TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

avatar là bạn Tú Vo ah, tóc mày bị làm sao thế hả Tú
ko tin nổi vào 2 đôi mắt của mình nữa
bao h có giàn giáo chúng ta diễn tiếp hén, tao sẽ quay đến cùng hố hố
@Min ảnh đấy bệnh lém, chân chúng ta phải xoắn điên cuồng, người ta đánh giá nữ sinh Ams đấy, Min ah hú hú

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế còn "tấm" nào không để tao xem cho thỏa chí tò mò :))

---------

trời ơi đi xem step up đi :x
mai có tiết lý à :|

Chỉnh sửa lần cuối:
óe, ảnh mày á tú :-o hú hú nhìn đêk nhận ra đc :| tưởng mày hâm mộ thằng nào lấy làm ảnh ava
Chuối quá :)) mày bị biến chất rồi :))

Thằng tú nhìn như thằng bán thịt người Tàu ý :)).

=)) mình tưởng tượng Vo đi làm nghề ông mai mối:))
@ trê: tao có bảo là ảnh hôm nay chụp đâu :-ss kinh bỏ xừ ý:-s

sao các bạn lại nỡ báng bổ thần tượng một thời của giới trẻ, tuy anh có đổi khác đôi chút về mặt ngoại hình nhưng tâm hồn anh không hề thay đổi. Các bạn không nên dựa vào một vài tấm ảnh mà nỡ phá hủy đi hình ảnh của anh, một hình ảnh không thể phai mờ theo thời gian, sống mãi trong lòng chúng ta.
seriously ? Tao thấy giống thầy bói hơn :D

áo của thằng Tàu ở cùng nhà với tao đấy :)) kính Bi Rain nữa :))( nó bảo thế 8-} )

Mọi người cho em nhoi 1 tý thôi..:D
1' cho quảng cáo : Hãy đến với chúng tôi, dân chuyên Lý trường THPT chuyên Hà Nội - Amsterdam...Các bạn sẽ đc hòa mình trong sự lộng lẫy của các bóng đèn, âm thanh rộn ràng, đồ ăn thơm ngon ( do chính tay các bạn nữ chuyên Lý chúng tôi làm... ). Các bạn sẽ có đc n~ giây phút kỳ diệu khi ở chuyên Lý...Đến với chuyên Lý, các bạn sẽ đc đón chào 1 cách nồng nhiệt nhất, tận tình, chu đáo nhất...Trại chúng tôi nằm ngay bên trái sân khấu ( nếu bạn đi từ cổng vào ) Hãy đến với chuyên Lý chúng tôi... Chúng tôi yêu các bạn...
Cảm ơn các bạn đã đọc QC này...

tao với phương có ảnh chụp truy nã đấy :D
lớp mình có làm yrbook. thì tao đi chụp mấy ảnh lừa tình gửi về nhá hehehehe

ờ ờ chết chết ảnh mình toàn ảnh lừa tình, móc mãi ra 1 cái ngoan hiền nhất thì lại chụp chung với con Thu, mà chắc ko sao :-? chúng nó bảo là ảnh 1-2 người đều được mà...

Mai chỉ học 3 tiết thôi à :)
Nghỉ sử à :)
đi xem step up đi :x

ô thế mai được nghỉ à :)) tốt ghê cơ, về nhà ăn ngủ cho ấm bụng ấm thân
chèm chẹp
điện thoại của tao lại no where to be found và xin mời quí khách gọi lại sau roài T_T
có gì mọi người gọi vào máy nhà tao T__T 5141776

kiệt tác mặt trời trên biển đã thất lạc lâu lắm rồi mà :(( nghĩ lại thấy phí, biết thế hồi đấy tao giữ lại trg máy :( :-ss

đây đây, các bạn xem cho rõ :)) tao thấy giống mấy lão già yêu râu xanh hơn >:) :p

con ngọc lại mất nốt máy rồi à ? sao hôm nay không rú lên mà lục cặp /:)
sao ít ảnh thế, post thêm mấy cái nữa xem nào

8-| hóa ra mặt trời trên biển ko còn à 8-| thế tưởng cái đấy có post lên Hao mà:-s

tú giống mã giám sinh :D

vào album của hao tìm đc 1 đống ảnh đặc sắc :D

bạn han :D

tao hồi đấy đây

khồn hồi đấy đây (sao h biến chất thế mày)

cái này kô cho vào yrbook thì hơi phí

perrrrrfect - tình bạn thuở học trò

tao kô tìm thấy mặt trời trên biển :( buồn 1 giây

Chỉnh sửa lần cuối:
"tình bạn thuở học trò" =)) tiết này là tiết trung nhìn cái cặp xanh xanh kia là biết trên bảng vẫn còn kêu gọi đóng quỹ lớp kìa, sao con khồn trông bụ bụ :D

Back
Bên trên