TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

=)), cai bac xach gio chay + len muon cuoi cung + thong bao cho 1 lop nua khien chung no tan loan bo chay la me tao =))
den chet =))

các bác phụ huynh nhí nhảnh con cá cảnh :))
Nghe mẹ ta nói thì bà thằng Dăng phát biểu gì hùng hồn lắm nhỉ :-/

họp phụ huynh đã viết:
bố mẹ cháu nó không có điều kiện để quản lý cháu nhưng mà cháu nhà rất tự giác. Từ hè, cháu nó thấy tình hình môn Hóa khó khăn quá, cháu nó bảo tôi để nhờ giáo viên về dạy. Cháu nó cũng tập hợp thêm mười mấy cháu trong lớp về cùng học. Tôi thấy cháu tôi thế nọ thế kia. Tôi thấy rất thế nọ thế kia về cháu nhà tôi
Thần tượng mới của giới trẻ đây chăng ? Vâng đúng như vậy
họp phụ huynh đã viết:
Cháu nhà tôi lúc nào về cũng thấy học thế nọ thế kia, về đến nhà là vào phòng riêng học ngay. Đến khi ăn cơm xong lại lên phòng học, lúc nào cũng thấy cháu tự giác học tập. Đôi khi thấy con học nhiều quá tôi cũng thấy lo. Tối đến con tôi học đến tận 12h, 1h sáng, tôi phải mang sữa, bánh lên cho cháu bồi dưỡng để học. Tôi cũng thế nọ thế kia con tôi. Thứ bảy chủ nhật cũng khuyên cháu đi chơi thế lọ thế chai.
Như phim truyền hình Việt Nam
Chúc mừng sinh nhật Teó nhé hế hế. 18 tuổi rồi cơ đấy :)) Đi làm caí gì crazy đê :D get a tattoo :D, have sex :D

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Con Trê với con mông bẹp: Hum tao lên toilet nhảy thế nà gặp 1 anh ngày xưa cũng học trường mình. Mà ý anh ý cũng học nhảy ý. Mà tao nói với anh ý là chúng ta cũng mún học nhảy ý. Mà là nhảy sex ý chứ chả phải là nhảy hip hop xấu xí ý. Mà ý anh ý bảo là bít có 1 chỗ dạy nhảy dirty ý. Mà anh ý bẩu là nếu mún anh ý chỉ chỗ dẫn lên học ý. Mà chắc là chúng mày cũng phải đến hè mới học nhỉ. Tao cũng thế. Thế hè chúng mình lên chỗ đấy học nhá. :D

Happy Birthday to Téo :D

Tao đoán con mông bẹp là con Tuyển hohô

con nào là con mông bẹp :)) Mông bẹp chứ không căng à :))
Con mông bẹp là con mà ai cũng biết. Mông bẹp chứ ko cong. Căng trái nghĩa với xẹp chứ [-(

Tao mần cái j mà sao đc đánh giá tốt những 3 lần thế nhỉ? :-?

Mai lại đi học roài. Chán nhỉ các bạn nhỉ. Lên đh là đc nghỉ t7 à? 0:)

Em đây, em lên để thông báo với các bạn sự tình là thế này (của đáng tội, em đã ko định nói nhưng bạn Bư đã nghe được và kể hết rồi) :D
Em được cái scholarship của 1 trường liberal arts bên Korean ạ. Nói chung là đóng ko nhiều lắm. Mà cũng chưa bít, vì em đang xin thêm (cả tiền máy bay để 1 năm về với các bác 2 lần). Tình hình là em KO chắc có đi hay ko. Nhưng nếu đi thì giờ này tháng sau, ăn tết xong em bay. Hì do ko chắc nên em chưa dám nói j. Nhưng các bạn đừng lo, em cũng đang đàm phán chuyển sang fall semester ngồi nhà chơi với các bác. Trường này cũng được swimming pool, gym các thứ cũng to, trường cũng to :D :D :D Cho cũng tạm, em cũng chưa bít vì em mê Mẽo quá. Các bác đừng nghe tin em đi mà lầm nhá. Có khi em gap để đi Mẽo ý chứ. Các bác đang bên Mẽo thông cảm: My, Trang, Ngân cả Ngọc nữa, có j em sang Master hoặc Ph.D ko sao. Lúc đấy nhờ các bác cưu mang em. ;) ;) ;)
Em xin khẳng định lại là chưa chắc chắn j nhá, ko các bác lại nghĩ em đi tháng sau :D :D :D

Dear Huyen Anh,
We are delighted to inform you that you have passed the initial phase of the application process.
You have been selected from a very qualified pool of applicants, and we congratulate you on your success.

Dear Nguyen Thin Huyen Ahn: Congratulations!I am delighted to offer you admission to Underwood International College at Yonsei University inthe 2007 class. It is also my pleasure to inform you that because of your academic excellence,you have been selected to receive a full scholarship during your study in Korea.As a member of our new college, you will travel down the road less taken, but the rewards that await you will go to only those with a pioneering and adventurous spirit. We look forward tomeeting you and introducing you to the distinctive advantages of the “UIC Way”. This letter will provide you with some information about what you can expect once you accept admission to UIC. Please review the enclosed details about your offer of scholarship carefully.We encourage you to think about the goals of UIC and seek out more information on your ownby reading carefully through our website and contacting the UIC office. We will continue to work with you throughout the year, and our faculty and staff will be glad to answer any questions that you may have. Your decision to come to Underwood International College at Yonsei University is an important step toward your future. We look forward to seeing you on campus. In the meantime, best wishes for success with your studies. Yours Truly,Jongryn Mo Dean of Underwood International CollegeYonsei University Underwood International College

Hì thư nó gửi đọc cũng sướng lên khoe với các bác.;) ;) ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Congratulations!!! :D :-? kinh đây kinh đây ;;) ;)) bạn Nông sang đấy cưa mấy anh mắt híp ;)) yo, do it girl :D

Happy birthday My teo <ti`nh hi`nh la` bi h moi va`o HAO dc T_T>
@ Kho`n: hoc voi' >:)

hố hố chúc mừng sinh nhật bạn Téo
dạo này tao bận quá không có thời gian đi gửi quà gì cho mày :"> thôi khi nào mèo béo bay về thì tao tặng tuốt một thể :"> :D :*
Nông thế là có chỗ đặt mông roài :-B
Tao còn chả biết có apply kịp không, deadline cứ dần dần tiến đến :-s

cẩn thận thằng nào nó lừa sang làm vợ nó đấy :)) Thư của trường mà lúc xưng "we" lúc xưng "I" thế kia nghi ngờ lắm :))

Chỉnh sửa lần cuối:
tớ đang bán nước hoa hang` xịn luôn,giá cực hấp dẫn,_ từ 220k đến nhỏ hơn 1 triệu,mức giá nào cũng có_vì lý do cá nhân phải sale off nhưng đảm bảo hàng chính hãng luôn.HuGO Kenzo Burberry Elizabeth ZaGuar Ck Echo Escada Givenchi Davidoff Guess J.Lo...For Her and For Him,rất nhiều.Có thể phục vụ tận nơi.Thử thoải mái.Mọi ng có nhu cầu cứ liên lạc với tớ nhé.0982918088_ Thuỷ_12 Nga Ams.Hoặc comment blog hoặc Y! M hay bất cứ hìinh thức liên lạc nào khác.Thanks all!

Cho em bon chen :

Khẩn cấp !!!!!!!
Ú ơi hôm nọ họp hành thế nào mà lại có cả kinh kịch thế này
Sức thì ko đủ làm (Trình độ Trung đã có hạn, lại còn fát âm cũng ko đc chuẩn /:) )
Trình thì ko có
Tiền thì đào đâu ra
mà cái đó cũng chả ai thik nổi, thi tài năng cái chả ai hiểu gì, chả ai ưa
Chọn đi thi tài năng chắc chết luôn :((

11 CE : PHẢN ĐỐI vụ KINH KỊCH

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay đi ăn lẩu no kễnh. Khô cho tao ngồi cùng nồi với thằng DD. Đồ khốn. Tao chăm chỉ tiếp thức ăn cho mày thế mà mày cứ bu lu ba loa lên là ngồi cùng với 3 con béo. Cứ cho là tao và Shui là b** ( bạn ko tiện nói từ này nhiều) đi nhưng còn Nhí thì sao? Thằng này vừa đc ăn vừa đc nói. Chỉ muốn úp mặt nó vào nồi lẩu.
À, lớp mình có bạn ăn còn ghê hơn tớ nhá. Biết Shui ăn thế mà vẫn kêu " ko thấm tháp j" ko. Em sợ.
Mà hôm nay là phê bình bạn Lam và Thành Trung nhá. Vừa mới ăn xong, chưa có thời gian nghỉ ngơi mà 2 bạn đã kiếm cái phòng phát thanh của phường rồi. Cẩn thận đau dạ dày có ngày.

Back
Bên trên