TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

Công nhận hôm nay tao suýt nổ ruột vì cười, lên xe bus nghĩ lại cảnh lãnh tụ vẫy chào đồng bào mà tao cứ cười 1 mình, cái anh ngồi bên cạnh cứ quay ra nhìn tưởng tao bị điên. Mà lãnh tụ nhà ta cũng nhanh thật. Đang từ đình giàn giáo cao chót vót, cô Thúy vừa ra đã thấy nhảy ngay xuống tít tận tầng 1 rồi bỏ lại cả cặp để đệ tử thành trung vác xuống. Tao Dói Khồn Min Giang Tuyển chiu vào trong phòng cười chảy cả nước mặt. Đang xem lại, buồn cười quá. Tao đang sợ hãi, sợ hãi cực độ.

oi DVD =)) =)) lãnh tụ hentai ^:)^^:)^:)) bó tay với bọn mày quá :))

:)) Huyền Anh vừa từ cười nổ ruột nhảy sang sợ hãi cực độ chỉ qua một dấu chấm. Sao đấy em, sợ nổ ruột thật à :D

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng chó hưng,mày lợi dụng nhà bà đứt net 2 tuần mà quăng danh dự của tao vào xó cho chó gặm thế ah???????????!!!!!!!!!!!!!
Xóa ngay đê, ko lần sau tao đuổi mày cút xuống đúng chố mày,tao mách Hoan đấy!!!!!!!!!!!!!Tao thề
Từ h đến tối,liệu đi!
Eo ơi tao tưởng bọn mày ko dám làm hóa ra làm thật hả mày? tao xem 10 lần mà vẫn sặc sụa í............đúng đến đoạn hay nhất đi qua bọn lớp trung thì con Trê ko quay.....phí! .........hay mai replay nhá nhá!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Huyền Anh vừa từ cười nổ ruột nhảy sang sợ hãi cực độ chỉ qua một dấu chấm. Sao đấy em, sợ nổ ruột thật à
=)) ôi tao chết cái câu của chồng tao =))
mai chúng mình làm lại đi =)) lần này làm kiểu 2 hàng đi đằng trước, mặt thì serious 1 tí =)) đi qua, chúng mình ko cười <hôm nay cười rồi> mà để cho bọn trong lớp khác cười =)) chỉ sợ mai ko còn giàn giáo mà nghịch=))
con Bư chửi mắng ghê quá:-? =)) mày ơi khéo bác Hoan cũng lên HAO xem hết rồi đấy=)) ơ mà nó bêu gì mày:-/ dạo này mình như người hành tinh khác 8-| chẳng bít gì hết 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
den chet :)), tu dung thay thang DVD nhay xuong may em om cot cung bo ca lanh tu chay thang :)), may thang om gian giao con chay trc ca lanh tu :)), den chet. tao dang tu van ban than ko bit cac ban lop dia nghi j
chay thang vao lop ngoi tren ban khoanh tay cham chi moi chet. thieu moi nc co vao hoi day la tiet j chac tao chet luon:))

nói lớp địa mới nhớ =))
Chồng mình chạy sang bên kia xem phòng đội tuyển, lủi ra chỗ lớp địa, khều cái cửa bên trái đóng vào=)) 1 lúc sau để hoạt động trọn vẹn, mang giàn giáo sang đầu hành lang, chồng lại nhảy ra gạt cái cảnh cửa bên phải của lớp địa vào =)) ôi tôi chết mất =)) gạt xong 1 cái cả lũ chạy =)) đang tưởng tượng lớp mình đang học tự dưng có đứa nào ra đóng cửa lớp vào=)) thi thú =))
ờ mà bọn lớp địa có cất lên tiếng nào ko :)) nghe lãnh tụ bảo là bác Cấn nhìn lãnh tụ đến 5s:)) ôi=)) tao thề lúc đang đi qua chỗ lớp 11Tr, tự dưng lãnh tụ nhảy bụp xuống, 3s sau hành lang trống trơn=)) ôi chết mất =))

:| thế hóa ra các bạn rủ nhau lên đây tường thuật lại cuộc rước lãnh tụ về nguồn đấy à :|

Hê hê, lúc đấy mà tao cầm máy quay quanh cảnh giáo viên & học sinh 2 lớp kia trợn mắt nhìn tao như quái vật ngoài hành lang thì vui :D Hài vãi

Mai cho thằng Lê Hưng lên nhé. Cho nó choàng khăn kiểu super man luôn :D

Nói thêm: lúc bọn mày làm nghiêng cái giàn giáo tao cảm tưởng tao sắp bay qua lan can xuống tầng 1 rồi chứ.

Chỉnh sửa lần cuối:
ahahahahahahahhahahahahahah
hay!

cho đứa nào nằm sấp ấy. hai tay đưa ra đằng trước. có cái khăn dải bàn buộc vào cổ. rồi đẩy đi. heh heh superman!!

@téo: tao bảo mày đưa cho tao. chứ có bảo post lên photobucket của lớp mình đâu?? xóa đi mày.

hú, tao ko vào đc phô tô búc két :(( hum nay ràn ráo dẹp rồi phải ko nhỉ... hết diễn lại roài :(

Cả nhà choa tao thông báo tí :|

THÔNG BÁO​

Để chuẩn bị cho "made in 12" hoành tráng và đầy ý nghĩa, BCH Đoàn trường muốn gửi 1 món quà nho nhỏ đến các bạn hs khóa 04-07. Để có đc món quà này chúng tôi muốn thu thập ảnh của các bạn hs khóa 04-07 ( bao gồm CÁC BẠN ĐANG HỌC TRONG TRƯỜNG, CÁC BẠN ĐANG DU HỌC hoặc MỚI CHUYỂN ĐẾN ) ( tóm lại lớp 10 có những ai thì có từng đấy ảnh ).Yêu cầu:

_ Lớp có bn thành viên thì có bấy nhiêu ảnh ( tức là tất cả đều nộp, ko trừ 1 ai :|)
_ Mỗi bức ảnh là 1 thành viên ( các bạn ý notice là ảnh nào mà thấy rõ mặt thì càng tốt, còn chọn ảnh nào cũng đc)
_ Ảnh kĩ thuật số (định dạng JPEG, ko resize) cop vào usb
_ Ảnh phải ghi rõ họ tên của từng bạn
.... ( 1 số cái nữa ko quan trọng :|-là việc của lớp trg :| )

Hạn nộp : sáng thứ 4 tuần sau :|

Cả lớp mình chọn ảnh nhanh nhanh nhé, rồi gửi cho tao ( bằng mail cũng đc, ko thì onl thì gửi :| )để còn collect kịp.

Tú hay lên HAO thì báo với mấy đứa xa tổ quốc hộ nhé, Hạnh với cả Phương , OK?

Còn Téo cả Trang hay lên rùi, gửi nhanh nhanh choa tao hén ;)
Còn Ngân để tao lo :|, mà cả tháng nay tao ko thể liên lạc nổi với nó, đến chết :(

Còn bạn Han choi choi với cả Chang có bạn nào biêt tin tức j ko :))

Còn các bạn ko lên mạng bao h thì đành phải tự kiếm ảnh giùm. Cơ mà với trình độ vi tính của tao chắc khó :D, thế nên là đứa nào có ảnh của các bạn như : Shui, Giang, Kiều...thì gửi cho tao luôn nhé ;) ( tình hình là nghĩ đi nghĩ lại ko bít có cái ảnh nào của Shui chụp 1 mình :|, chắc là lại phải nhờ đứa nào lớp mình cắt ảnh của lớp ra mới có 8-|, đứa nào giúp tao hén :D )

hết

tinh thần đã phổ biến xong, giao nhiệm vụ cho mỗi ng rồi nhé!
nhớ đấy, đưa ảnh đây càng sớm càng tốt b-), thấy tao onl thì gửi luôn nhé ;)
mai đến phổ biến cho cả lớp :D

Chỉnh sửa lần cuối:
trời ơi tiền điện 1tr6
Không nộp ảnh đâu :p
Không nộp không bị đuổi học trừ hạnh kiểm phỏng :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Tú ơi cậu giải thik tớ cái ảnh thế lào đi cậu!Đùa,nhìn như thằng ba Tàu chủ ổ xì phé mạt chược í mày ah!

Chỉnh sửa lần cuối:
Mai đứa nào mang máy ảnh đi tao chụp mỗi đứa 1 kỉu :)) Cô với chả lếc... Riêng các bạn trc đấy đã đc tớ chế tác cho roài thì khỏi chụp lại nhở...Ví dụ như bạn Phương :">

Tao nộp này, save vào nhớ, chả bít mail mày là j...Ảnh này phù hợp cung cách học sinh chưa 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
sao ảnh này má mày béo thế hở Khồn :))
Chụp ở Sapa hử :D

Ảnh ava thằng Tú là thằng nào đấy ? Nghe đồn là ảnh của anh nhưng iem chưa dám tin :|

=)) Shui có ảnh mặt trời trên biển đấy =)) mà mang cái máy đến chụp ảnh chúng nó rồi nhét lên là được :| có gì mà phải tìm kiếm khổ cực đâu
@ em Trê mày ơi chúng mình nộp 2 cái ảnh chụp đôi đi b-)
:-o đấy là Khồn á :-o ối =))=))=)) Khồn ơi =))=))=)) :| đồ củ pánh pao tròn ung ủng :| =; kinh người hồi trc má béo, bi h cũng má béo mà sao thấy bây giờ má bà cứ tòi ra 2 cái cục 2 bên nhỉ:-? =; kinh tỡm:-ss

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên