TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

Liệu bọn nó có biết cái giai thoại về phòng phát thanh ko nhểy :D

Chúc mừng nông hén, hohô :D tương lai tớ các bạn của tớ thật giàu có, tớ ko phải đi làm tớ chỉ đi ăn bám thôi >:) hô hô

@ các em lớp 11 : Bọn chị cũng tởm cái kinh kịch lắm ...
Nghe bên TQ hát tao đã chán như con gián rồi, bây giừo nghe mấy chị nghiệp dư nhà ta hát chắc khán giả ngủ hết hoho

Chỉnh sửa lần cuối:
Đừng nói thế chứ mày, bọn mày đã nghe kinh kịch bao giờ đâu mà
tao đang bảo bọn nó biến tấu đi thành hài kịch + kinh kịch đấy
tao sẽ đưa cho bọn nó một số tài liệu tương tự để bọn nó cố gắng là diễn theo
Trong trường hợp kinh kịch không đạt thì có thể tấu lại cái lương sơn bá chúc anh đài của Hoài Linh (đã ai xem chưa)

:)| mệt mỏi vãi ạ

các em 11 Trung cứ bình tĩnh, chưa nghe và chưa đóng góp ý tưởng mà đã đẩy đi thì không ổn. chèm chẹp, phải nghe bọn nó đã nếu muốn phản đối hay tán thành thì cũng cần có cơ sở chứ /:) biết đâu lại phát hiện được thiên tài.
Easy!

Chỉnh sửa lần cuối:
Đừng nói thế chứ mày, bọn mày đã nghe kinh kịch bao giờ đâu mà
tao đang bảo bọn nó biến tấu đi thành hài kịch + kinh kịch đấy
tao sẽ đưa cho bọn nó một số tài liệu tương tự để bọn nó cố gắng là diễn theo
Trong trường hợp kinh kịch không đạt thì có thể tấu lại cái lương sơn bá chúc anh đài của Hoài Linh (đã ai xem chưa)

:)| mệt mỏi vãi ạ

các em 11 Trung cứ bình tĩnh, chưa nghe và chưa đóng góp ý tưởng mà đã đẩy đi thì không ổn. chèm chẹp, phải nghe bọn nó đã nếu muốn phản đối hay tán thành thì cũng cần có cơ sở chứ /:) biết đâu lại phát hiện được thiên tài.
Easy!

Ok, đc rồi lắng nghe vậy :|

:| kha? na(ng co' du? ko:|
hom nay tao tiep tu.c bi. say la?u + nuoc cam ep <nhu moi la`n>. Kheo an la^?u voi nuo'c cam ep' la.i nhu uo'ng coca cola voi mentos y' :-? tao la` tao nghi la'm. Vi` la`n na`o tao di an la^?u cung uo'ng co' the' 8-|
Chu' co^ng an o? ba?n Do^n:-"

:)) ca nha hat kinh kich a? =)) thu nhay ;)) :-?
anyway, thanks moi nguoi da chuc mung sinh nhat nha nha :"> vui nham

Đã "kinh" thì làm sao mà ăn đc dage.
Tao là tao thích cái trò nhất bái thiên địa.... lắm. Đến lớp tao diễn cho. Nếu thấy đc thì cho vào camp luôn okie?

@vo: kinh kich la` 1 loa.i ki.ch ra't kinh:| cha'c la` ko a(n d.c dau:-?
:| the' co' ai ba'i thie^n dia. voi Quy`nh ko:|

=)) =)) Kinh kịch hả =)) =)) Sao tao nói đến đây, lòng lại bổi hổi bồi hồi hình ảnh cô Việt nhể. Cút ngay cho rảnh mắt :)) Vẽ mặt như vẽ tuồng xong kết hợp gặp nhau cuối tuần vào vào thì bọn nó ném trứng cho vào đầu.
Quỳnh trông thế thôi mà sợ thế nhể :)) Sao không úp mặt nó vào luôn mà phải nén căm hờn đến tận bây h ?
Ôi tưởng tượng xy "bang" xx (ones who everyone knows who they are) trên một cái bàn :)) =))

@ Quỳnh: Tao có ăn được mấy đâu ... hix.

Thằng Trung với con Tuyển biết thừa cái giai thoại của bọn nó. 2 đứa này đau dạ dày sớm. Mới ăn xong mà đã (beep).

Vụ kinh kịch thì tao nghĩ xem xong rồi hãy nhận xét. Bọn nó muốn làm thì cứ để bọn nó làm đi.

Ừ làm đi :)) :)) Cho tao xem :D =)) Tao thích xem lớp mình hát kinh kịch

lương sơn bá chúc anh đài của Hoài Linh (đã ai xem chưa)

cả cái này nữa :))
:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng Trung với con Tuyển biết thừa cái giai thoại của bọn nó. 2 đứa này đau dạ dày sớm. Mới ăn xong mà đã (beep).
:-? nghe tinh hinh nay la 2 ban de cho 2 ben ong ba bo me som co chau' be lam day ;;) ke ra cung nang suat nhay :-? khi nao cuoi nho gui thiep mung choa tau nha ;;)

uhm, hai đứa này điên cuồng lém.Thằng Dunk ngồi dưới lại cứ gọi là xem phim tình cảm hài cả ngày

Lớp mình ơi, đứa nào có khả năng và MUỐN thì tham gia làm giúp cái vụ giao lưu của khối Trung đi. Đã là khối Trung mà chẳng lẽ toàn các em 10, 11 làm hết. Đi họp bàn các thứ bọn nó toàn kéo cả lớp đi mà mình thì hôm nay có được 2 người là con Ú và tao. Hix.

Cũng không cần nhiều thời gian hay công sức lắm đâu. Có ý tưởng gì hài hước thì viết kịch bản cho vụ kịch (vì vụ này đang chưa thống nhất). Vẽ được thì bao giờ tổ chức làm phần trang trí trại. Hoặc hôm giao lưu đi bán chữ, diễn gì đấy thì làm demo vài cái đi. Có ý tưởng làm dịch vụ gì khác ngoài bán thức ăn, bói, chữ thì nhảy vào.

Tao không muốn quan hệ bọn mình với mấy lớp kia lại giống mình với 0306 năm ngoái (nghĩ lại vẫn thấy phê). Cảm ơn cả nhà.

Đi họp có nói, có thông báo gì với lớp đâu mà đòi cả lớp đi :|
đánh úp à !

Sorry. Tao chỉ muốn thông báo thôi. Nhấn mạnh là ai muốn/thích làm mà. Lớp 12 rồi bọn mày cũng bận nên tham gia cũng khó.

Còn cụ thể công việc như sau:
Có 3 việc: phần tài năng, phần trại & phần clip.

Phần tài năng các em lớp 10 Trung muốn diễn kinh kịch và tình hình cũng chưa được êm xuôi lắm vì mới tập được 1 vài động tác & lớp 11 Trung ko ủng hộ. Lớp 11 Trung muốn làm đám cưới Trung Quốc but chưa có kế hoạch cụ thể. Lớp mình nếu ai có khả năng thì viết hẳn ra 1 tiết mục mới (mất thời gian đấy) còn ko thì sửa cái kinh kịch kia 1 tí (sửa thế nào thì viết cụ thể ra). Chú ý là các em ý muốn mang màu sắc TQ, hoành tráng & độc đáo nên ko nhảy và hát như bình thường được đâu.

Trại thì đã có mẫu thiết kế, bây giờ cần nghĩ xem trang trí mỗi chỗ sẽ như thế nào, vì cái thiết kế khá là chung chung. Cần người tham gia vẽ & trang trí nữa. Ngoài ra ai có khả năng làm phần dịch vụ (bói, chụp ảnh, bán thức ăn ...) thì nói với Ngọc. Còn cái thiết kế thì bao giờ có tao sẽ post lên.

Clip thì lớp mình có 1 đống rồi nhưng mà chẳng biết làm thế nào. Nội dung chung chung là giới thiệu về khối Trung, nghĩa là phải có cả 2 lớp kia nữa, mà tao cũng ko biết bọn nó muốn làm thế nào. Tóm lại là chẳng có ý tưởng/kịch bản là sẽ làm gì. Clip khoảng 3', khá dài mà ghép tất cả những gì chúng ta có/mấy em kia có thì sẽ thành một đống lộn xộn. Ai có ý tưởng gì thì liên lạc với tao nhé.

Nói thêm: mấy em lớp 10 Trung rất máu, mỗi đứa đã đóng 50k tiền để thực hiện, 2 em tập kinh kịch lên tận Mai Dịch kiếm mấy bác professional dạy, lớp mình cũng cố lên nhé :D

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi kinh kịch :))

huyền anh cháu sang đấy có mấy thằng nào được cho cậu 1 thằng
cậu sẽ hậu tạ hẳn hoi...hahahahahaha

Tóm lại là thế này, dù lớp mình có muốn hay không, cái kinh kịch kia vẫn sẽ được thực hiện, lớp mình không liên quan gì đến tiết mục đấy. 10 trung lo hết.
Có mỗi câu này mà nói mãi không ra ! Cứ giãi bày nhiều.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên