TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

ặc ặc, tao đang có một đống việc để làm, ***
lau nhà, quét nhà, đi chợ xách đồ với mama, rồi còn cuốn nem T__T damn it
ngày mai còn bận hơn thế này
tao thà về quê trồng cây còn hơn ở nhà làm đồ cúng Tết >.< mệt chết lên được
Tết này lớp mình có bác nào trốn khách đi chơi xa không :D

:)) đúng đúng :)) mặc dù ngày Tết vất vả, và cái trò chạy qua chạy lại pha nước mời khách là cái trò tẻ nhạt nhất trên đời :-< nhg mà ta vẫn ko thể trốn khách :)) cả năm có 1 lần mà, chả dại :))
chúc cả nhà ăn tết vui vẻ :x
ịch, vừa nhắc đã có khách đến roài :((

chưa tết mà đã được mừng tuổi rồi, đủ để trong năm sau, mỗi ngày ăn 3 bữa, mỗi bữa 3000vnd :))
ăn thế thì chỉ có cơm với cà thôi nhở :|
nếu có bị trượt đại học, bố mẹ đá bay ra ngoài thì còn có cái mà sống :(
nhưng mà lúc thi thì chắc cũng tháng 7 rồi :D
có nghĩa là chỉ phải tự nuôi trong nửa năm thôi :))
không, nhưng bố mẹ sẽ không nhận mình lại và thế là phải tự nuôi cả đời :(
trời ơi ai cứu tao !!! :((

Nông đây, Nông đã sống sót sau 7 tiếng ép tóc liên tiếp. Tuy có được mẹ ra tiếp tế lương thực nhưng vẫn ko thể chịu đựng được hơn. Mấy hôm trước có đề essay: describe an achivement you have accomplish, ko nghĩ ra cái j. B h phát hiện ra cái mình thành công nhất là mài đít 7 tiếng ở hàng ép tóc, đến khổ.

Nông chỉ ép, ko tỉa mái, ko tỉa đuôi nên ko khác j đâu nhá. Chỉ khác là mái nó cứ ẹp xuống mất hết cả nongish style đuôi chổi (Tú bảo thế :D)

Lên thông báo cho các bạn tình hình thế thôi. Chúc cả nhà ăn tết vui vẻ nhá :x :x :x

cô bé bên khóm hoa xuân =)) ép tóc 7 tiếng :| ^:)^

hèm hèm, tao cũng vừa cắt tóc và tu một đống smirnoff gì gì đó ;)) ****ing high

Chỉnh sửa lần cuối:
Poster của "Pirates of the Caribbean: At worlds end"

Chỉnh sửa lần cuối:
Sắp giao thừa rồi. Chúc cả nhà năm mới vui vẻ, Đinh Hợi nhiều lợn vàng tài lộc. Hi vọng năm nay mọi người đều đạt được mục tiêu của mình. >:D<

Best wishes to all :D

DVD thôi làm mấy trò bệnh đi :)) ( chú thích cho bọn ko click vào link vì lười: click đi !)

Cả nhà ơi, năm mới vui vẻ vui vẻ B-) . Có ji sang hẳn mùng 1 sẽ chúc típ :D

cả nhà ơi chúc mừng năm mới :x >:D<, 1 năm đầy thành công và hạnh phúc hén :x, iêu cả nhà nhiều lắm :*

Chúc mọi người năm mới mạnh khỏe, khỏe mạnh & có sức khỏe tốt. Và thành công trong du học, thi ĐH, chơi điện tử ... whatever.

Tối qua nằm mơ thấy tao bị xe bus đâm giữa ngã tư Lê Duẩn. Đang đi bộ giữa ngã tư thì có cái xe bus chạy khoảng 80km/h chạy tới đâm oạch 1 phát. Người bay 5-7m, lộn mấy vòng dưới đất rồi nằm đấy, máu túa ra, tay đơ đơ không có cảm giác gì, giẫy được mấy cái rồi ặc. Còn lại 1 vũng máu & 1 hình người vẽ bằng phấn nằm lại. 0:) Vì thế nên mới chúc mọi người sức khỏe, hehe. Cẩn thận nhé :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Cả nhà năm mới vui vẻ nhé :DB-) nhiều tiền nhiều tình ;))

Thằng DVD chắc ngày làm gì trái với lương tâm nên đêm mới mơ thế rồi!:))=))

Chúc mọi người cầu được ước thấy, được mọi điều tốt đẹp nhất trên đời, thi đâu đỗ đấy, vui vẻ hạnh phúc

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe năm nay chúc lớp mình quan trọng nhất là thi đỗ ĐH,đứa nào ko thi thì cũng đạt đc học bổng tốt nhé!!!cốt lõi là thi đỗ để mà còn tụ tập đc nhau đi biển nữa.

PS:phải là thi đỗ trường mà mình mong muốn nhé!!

bi h là 11h. tất bật từ tối. h mới có thể ra ngoài mà các cụ ko phàn nàn j`. nhg mà h này đi có muộn ko nhỉ :| đứa nào đi với tao nào :((
chúc cả nhà năm con nhợn cũng sướng như nhợn :x

:) Moi nguoi oai, nam moi nam me, vui ve nha
Tau cung dang co vui day :-< tao se nghe loi ban Vanh Phu, tao khoc cho nam cu may nha :) nam moi tau se thay vui hon.... luon cuoi tuoi ca nha nhe :-*

ầy dà
Doanh thu tính đến ngày mồng 1 tháng Giêng năm Đinh Hợi ước tính khoảng 1 triệu 6 trăm k vnd + vài tờ đô lẻ :x
hớ hớ
chúc cả nhà năm nay bội thu
chúc đồng bào xa Tổ Quốc vui vẻ khỏe mạnh sớm về quê ăn Tết :D

@ DVD : cái ở trên kia - kiệt tác =)) sao mày không gắn vào mình con lợn nhỉ :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên