TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

:)| còn chưa quyết định cơ mà
lớp mình phản đối kinh kịch thì phải nghĩ ra cái gì đó thay thế ý tưởng kinh kịch
Tao nghĩ cùng lắm tao với Quỳnh lên hát 1 bài tiếng trung. :-B vừa thể hiện tài năng, vừa đỡ tốn thời gian và tiền bạc hơn kinh kịch
Nhưng thế thì lớp nào chả làm được
ví dụ lớp pháp có 2 bạn hát tiếng pháp :)| lớp anh có vài bạn hát tiếng anh
Đây là đang cố tìm ý tưởng độc đáo một chút.

Để chiều mai tao sẽ qua lớp bọn nó giờ ra chơi xem có kịch bản kinh kịch chưa
Sẽ quay cả đoạn bọn nó tập kinh kịch nữa.
Thứ 7 cả lớp mình cùng xem.
Lúc đấy thích hay không thích mới có cơ sở mà nói.

Chỉnh sửa lần cuối:
thì ngày mai tao mang kịch bản đến cho lớp mình xem
hôm nay tao không quay được bọn nó tập >.<

Để xem hát hò thế nào nhá :))
Toàn tiếng tàu chắc lại như vỗ vào mặt :))
Hay là lời ca thắm thiết :))
Hình như các bạn đã pha chút hài. đừng có như tấu như lên đồng (như bạn nào đấy trong lớp mình) là được rồi :))

có gì đâu nhỉ. Tao thấy kinh kịch cũng khá là ok mà :| làm gì mà cứ phải phản đối đến thế:| chỉ thấy hơi nhạt nhẽo là phần tài năng là của cả khối hay của riêng từng lớp :| nếu thế này tức là chả dính gì đến lớp mình à :| mà tình hình muốn tham gia cũng chẳng hiểu hỏi ở đâu cái gì làm gì mà tham gia:| mệt nhờ. Bạn nào thích thì bạn ý cứ đứng ra nhận + bàn + làm :| mình thì chả biết cái quái gì:| :|

sao tưởng hôm nay đem ra đấu tố cái gì trên lớp cơ mà :)) =))
Hay lại thôi rồi :))
Nhạt

Nghe tên kinh kịch đã chẳng mún xem roài, ai cũng thế thoai...cái j hấp dẫn 1 tí mới thắng đc lớp khác chứ. Hát không thì cũng ko thắng đc lớp Pháp mà cũng chả có j nổi bật cả. Đám cưới Trung Quốc nghe hay đấy chứ. Đầu tư màu sắc một tí, rồi kiếm e nào xinh đẹp làm cô dâu chúng nó xem lại chả thik quá.
Cơ mà nói chung, lớp 11,12 đã ko làm j roài thì để lớp 10 làm cái chúng nó thik đê. Vui là chính. Chúng nó bé. Nhường.

hôm nay tao đã đưa kịch bản cho mọi người roài đấy.
thế có nhường không
hay có ý kiến gì khác?
có gì đâu nhỉ. Tao thấy kinh kịch cũng khá là ok mà làm gì mà cứ phải phản đối đến thế chỉ thấy hơi nhạt nhẽo là phần tài năng là của cả khối hay của riêng từng lớp nếu thế này tức là chả dính gì đến lớp mình à mà tình hình muốn tham gia cũng chẳng hiểu hỏi ở đâu cái gì làm gì mà tham gia mệt nhờ. Bạn nào thích thì bạn ý cứ đứng ra nhận + bàn + làm mình thì chả biết cái quái gì

DVD đã post một bài chia đầu việc roài mà

Lúc đầu thấy có vài người thực sự muốn làm nên Ú mới không phổ biến cho cả lớp, mà chỉ bàn với những ai quan tâm.
Hiện tại Ú với DVD đang khá bận, đúng hơn là quá tải rồi :)) nên mới phải bàn lại, chia việc cụ thể để kêu gọi mọi người làm cùng
Có gì thứ 2 sẽ nói lại với mọi người một lần nữa về thiết kế trại, có cả bản vẽ cẩn thận.
Phân công công việc, DVD đã tạm chia người phụ trách thế này:

VẼ (cả thiết kế và trang trí trực tiếp) : DVD
Hàng ăn: Lam + Giang
Viết chữ : Đăng Trung
Mua vải +trại : Ú + Trê

tạm thời là như vậy

Chỉnh sửa lần cuối:
@con Trê: Tuần sau rmit hình như có cái promotion đấy... học sinh cấp III có thể đăng kí đến trường học thử 1 ngày rồi lung tung hỏi j thì hỏi. Mày có mún đi ko? :-? Mấy ông RMIT đang rủ rê mà đi một mình tao chả thik. Mày???

@ Ú: thế à:| sry em chưa đọc hết 8-|:|
nói chung là:| :| thế nào cũng đc:| còn có 2 tuần nữa thôi:|

hớ hớ tao cũng có nghe, tao cũng ngại đi một mình,chúng ta cùng đi cho xôm, lại còn đc nghỉ một ngày

Chỉnh sửa lần cuối:
oai, ban bun ngu :)|
kho than ban U', thuc suot ca dem 8-| chac h nay dang kho` kho` o lop oai ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Ồ theo tin nhận đc thì là tuần sau mày ạ, ko phải tuần này. Tại vì chúng nó còn đang thi.
Thế có j tuần sau hum nào nhìu tiết học nặng chúng ta nghỉ để đi nhé :)) Mà bỏ *** từ 2 đến 5h chìu cơ mày ạ :))
Thằng Hưng mún đi hử...Mai mang kẹo bánh quà cáp đến phục vụ rồi sẽ đc xem xét :-?

Téo à :)| tao thức suốt thế mà khổ lắm có được cái gì đâu
vác bài đến cho cô Hạnh còn phải bắn vào mail để cô sửa cho, ngày mai ngày kia mới xong :-s
khổ thế chứ
chỉ tại tao chủ quan :-B

chèm chẹp
tình hình lớp mình phản đối cái kịch bản kinh kịch quá nên tao sẽ bảo bọn 10 trung đổi kịch bản xem sao, tìm kịch bản đám cưới với rước dâu mà làm cho dễ hiểu hơn
à quên hôm qua tao thức khuya đến tầm 4 giờ sáng thì gặp bạn Tú Vo
hớ hớ
trông bạn Vo cóa vẻ hơi già đi nhưng mà vẫn ngố ngố ngơ ngơ thế nào đó. Chắc tại quả đầu mới cắt :))
hầy dà, nhớ bạn Vo ghê ha ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
đi vào chiều ah!?
đến chết mất thôi,thế là hết nghỉ,hố hố cơ mà kiếm mấy đứa đi cho vui nhỉ

Back
Bên trên