TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

@ tre: cai dau nha may y>:p, tao tap tanh hoi bi nghiem chinh,luc day la bi dau chan + moi + met + doi tao moi ngoi ko tap nua day chu >:p, chan bay h van con dau fai boi salonpas gel day nay >:p
may xem lai ban than de, con nao bo ban theo giai lam ban tim loi mat >:p, bao ban o lai tap nhay ma di du don voi giai ko them 1 loi nhan gui >:p, do me giai >:p
......
co ma tao nghi tiet muc minh se dc ma :p
ban tre nhay pro the co ma ;;)
em Khon xinh the co ma ;;)
em Lam...8-| :-?? (chang uu diem j :-?? )

----------

anh tren kia 6 dua nhu cai bang y nhi :)), Trang lam bang chu, Vanh la bao ke xin, dang trong tu the san sang :)), Thu Tre Lam dang xem xet doi thu :))

Mày có mà tuyển, đừng tự ti
Vòng 1 to thế cơ mà :)) =))
há há há

Tâm sự lúc đang ngập chìm trong caffein :))

...sáng/đêm nay trời trong gió mát đem sách Văn học ra ngâm cứu bài đất nước, để xem trình học thuộc còn đến đâu để còn lo thu vén vào mà học Sử tốt nghiệp :D
Cũng nhanh phết :D, 20' đã đến đoạn máu xương, Vọng Phu :D
Mà cũng chắc chỉ học được đến thế thôi, thêm mấy dòng thơ nữa của bố này chắc lại lộn tùng phèo hết cả lên.

Thôi nhạt nhẽo, câu bài xong ta đi làm Toán .
Các bạn cứ tiếp tục chủ đề múa may nhảy nhót quay cuồng :D
Nào, đang đến đoạn Trinh Lam vòng 1 to ra chơi với Thành Trung :D

=)) tao chet day =)) sang nay di xe dap, day giay bi mac vao pedan, dang di tu dung no bi tac, the la dech dap duoc, bi dung lai 1 cho =)). Xong oai nga den oach 1 cai, may ma nga vao tham co 8-| =)) lol bo tay

ôi cái ảnh thật là ko thể nuốt đc, hôm nay biểu dương tinh thần TL đã gạt nước mắt ko đi với thành trung để tập nhảy với chúng tớ, làm tớ cũng hơi áy náy vì đã chia cắt đôi chim
@ TL: thù dai nhể, vẫn thù tao cái hôm thứ tư đấy ah, tao đã xin lỗi tử tế rồi mà, mà mày ko mê giai hả Tuyển, lại chả quá thế, trước khi đi tao đã để lại cho mày cái loa rồi , ko chịu tập với nhau còn bày đặt nhiếc móc bạn, sét đánh mày...

tao biết mấy cái ảnh đấy rồi :))
tao chụp mà :D
trên dưới cơ đấy :))
có gì đâu
everyone has needs :)) =))

mày nói linh tinh j đấy Hưng, ảnh tự tay tao chụp cơ mà, trên dưới j đâu :p
cái quả hôm nay Dunk với Khồn mới hư :p

đâu đâu, bọn mày nói miệng jì thế, cho tao xem tận mắt đi
tò mò ghê ta
hohô
mở mang cho các bạn ở phương trời Tây cái lào :))

tao chụp được ảnh trên dưới cơ, ảnh mày không đạt đến trình đấy thì đừng có to còi :))

dien /:)
ko chap
chung may dua nao chua dong tien 50K thi mai nho mang di
han cuoi roi day

len day nhac thi dung co quen nua nhe :)

ờ đấy cái bọn này cứ nhố nhố nhăng nhăng trên trên dưới dưới cái gì thế ? [-(
đóng tiền đi mau b-)
à mà Nông ơi, vứt ảnh vui nhộn lên đây xem nào ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Mai đã phải nộp bài Sử chưa ? mai có tiết đúng ko nhỉ ?
Soạn Sử cơ đấy :D

Back
Bên trên