà \:D/ Hum wa bỏ lỡ kinh kịch roài :( Lớp nào đc giải?

nghe nói là lớp Pháp dc giải Most wanted class :|, lớp nga đc giải tài năng, lớp lý đc giải trại :|,lớp toán giải giới thiệu :|, lớp tin giải clip :|, lớp trung 8-| --> no giải :D

cơ mà hwa nhảy hồ thiên nga bùn cười lắm à :D, mún xem wa :D

tình hình là bạn đã bỏ lỡ kinh kịch, ko biết có ra mô tê gì ko
uhm, đc cái hồ thiên nga bạn xem đc một đoạn các em thiên nga bị giật Bra thiệt thú điên cuồng hố hố

mấy em thiên nga do giai đóng :)) mấy em í bị mấy em thợ săn do gái đóng ra giựt bra. còn sót 1 em thiên nge giai chưa bị giựt bra, em vỗ cánh sung sướng thì bị 1 em thợ săn ra giựt nốt hóhô

Bà Oanh bà cắt chương trình vì lý do : thơi gian ( y hệt đợt shine we are )

:| cắt gì mà:-ss :| 11h đã thấy trường tắt đèn, chắc thu dọn xong hết rồi:| Trg mình dạ hội bao nhiêu năm trc cũng toàn 11h hơn mới hết mà :-ss

cắt thế này dở hơi + ngớ ngẩn bỏ mẹ :|
hoạt động thì phải cho nó tới bến, bỏ lửng giữa chừng khác quái gì đang mơn chớn chuẩn bị sex thì bảo thôi thôi
Có ngày nó bổ cho vào mặt.

/:) nẫu thế nữa, lại Mỹ Dung đòi hát bà Oanh đòi cắt /:) WTF?
còn gì là bộ mặt trường ams /:)

tao chưa tưởng tượng ra đc cảnh MD với Oanh lúc 1 người đòi hát 1 người đòi cắt thế nào nhờ:-? chắc đứng đằng sau mà cãi nhau đúng ko
mệt nhờ... mất hứng :| sau này ams khỏi mời đc ca sĩ:|

:)| chan nhay :)|
tau dao nay luoi hoc we, toan choi den tan 10h moi ngoi hoc bai khec khec :-<

sắp đến tết rồi hí hí :D
đồng bảo xa tổ quốc tết này có làm gì không :D

ko hải là cãi nhau đâu :)) MD đứng trên sân khấu đòi hát, bà Oanh dưới sân khấu mắng chị dẫn chưưong trình bắt chị ấy phải lên đuổi MD xuống :)) :|
Bà ý vừa đi xuống chỗ ngồi vừa cười ra chiều sung sướng lắm, bà già :))

tao chưa tưởng tượng ra đc cảnh MD với Oanh lúc 1 người đòi hát 1 người đòi cắt thế nào nhờ chắc đứng đằng sau mà cãi nhau đúng ko
mệt nhờ... mất hứng sau này ams khỏi mời đc ca sĩ
tao lại tưởng tượng MD (chả biết là ai) đang hát, c Oanh (cũng chẳng biết là ai) xông ra sân khấu giật lấy mic thông báo là kô được hát nữa
như thế thật có phải vui kô hehe

tết này. dì tao về vn. bỏ tao lại đây.
có bánh chưng (chắc chả ngon lành j), có hoa đào (giả), có mứt, và phải đi học (bleh!)
tao nhớ năm ngoái tao chả làm j hehe

gom mấy người VIệt Nam bên đấy lại :|
Mà hình như người Việt sang bên đấy nhìn thấy nhau là tránh như tránh tà đúng không :| tất nhiên là trừ khi quen trước

Back
Bên trên