TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

dial : 19001578
*dialing ...*
Chào mừng bạn đến với hệ thống thông tin giải trí 19001578
Mời bạn ấn phím 1 để tham gia dự đoán chương trình Nhật kí Bư Bư, ấn phím 2 để tham gia chương trình bạn nhà nông, ấn phím ... blah blah
*ấn phím 1*
Chào mừng bạn đã tham gia chương trình nhật kí Bư Bư, mời bạn ấn phím 1 để chọn phương án A, ấn phím 2 để chọn phương án B.
*suy nghĩ*
*ấn phím 2*

Mời bạn ấn dãy số dự đoán số người tham gia chương trình
*ấn 1234*
Cảm ơn bạn đã tham gia chương trình. Kết quả sẽ được đăng trên báo nhân dân số ngày 10/4/2007, giải nhất 1000.000 đ cùng quà của nhà tài trợ phân bón NPK.
tút tút tút ...

Chỉnh sửa lần cuối:
Học, học nữa, học mãi

loan: mai có j nhỉ
loan: có ktra j ko
Vanh: cóa
Vanh: Thi KT
Vanh: :))
loan: ớ
Vanh: về mà lôi con mèo của mày ra thí nghiệm ý
loan: kĩ nông lwan j mèo của tao
loan: :-??
loan: mà mèo nhà tao đang bị tiêu chảy
loan: ốm yếu nằm bẹp
Vanh: toàn chó mèo sinh đẻ... bla bla
loan: phải đem đi tiêm thuốc
Vanh: đấy
loan: :(
loan: rùi phải bơm cháo cho ăn
Vanh: đang học bệnh của vật nuôi đấy
loan: gầy đi mấy cân
loan: à mà bà ý bẩu chỉ cần đọc wa thui nhỉ
loan: :D
Vanh: hề hề
Vanh: học làm gì
Vanh: quay dễ í mà
Vanh: hehe
loan: [-(
loan: sao lại có tư tưởng đấy
loan: các bạn phải học hành nghiêm túc chớ
Vanh: đúng đúng tớ thật sai lầm
Vanh: cám ơn cậu đã chỉ cho tớ đúng hướng
loan: cố lên
Vanh: từ ấy trong tôi bừng nắng hạ
loan: muộn còn hơn ko cậu ạ
loan: bi h sắp thi cử rùi
loan: ko học là chết
loan: gánh nặng cho gia đình và xã hội
Vanh: cậu đừng nói nữa, tớ tự thấy xấu hổ về bản thân rồi
Vanh: thôi tam biệt cậu
Vanh: tớ đi học đây

:)) =)) =))

ôi bạn vanh của tớ học hành đi, mai tớ ko way hộ bạn đâu, :))

Thi KT ah`???????? Sao bất ngờ thía? Tao còn chẳng biết phải ôn ji`???
@ Hưng & Dũng: Tớ mà không đi lấy chồng đc sẽ về nhà đâm đầu vào hố xí giật nước tự tử!!!!! Khỏi cần các bạn phải mất công lôi tớ ra điểm hẹn sông Hồng!!!!

mèo nhà khồn ị chảy à :)) hỏi chuyên gia zói đây này :)) cho uống men tiêu hóa của ng` nhá, có tên là biosubtyl, có bán ở tất cả hiệu thuốc trên cả nước :)>- mèo nhà tôi tiêm cũng ko khỏi :-j thế mà uống thuốc đấy vào ị cứng như sỏi luôn :"> thử đi sẽ biết :)>- thuốc này uống khoảng 1 tuần sẽ thấy tác dụng, cho uống lâu dài càng tốt cho đường tiêu hóa mà ko có tác dụng phụ. có mỗi 5k 1 hộp 25 gói, mỗi ngày chỉ 1 gói vị chi là 200 đồng 1 ngày, siêu rẻ mà hiệu quả cao, mua đi mua đi :)>- cứ pha vào nước và chỉ cho nó uống nước đấy thôi, mùi thơm mà ko có vị đắng, đảm bảo mèo cưng của bạn uống 1 lần là nhớ mãi, mua đi mua đi, ko khỏi ko lấy tiền :)>-
=))

Chỉnh sửa lần cuối:
mèo nhà khồn ị chảy à :)) hỏi chuyên gia zói đây này :)) cho uống men tiêu hóa của ng` nhá, có tên là biosubtyl, có bán ở tất cả hiệu thuốc trên cả nước :)>- mèo nhà tôi tiêm cũng ko khỏi :-j thế mà uống thuốc đấy vào ị cứng như sỏi luôn :"> thử đi sẽ biết :)>- thuốc này uống khoảng 1 tuần sẽ thấy tác dụng, cho uống lâu dài càng tốt cho đường tiêu hóa mà ko có tác dụng phụ. có mỗi 5k 1 hộp 25 gói, mỗi ngày chỉ 1 gói vị chi là 200 đồng 1 ngày, siêu rẻ mà hiệu quả cao, mua đi mua đi :)>- cứ pha vào nước và chỉ cho nó uống nước đấy thôi, mùi thơm mà ko có vị đắng, đảm bảo mèo cưng của bạn uống 1 lần là nhớ mãi, mua đi mua đi, ko khỏi ko lấy tiền :)>-
=))

Dói là dược sĩ à :))
sau này mà thất nghiệp vác cái xe đạp ra đường ra bán báo ý :))
Mày có tài bán hàng phết :))
Hohô

bác sĩ thú y hiệu con mèo thối thì có :-B dược sĩ gì bạn Dói =))
eo ơi kinh tởm :-B mèo đi ị có vấn đề mà bọn mày cũng lôi lên đây ^:)^

=))

Hiện nay mẹ Khồn đã mang mèo ra bác sĩ thú y tiêm 3 mũi thuốc khỉ chó j vào đít ý...tình hình có vẻ khả quan hơn. Hàng ngày phải dùng xi lanh loại to bơm cháo thịt vào mõm mèo =; Ko bít bao nhiu lâu nữa mới ổn định.

Trê và Lam chú ý. Sau đây là 1 đoạn chat của Khồn và Tươi P1

ngoc huong nguyen: tham gia luôn đội nhảy này
ngoc huong nguyen: năm nay khối 12
ngoc huong nguyen: toàn làm chung hết
loan_nguyen12: dưng bọn tao cũng mún tham gia 1 tiết mục khác
ngoc huong nguyen: ít tiết mục đơn lắm
loan_nguyen12:
ngoc huong nguyen: làm cho nó vui
loan_nguyen12: hú
loan_nguyen12: có 3 đứa nhảy có đc ko
loan_nguyen12:
loan_nguyen12: tiết mục có 3 ng thôi
ngoc huong nguyen: thế thì tao chưa biết còn duyệt đã
ngoc huong nguyen: con top bảo hát
ngoc huong nguyen: bảo bọn tao là
ngoc huong nguyen: bao nhiều nơi mời nó còn không được
ngoc huong nguyen: nhưng bọn tao lần này
ngoc huong nguyen: vaznx phải duyệt đàng hoàng
ngoc huong nguyen: nhỡ có sự cố gì
ngoc huong nguyen: mày cứ đi duyệt đê
ngoc huong nguyen: biết đâu lại đựuoc
loan_nguyen12: bao nhiu nơi mời còn ko đc
ngoc huong nguyen:
loan_nguyen12:
ngoc huong nguyen:
ngoc huong nguyen: tao sợ con đấy lắm
ngoc huong nguyen: nó mà như hôm 20 năm ams
ngoc huong nguyen: thì chắc chết
loan_nguyen12: mà bọn tao cũng nghĩ là lần này chắc là thik hợp mấy tiết mục tập thể hơn
loan_nguyen12: tại cuối năm rồi
ngoc huong nguyen: hỏng cả chương trình luôn
loan_nguyen12: dưng mà thôi cứ tập
ngoc huong nguyen: uh
loan_nguyen12: hđấy làm sao
ngoc huong nguyen: tao thấy làm nhiều lớp vui lắm
ngoc huong nguyen: lần naỲ
ngoc huong nguyen: LÀM MADE IN 12
ngoc huong nguyen: đi họp
ngoc huong nguyen: đông vãi
ngoc huong nguyen: đủ mặt các lớp
ngoc huong nguyen: hôm 20 ams
ngoc huong nguyen: con TOP
ngoc huong nguyen: hát my humps
ngoc huong nguyen: ăn mặc kiểu play boy
ngoc huong nguyen: sexy
ngoc huong nguyen: rồi nhảy cũng sex
ngoc huong nguyen: thế là bị mọi ngưuời xì xào
loan_nguyen12:
loan_nguyen12: thế là ko đc nhảy sex à
loan_nguyen12: hợ
ngoc huong nguyen: ))
ngoc huong nguyen:
ngoc huong nguyen: đấy là chương trình hoành tráng
ngoc huong nguyen: truyền thống của trường
ngoc huong nguyen: toàn các anh chị khóa trên
ngoc huong nguyen: có ngưuời đã trên 40
ngoc huong nguyen: hát hò nhảy nhót thế
loan_nguyen12:
ngoc huong nguyen: để chết ah
loan_nguyen12:
loan_nguyen12: hợ
loan_nguyen12: bọn tao
loan_nguyen12: nhảy uốn éo
loan_nguyen12: cũng lắc liếc
loan_nguyen12: có sao ko
loan_nguyen12:
ngoc huong nguyen:
loan_nguyen12: nhảy bài showstopperr
ngoc huong nguyen: chả biết hom duyệt
ngoc huong nguyen: cứ lắc thử
ngoc huong nguyen: nếu khán giả không ngất
ngoc huong nguyen: thì chắc đựoc

Các bạn nên xem lại tình hình liệu tiết mục của chúng ta có ok ko :-< đã có mỗi 3 mống rùi lại còn ko theo truyền thống nữa. Bất cập quá [-(

@ Khồn : cái đống tiết mục văn nghệ này mày phải hỏi thằng Saha lớp tin :)| mà bọn nội dung cứ họp bí mật với nhau, sáng nay lại không họp chung các ban thành ra chả biết đằng nào mà lần, bọn mày cứ đi duyệt đi, chả nhẽ lại không được, mà hiện tại đã thấy lớp nào đồng ca đồng khởi gì đâu :)| còn đang bận thi chết cha. Hơn nữa, thấy bẩu là qui mô hoành tráng hơn các năm ngoái mà :-?
Nếu không được thì cũng nà dịp tốt để bọn mày lên trình, hố hố, hôm nay tao coi, bọn mày bắt đầu hình thành style riêng roài, chemistry trong nhóm hơi bị được đấy. Có uốn có giật có lắc ;)) vô cùng hài hòa và hay ho >:) mà không bị thô như my humps đâu mà sợ :-j
Cứ tập đi.

Chỉnh sửa lần cuối:
uốn éo lắc liếc gì đấy?=P~ =P~ =P~ ai quay lại xem mới ;;) ;;)

Cứ tập đi ko sao đâu, lần này toàn lớp 12 ko có a chị nào U40,50 đâu mà sợ :)).

mèo như thế chờ nó khỏi cho lên thớt đê
doi tao ve roai hang thit may ;;)
@ Khồn : cái đống tiết mục văn nghệ này mày phải hỏi thằng Saha lớp tin mà bọn nội dung cứ họp bí mật với nhau, sáng nay lại không họp chung các ban thành ra chả biết đằng nào mà lần, bọn mày cứ đi duyệt đi, chả nhẽ lại không được, mà hiện tại đã thấy lớp nào đồng ca đồng khởi gì đâu còn đang bận thi chết cha. Hơn nữa, thấy bẩu là qui mô hoành tráng hơn các năm ngoái mà
Nếu không được thì cũng nà dịp tốt để bọn mày lên trình, hố hố, hôm nay tao coi, bọn mày bắt đầu hình thành style riêng roài, chemistry trong nhóm hơi bị được đấy. Có uốn có giật có lắc vô cùng hài hòa và hay ho mà không bị thô như my humps đâu mà sợ
Cứ tập đi.
_________
;;) lac liec j day? ;;)

quay thì để tao quay cho ;)) hé hé hé, khi nào 3 đứa ghép vào cũng nên quay lại, có lỗi gì còn sửa sang :-B

@ Khon: chang so dau, voi ca tao cung ko hiu tiet muc tap the cac lop la j, chung ta lam qua LAO SHU AI DA MI tip :))
ko lo dau may a, tao nghi trinh the ( trong pro hon bn ng khac the ) ko cho vao la sai lam lon cua BTC y chu, luc nao cung uu tien tiet muc tap the thi lam sao co tiet muc hay va co diem nhan dc :-j, tao tin la tai nang bon minh co the :D ( chet, co tu tin wa ko nhi 8-| )
noi chung tao ngi tap tanh chu dao hon thi OK, ko lo j ca, cung lam ko vao dc tao moi chung may di dien :D,
a ma con co ca NHAT nua chu nhi ;;)
co ma tao co tu tin wa ko nhi
chi la tao thay cac tiet muc nhay cua cac lop khac tu trc den h ko on lam 8-|

nói thế thôi, mất công tập mà ko đc vào sét đánh mấy đứa tổ chức, cơ mà có mấy bác 40 mà chúng ta ăn mặc tủn mủn rồi lắc liếc chắc là bị dẹp rồi, hú hú, mà con Lam cứ to mồm, nó tập mà đầu toàn nghĩ đến giai, tập tành gì đâu, tập đc một tí lại chạy ra chơi với thành trung,bạn đến buồn

Ảnh lớp mình này, em Trang người mẫu ko??? Quỳnh hâm bảo hôm đấy nó là koala, hôm khác là Thủy thủ mặt trăng :D còn hơn là tao gấu trúc mắt húp nhỉ!!!

Back
Bên trên