TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

con Xu bỏ ngay cái kiểu đếm lùi đi, làm tao sợ vãi tè!!Đúng rồi, Kiều giống em , sợ nhất là 2 ngày T3, T6......những hôm đấy mở mắt ra là đã nghic hay hôm nay mình bùng bu nó ở nhà rồi !

lớp mình hôm nào viết hồ sơ thi ĐH thì mang đến cho tao tham khảo với nha :D

bài đấy tao vote từ hôm đầu :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Bị bắt vote từ lâu rồi, chả chờ dage nhắc. À, lớp mình đen và đỏ đều được chứ j, chắc ko. Đen thì tao có 1 dây, đỏ hôm nay đi mua, đek thấy cái nào được. Mặc vào người trông như xác ướp ý.
À, mặc dù đang nẫu ruột vì bị reject gần hết :(( :(( :(( (ôi thật là buồn) thì tao cũng muốn bọn mày biết 1 tin rất rất vui. Em Mo nhà ta đã được admit vào 1 trường j đó Alevel(chả nhớ tên). Chỉ biết em được 100% tuition fee, còn ăn ở thì nhà em có họ hàng hang hốc bên đấy nên em ở nhà anh họ làm bảo mẫu cho 3 đứa bé xinh kinh khủng. Sướng nhá. Thế là em 1 mình sang trời tây chẳng phải đóng mấy. Cả lớp mình chúc mừng cho em nào. Em là niềm hi vọng của cả lớp và của gia đình (vì tao thấy lần đầu tiên có đứa sang Anh mà đóng ít thế). Chuyện 7.5 IELTS :) À, 1 tin vui khác, Hạnh mẹ tao cũng nhanh chóng xếp thứ nhất lớp môn TOÁN (nhấn mạnh nhá) ở lớp CHUYÊN TOÁN. Giỏi chưa :x

hớ hớ
thứ 2 đến bắt Mo khao đê ;))
tưởng tượng cảnh Mo babysitting 3 đứa bé :x soooooo cute :*
:-B Nông ấm chỗ bên Hàn rồi cơ mà, lo gì? bên anh 1 còn thảm hơn mà.
Tình hình tao vẫn chưa biết sẽ trôi dạt về nơi nao 8-|
dễ vào RMIT với các em nhà mình quá thôi :))

Mai màu đỏ, nếu ko có màu đỏ thì mới mặc màu đen :D có một số đứa màu đen thôi
Đỏ là chủ đạo
Kết hợp quần bò :D
Thế là chúng ta có đồng phục lớp tự tạo héhé
:D

Quyết định cuối cùng : Học Viện quan hệ quốc tế :D , khoa tiếng Anh. Năm ngoái điểm chuẩn 21, tinh thần là 5-5-6 :D.
Sợ tốt nghiệp còn hơn là ĐH :-s. Nghe bẩu : Lí Hóa Sinh Toán Văn Anh :-s

Uh, đen đỏ, đỏ đen cũng dễ chọn:d. @ Vanh : nhớ năm ngoái mình đi 20 năm Hao ko mày? Có áo in logo trường rồi đấy :))

Hội nghe như hội đầu gấu ý nhỉ :))
@Xu : Đâu, đâu, áo đâu hử mày :D thích thế

À tao vừa đọc xong, đứa nào lớp mình lấy áo kỉ niệm trường(năm ngoái) thì đăng kí size, họ tên với tao nhá, rồi tao lấy luôn thể, người ta bảo lấy theo lớp mà :D
hòhồ

Chỉnh sửa lần cuối:
cố gắng toán với văn mỗi môn 3 điểm chúng ta còn thừa điểm vào QHQT,=)), lớp mình cố gắng vào đấy bầy đàn nào
áo kỷ niệm trường là cái gì, tao có thấy bao h đâu nhỉ ,chắc xấu điên

áo kỉ niệm trường trông nó thế nào?
ầy, thôi cứ cho tao 1 cái, cỡ nào lớn hơn S là được :D
Téo ơi sao vẫn chưa có kết quả gì từ MSU, mày nhận được giấy báo chưa :(

Tưởng Trê vào RMIT ? :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
Hồ nếu chỉ cần cái mác đỗ đại học thì có lẽ tao cũng thi HVQHQT đú theo bọn mày. Dù j thì cũng được cái tiếng, có học đâu mà lo. Ngoại thương sợ ko đủ sức(chiều còn phải xem high school musical, đi hấp tóc, rồi còn mua áo) :)) :)) :)) thế mà Ngoại ngữ thì hơi thường quá. Ừ QHQT nào, đú theo nào :) :x

Téo ơi, ảnh của mày size 1 ổn nhỉ, Zoi' có lấy sách ko nào :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Áo trường là chỉ những đứa nào đóng tiền cách đay hơn 1 năm mới nhận đc :)) ôi cái trường này làm ăn chậm thế đấy hehe

Tomorrow : Let's Be The RED

Back
Bên trên