TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

Ừ ừ, Dói ơi đuổi con Kiều đi,
thay tớ vào đi, Dói, Dói ơi :((
trời ơi thương người đi mà :(( :((

gì chứ, đuổi Kiều đi cho Trê vào ngồi bàn tròn với, tinh thần học cao vời vợi mà phải ngồi bàn cá biệt, buồn:((

con Dói nhá, tao đăng kí từ bao h rồi mà mày cho con Mai Trê vào ??? Có đứa nào hớ hênh là mày phải cho tao vào chứ.
Lạy lụp van xin mòn cả mặt mà không có tinh thần tương thân tương ái
mẹ
Nhớ mặt đấy

Chỉnh sửa lần cuối:
ô hay, cho Hưng số cô để học lớp riêng rồi còn j` :| /:) bảo rủ rê thêm mấy đứa rồi học còn j` :| lẽ ra Trê cũng học cái lớp mới đấy nhg mà tại mãi chẳng thấy bắt đầu nên nó mới vào đây học ké, Trê nhở /:) hỏi nó xem nó phải ngồi 1 góc riêng ntn /:) chật thật chứ ai điêu làm j` :|

@ Bư + những đứa nào cùng thi khoa như nó :(
http://vnexpress.net/Vietnam/Kinh-doanh/Chung-khoan/2007/03/3B9F46DA/
Rất tiếc phải dội gáo nước lạnh
Mà tao cũng chả hiểu dạy chứng khoán thì dạy cái gì mà hết những 4 năm :|
Phải xem cái curriculum của nó xem có xứng đáng tài năng như chúng mày đi học hay không. Không lại cũng là học cái ngành hot đấy, nhưng mà ra trường xong lại cũng chỉ có biết bluechip là cái gì :|

oi chi PL ca si thue nha tao!!! tao noi nghiem tuc day, ko fai dua dau, oi bat ngo qua di...oi the la tao ko dc o cung ngo voi chi y a :((, may bac nha tao lai dc o cung chi y a :(, nho anh HAT anh y den choi thi sao :((, chi y mac vay dep ko dc thay :((, oi tu nhien thay mun ve nha cu o qua :(

co ma sao fai di thue nha tao nhi, tao van ko hiu :-??
ma ki dung hop dong ngay ca thang tu moi chet chu :))
dung dua :(

tuy đã cuối ngày rồi, cơ mà vẫn muốn leo lên đây để chúc sinh nhật Xu vui vẻ, sinh nhật em gái chị vui điên cuồng hén, yêu em

@ Xu
Chúc mừng sinh nhật. Chúc cậu ăn nhiều chóng lớn.

@ Lam
PL là ai ? Mày sắp ra công viên ở ah ? :))

@ Bư
Giải thích cho tao biết tài chính ngân hàng học cái gì ?

Chỉnh sửa lần cuối:
bi h mới nhớ ra hôm nay là 1-4 :( từ lâu ko có khái niệm ngày 8-} thế là cái tin bỏ hóa thi sinh là điêu hả :(( thế mà tao đã sướng điên cuồng cả buổi tối :(( ôi đời lại đen tối rồi :((

cmsn Xu em nhé :x:x ăn nhiều ngủ nhiều học nhiều đỗ ĐH nhé em :x

Chị Xu: em nhắn tin mà chả thấy chị reply j, thôi chúc chị lần nữa trên HAO vậy, yêu chị yêu nhiều nhiều :x

Kiều liều quá nhỉ, Lóng Bian có khác, cẩn thận ko bị quây đấy :)

Zói có lấy áo đồng phục nữa ko, mai mang cho, hay đi mua mất rồi, tôi nghĩ size của tôi cũng vừa đấy, vì mặc hơi rộng mà :(

Ông à, PL là Phương Linh còn HAT là Hà Anh Tuấn hả, go for it and enjoy the surprising lucky :)

Tao ko tin học cái tài chính ngân hàng đấy có j hay, mà chứng khoán thì chẳng có j đâu, ít ra học chứng khoán thì ko thể tin vào predict của các bác nước ta được, tao thấy mấy cái OTC của nước mình, hiện tại vẫn còn may hơn khôn, bà bán xôi cũng thành triệu phú, thôi cứ đăng ký ngành khác, rồi học đá sang. Bởi dù sao đấy cũng ko hẳn ra là 1 ngành, trừ phi mày sống chết với nghề chứng khoán. Với cả, tao có đọc qua 1 bài báo(thực ra là headlines thôi chứ ko hẳn cả bài), người ta bảo, đừng tưởng những ngành hot ko ít người chọi, mà chắc j về sau đã có việc làm. Mày đã định học ở VN, con ông cháu cha thì hãy cố mà vào 1 cái j đấy đúng mác xin được việc. Còn học chứng khoán, một là tự kiếm cơm, thấy cái trò lên sàn loạn xạ tao thấy hãi lắm, hai là vào công ti tư vấn chứng khoán chuyên nghiệp, liệu 1 đứa luôn lo sợ vấn đề vô sinh như mày(ý tao là quan tâm đến chuyện gd-tao ko trêu đâu, nghiêm túc đấy) có thực sự muốn? Vậy thì bọn mày chọn ngành hãy tùy vào khả năng nhé.
Bản thân tao ko có j lăn tăn lắm, tao cũng đú theo mọi người, mặc dù tao nghĩ sẽ ko thi được và ko hào hứng lắm. Tao thik học kế toán cơ, hoặc tài chính ngân hàng, nhưng trót đú đề kinh tế đối ngoại rồi, ngại sửa lắm. Mới cả, với 1 đứa vừa ngồi 2 tiếng để buôn chuyện như tao, có là thánh toàn năng cũng ko đỗ nổi văn lang. Tao ko sợ thi cử nhưng tao ko có quyết tâm.
Tao đang chán, nhưng ko muốn nói nhiều, tao ko cô đơn vì có nhiều bạn nhưng cô độc vì chả ai hiểu mình. Tao thấy đau quá :(

i h mới nhớ ra hôm nay là 1-4 từ lâu ko có khái niệm ngày thế là cái tin bỏ hóa thi sinh là điêu hả thế mà tao đã sướng điên cuồng cả buổi tối ôi đời lại đen tối rồi

Ặc ặc, cái mass mess thằng Hưng gửi cũng có ng tin à =)).

hihi :x cảm ơn mọi người nhiều nhiều :x :x :x
Đúng là sn 18 tuổi có khác, hạnh phúc ghê gớm :x
Cảm ơn chị Trê đã chúc bé Xu, em Nông và DVD cả nhắn tin cả chúc :x ( DVD còn gọi đt mà ko gặp thì phải, xie xie bạn ) , Vanh hâm nửa đêm rạng sáng nhắn tin cho tao :x, anh Tú dù ở UK xa xôi vẫn ko quên sn tôi :*, Mo yêu nhắn lời ấp ủ :x. Yêu nhiều :x

Chỉnh sửa lần cuối:
the surprising lucky
:D mày ơi ngữ pháp :D Mà cái OTC thì có khác gì chợ bán thịt bán cá, chỉ có cái nó bán cổ phiếu :D Nhập nhoạng là nó quờ cho chết :)) Bán xôi mà thành triệu phú :)) Không có đâu =))
bi h mới nhớ ra hôm nay là 1-4 từ lâu ko có khái niệm ngày thế là cái tin bỏ hóa thi sinh là điêu hả thế mà tao đã sướng điên cuồng cả buổi tối ôi đời lại đen tối rồi
Ặc ặc, cái mass mess thằng Hưng gửi cũng có ng tin à .
thế là 1/4 năm nay vẫn lừa được người :))

Học tài chính hình như những dạng người thi khối A mới giỏi :|
Tài chính bây h ra có việc ngay :D Nhưng mà phải đi tây học lương mới cao :))
Cố lến :D
Học xong ra cứu vớt doanh nghiệp nhà nước.

Chúc mừng sinh nhật Xu :D !!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Ặc ặc, cái mass mess thằng Hưng gửi cũng có ng tin à
=)) dau tien tau doc tau tuong that =)) :-j
@ Xu: Happy Bday :"> better late than never. :) thong cam cho ban, may hum nay ban chang len mang :D

Hôm trước có thằng gửi tin nhắn bảo thi 3 môn Starcraft, Warcraft, Counter strike làm tao nuôi hi vọng ... thật là tàn ác T__T

các anh chị đọc ngay cho tôi quyển những điều cần biết nhé, Khoa TCNH ngoại thương có đào tạo 2 chuyên ngành, 1 là tài chính quốc tế, 2 là đầu tư chứng khoán .Tao đăng kí tài chính quốc tế mã 410 đấy, còn ai thắc mắc nữa ko?? Lại còn lôi vô sinh với gia đình con cái j vào đây hả chị khọm kia?/!

Mà theo nguyện vọng vô cùng tha thiết của thầy bu em là em nên thi Luật, khoa luật Quốc tế và kinh doanh quốc tế, ra trường bố mẹ vừa dễ xin việc và ngành luật VN bây h toàn bọn ngu thôi, con vào đấy sẽlà 1 ngôi sao sáng, 8-> hê hê,=)) :D .............tao nghe cũng mát tai đấy;;) , thực ra thi Luật so với Ng Thương của em chỉ là kiến chọi voi thôi , nhưng mà cứ nghĩ đến cảnh bọn mày chỉ trỏ ôi con kia học Luật ngu quá là tao lại thấy trằn trọc.:-?? ........mẹ tao bảo bây h thi Nthg rủi ro lắm, trượt 1 cái thì hết đời gái.......chiều bố mẹ tớ cũng đăng kí 1 hồ sơ vớ vẩn vào Luật.....bố mẹ tao bảo cả cuộc đời bố mẹ đã chiêm nghiệm rồi, tư vấn ko nghe mai sau thất nghiệp ngồi đầu đường đừng có đổ tội cho đấng sinh thành.bứt rứt quá, em nên làm thế nào đây???

tình huống A : Mình nên theo sự lựa chọn của bố mẹ, dù sao, bố mẹ cũng là những người có kinh nghiệm hơn mình mà0:)
tình huống B : tao cứ thi Ng Thương đấy, đêk sợ bố con thằng nào nhé!<):)

để lựa chọn 1 trong 2 tình huống, mời bạn nhắn tin đến số 19001578 với nội dung:NK dấu cách X dấu cách Y trong đó NK là mã chương trình nhật kí Bư Bư, X là phương án trả lời và Y là số người dự đoán giống bạn....1 phần thưởng 1000.000 đang chờ đón..!!
tứng tứng tứng tứng.........áo trắng em đến trường. từng đàn chim ca rộn ràng.........
nói đùa thôi chứ em ứ thi luật

Chỉnh sửa lần cuối:
Bác Bư chuối học luật có vẻ hợp mà :-b giọng nói lảnh lót truyền cảm, văn chương thì mượt mà bóng bảy tuy có vài chỗ hơi thô bạo =)) quá hợp với luật roài còn gì. Bư ra cãi thì ^:)^ kinh roài. Thôi Bư học luật đi :-B

Back
Bên trên