TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

@téo: IIT cho tao tiền mà -_-
oh tau cung noi la nham roai muh :-?? :-j voi ca diem cua may cao chot vot the, truong nao no chang cho tien /:) :p
@ Nong: ;;) may sang day kiem thang tong giam doc dep rai nha =)) nhung ma can than, vo phai may thang ung thu voi dau gau la chit day =))

Ồ đừng lo, mà chị là người thứ mấy inform cho em cái này đấy. Hôm trước còn có đứa gửi link chụp ảnh zai Hàn với mấy cô cơ :))
Đính chính hộ Mo: nhà Mo ở có 5 đứa bé chứ ko phải 3 như đã đưa tin.
Thành Trung kinh nhỉ, Nông vẫn còn giữ cái ảnh thẻ của DVD hồi lớp 10, khác xa bây h nhiều :D

nờ nờ...na na ... năm đứa á :| thế thì Mo thành giáo viên mầm non bất đắc dĩ à :))

Tao bẩu, năm sau có khi Nông gửi ảnh lên HAO ảnh chụp với 1 anh zai Hàn rồi cho một câu : "getting husband, you guys come, ố kề ?" =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Sau này Nông giàu chu cấp cho bọn tao tiền vé tiền ăn uống sang đấy dự đám cưới nhá :)) hóhố

Dói mới phát triển cái ngành nghề j gọi là "hái nhân sâm" hả con, có phải mọc trên cây đâu, lại thik giống Lan " trồng bò sữa" sáng nay ah? =))
Xu em, cái tin em trích dẫn làm anh lăn lộn 1 lúc, rồi sau đấy, lại nhớ đến cái đữa ngồi cạnh mình :D

Ôi, viết blog quên ko viết mục Lan U kêu là: trồng bò sữa nhỉ. Được đứa nào đang có nhu cầu lấy chồng Hàn thì bảo tao nhá, tao lên danh sách sơ bộ luôn. Nếu thik đặc điểm tính cách j thì cũng báo trước, tao chọn giúp. Nhớ nhá, bạn nào thik bác cày ruộng, bạn nào thik bác chăn bò thì nói trước nhá.
À, hôm qua, trường mình bị ngộ độc ở canteen đấy. Hôm nay thầy Thắng đi lấy sĩ số xem những đứa nào bị nghỉ, Nam Phương có sao không nhỉ, tao lo quá. Sáng tao cũng ăn 1 quả táo, bây h thấy nôn nao (từ khi biết tin bị ngộ độc). Lớp mình cẩn thận nhé!0:) 0:) 0:)

( trước cửa lớp )
- Lam: Ơ NP à, mày ốm đau thế nào, ngồi ở đây à?
- NP : Ốm đau cái đ.. j, tao bùng.ở nhà ko đc thì đến trường chui vào đây ngồi

ngộ độc thức ăn :))

---------------------------------------------------------------
cho tao việc riêng tí :(
có ai hn thấy mp3 của tao ko :((
chắc mất quá :((
có ai bít em nào lớp A1 ko:(, hi vọng em nào lòng tốt cầm về hộ , rồi giả :(

Chỉnh sửa lần cuối:
GIờ địa :
Lan lên bảng ,nói lắp bắp, tập bản đồ ngó đi rồi ngó lại, thi thoảng pứng ra được một vài từ , nghe đâu " than đá"...." phía đông"... rồi lại lặp lại " fía đông có than đá " ...nghe cho có vẻ nhiều, end up là 3 đ vì có vở nhưng vở ko chép bài. Giờ TD thấy bạn fân trần " đấy là tại ko có vở chứ ko thì tao đã 5 rồi "

DVD và Vanh ăn rùa được 1 con 7, 1 con 8 >:p

Khồn xuất sắc với con 10 hiếm hoi, càng ngày càng khâm fục khả năng tống kiến thức siêu nhanh của Khồn 8-}

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
Các cậu thân mến!
Thế là chỉ còn chưa đầy 30 tiếng nữa thôi chúng ta sẽ biết môn thi Tốt nghiệp, sẽ biết cuộc đời mình rồi trôi dạt về đâu.Bản thân tớ, 1 người sẽ chết đùng đoàng phanh thây mất xác nếu chả may vào Lý Hóa Sinh ( bậy nào, ko phải thế đâu, đừng tin >:p :D ) nên cũng ko dám ho he j nhiều, chỉ muốn chúc các bạn hữu của tớ, dù có chiện j xảy ra đi nữa, vẫn luôn luôn vui vẻ như bây h, và như trong những khoảnh khắc mà tớ đã vô tình chộp được của các cậu dưới đây
Những ảnh này ko chắc là những tấm ảnh mọi người thik nhất, nhưng là những tấm ảnh tớ chụp được hoặc những tấm ảnh mà tớ thik ngắm nhìn bộ mặt khả ố của các cậu nhất
Người nào thấy ảnh mình đẹp thật đẹp, tức là người đó đã đối xử tót với Bư và được đền ơn xứng đáng :D Đứa nào ảnh bôi bác tức là đã , đang hoặc sẽ làm điều j thất đức với tao vào ngày hôm qua, hôm nay và rất có thể là trong tương lai,những đối tượng này nên suy nghĩ lại về tư cách đạ đức và bạn bè nơi mình :-w
bắt đầu là Lê Hưng, anh bán thịt chất phác

tiếp đến là thị Ngọc lan, cả cuộc đời gắn chặt với chiếc xe đạp

Nam Phương _ " tao đ..... biết, kệ mẹ chúng mày =)) "

thik nhìn Ngọc girly thế này

gái tàu ạ

Minh xì tin _ thần tượng của giới trẻ

con mẹ việt kiều bị tóm khi đang trên biên giới buôn bạc giả

đối tượng này là kẻ đồng loã

chị khồn_ lúc chụp chỉ nhìn thấy mông chứ chả thấy mặt

Gia lâm môn phái:D

sóc răng hô;;)

con Dói đánh nhau nhiều quá, xem chưởng nhiều quá đâm ra tơi tả

thánh mẫu tẩm bổ

TYPN mặt mụn

cô công nhân xây lắp cống

Anh quốc và giấc mộng bơ sữa8->

GD's treasure;;)

mái đầu anh Bo=))

gái làng;))

và cuối cùng, bất ngờ cho các cậu , tư sản thành thị Hoa Kỳ

Chỉnh sửa lần cuối:
Ối gời ơi, tao ấn tượng quả ảnh con Dói quá quá quá
Cứ nhìn là tao lại cười sằng sặc bò lê bò toài cười điưn cuồng, cười đau cả bụng chảy cả nước măt :)) =))
Dói oi tao ko co y gi dau, nhin "hay" ma :D
tao thích lam lam :x

----------

Con Bư này tàng trữ nhiều anh văn hóa phẩm đồi trụy nhỉ
Còn nữa ko cho anh em ta thưởng thức nào :))
Đừng giữ cho bản thân để rồi tự sướng nhá, sướng tập thể cho vui :)) cho các bạn xem nào :)) =))

----------

May dua bon may, đứa nào đã đang kí áo đông phục trường rồi để tao còn đang kí lấy áo nào, cho tao tên + size nào, lấy luôn 1 thể, người ta bảo lấy theo lớp mà

Danh sách kèm số thư stự tao find được đấy, yêu cầu các bạn đang kí size áo với tớ nhá :D

442 Phan Thùy Trang Trung-Anh 1 04_07
596 Nguyễn Đăng Trung Trung-Anh 1 04_07
829 Phạm Ngọc Mai Trung-Anh 1 04_07
1244 Đặng Thị Như Ý Trung-Anh 1 04_07
1595 Lâm Anh Thư Trung-Anh 1 04_07
1608 Phan Thanh Xuân Trung-Anh 1 04_07
1637 Lê Vân Anh Trung-Anh 1 04_07

Thiếu đứa nào thì bảo sớm nhá :D
Nhanh lên các bạn, tớ nóng ruột với cái áo quá rồi đấy :D

Chỉnh sửa lần cuối:
nhiều ảnh mình chưa có phết :D Mo trông buồn cười quá =))

ảnh thu sao lại đề minh xì tin?

uầy ảnh ngọc đẹp lung linh, thik cái tóc :D

con bư nhá. sao lại lấy cái ảnh đấy nhá

ngân chụp với bạn nào xinh như minh tinh đấy :D

Sáng ngủ dậy nhìn đồng hồ 7h5'. Muộn học bỏ mẹ nó rồi.
Rửa mặt mặc quần áo qua quít. Đi giày rồi cởi ra đi tất rồi lại đi giày. Chạy như 1 thằng điên tới trường, mọi người qua đường nhìn mình ngạc nhiên như 1 con ma đói ngủ. Gặp ngay cái đèn đỏ 90s mới cay chứ. Kiểu này trèo tường vào cũng dek đc. Tiết đầu là tiết sinh, gái thì anh Cường còn cho vào chứ tao thì ở ngoài hóng gió T_T hi vọng là anh đeo nhẫn cưới thì may ra ...
Đến trường thấy 1 lũ học sinh xếp hàng, loa thông báo thi học sinh giỏi gì đấy.

MK.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tin Tức :

sáng nay 30/3 Bộ Giáo dục công bố 6 môn thi tốt nghiệp THPT
6 môn tốt nghiệp của THPT là Văn, Toán, Ngoại ngữ, Vật lý, Hóa học, Lịch sử.

Tình hình là rất tình hình :D

Back
Bên trên